Hà Nội: Closed

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi me hoa hong, 13/4/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. me hoa hong

me hoa hong Bán hàng uy tín.

Khi người ta online kiếm tiền hằng ngày, hằng giờ, chốt đơn to bự thì bạn vẫn còn online chơi game hay mải mê hóng phốt
    Khi người ta thức đêm tư vấn khách, tiền đẻ ra tiền thì bạn thức đêm cày truyện ngôn tình, cày phim thần tượng.
    Mẹ bỉm sữa ơi tôi cũng như bạn đầu bù tóc rối, con cái bìu ríu nhưng tôi vẫn vừa 1 mình ôm con vừa điều hành hàng chục con người, thợ thuyền, nhân công, xe ôm, shipper ! Và tôi kiếm ra được những đồng tiền mặn mồ hôi nhưng đẹp đẽ và tôi có điều kiện để chi tiêu mà chẳng phải nhìn sắc mặt bất kì ai !!
    Ok :)) Mẹ nào muốn kiếm đồng tiền chân chính thì về đội Cầu Bình An đi, kiếm tiền rất khó nhưng 1 khi đi đúng hướng thì lại đơn giản. Cầu Bình An sẽ hỗ trợ các mẹ hết mình, tư liệu, bài viết, feedback đăng không kịp ! Vốn từ 2 triệu thoả sức tung hoành

2. me hoa hong

Sáng da, cấp ẩm, dưỡng da, tái tạo da. Thấy sự thay đổi ngay lần đầu dùng
    Bạn đang nghĩ đến sáp nẻ dùng trong mùa đông hanh khỏi này bôi sáp nẻ da bạn không tự nhiên, nhớp dính, không sáng da có khi còn bị sỉn da, có mùi khó chịu.
    Bạn dùng Gel nha đam da mềm mại, sáng da tự nhiên, không mùi, không nhớp dính. Dùng cho cả gia đình, dùng cho cả trẻ sơ sinh. Nếu bé bị rôm sảy, ngứa, hăm tã mẹ dùng luôn cho bé nhé
    ☎️ 098 446 3038

3. me hoa hong

Cao chè vằng là 1 thứ nước uống lợi sữa và tiêu giảm mỡ bụng, bổ gan, thải độc được lưu truyền hàng ngàn năm nay.

Cao chè vằng rất nhiều nơi bán nhưng cao chè vằng miền Trung vẫn là nơi nổi tiếng nhất và được rất nhiều người biết đến nhất.

Cao chè vằng Cầu Bình An được nhiều người yêu thích, chủ yếu là sự khác biệt chất lượng của cao nhà nấu so với cao mua sẵn ở thị trường, các siêu thị, chợ...đấy các ạ.

Miếng cao chè vằng Cầu Bình An dày dặn, dẻo thơm, nước cao trong và sạch. Khi thả cao vào nước nóng, cao nhanh chóng hoà tan, toả hương thơm ngát. Uống vào miệng có vị đắng nhẹ nhưng để lại nơi cuống họng 1 vị ngọt man mát vô cùng sảng khoái.

Cao chè vằng có Tác dụng đặc biệt đối với phụ nữ sau sinh. Sau khi sinh em bé, các mẹ uống Cao chè vằng khoảng 03 tháng liên tục sẽ thấy tác dụng rõ rệt nhất là lợi sữa, tiêu hóa tốt, đặc biệt giúp vòng bụng thon gọn sau sinh. Thời gian dùng Chè vằng đối với phụ nữ nuôi con bằng sữa mẹ là trong thời gian cho con bú. Sau khi sinh em bé nên uống càng đặc càng tốt (tiêu hóa tốt cả mẹ cả con) và con bú thì bụng rất ổn. Uống càng lâu càng tốt. Nếu có điều kiện, nên dùng Chè Vằng quanh năm thay cho nước uống hằng ngày cho cả gia đình nhé ^^
    Cao chè vằng Cầu Bình An hộp 13 miếng 100k
    Hộp 30 miếng 200k. Ship toàn quốc
    ☎️ 098 446 3038

4. me hoa hong

Lâu lâu tớ ko đăng sp này. Nay lại post nhé.
    Gel săn da tan mỡ nhà em đối với mẹ sinh thường thì có thể sử dụng được ngay. Đối với mẹ sinh mổ thì đợi vết mổ lành hẳn, hết ngứa, hết đau thì mới nên sử dụng. Tuy nhiên lưu ý vẫn nên bôi tránh vết mổ ra vì khu vực đó da non, bôi vào sẽ bị rát hơn bình thường các chị nhé.
    Nhiều mẹ hỏi em, mới sinh, đang nuôi con bú thì có dùng được gel săn da tiêu mỡ không. Em xin trả lời rằng gel này bên em làm chủ yếu cho các mẹ sau sinh nên luôn phải tính toàn khoảng an toàn cho các mẹ. Hơn thế nữa là phải tính toán an toàn nhất cho các bé. Gel được cô đặc từ các loại tinh dầu nóng tự nhiên, hữu cơ nên ngoài đặc tính nóng ra thì nó khá lành, không có gì đáng ngại cả.
    Ai có gì còn lấn cấn, thắc mắc, hoài nghi trước khi sử dụng thì cứ inbox em nhé.
    Đặt hàng nhanh thì ☎️ 098 446 3o38 nhân viên em trực máy ạ.

5. me hoa hong

Việc làm mỗi tối trước khi đi ngủ của em. Gel nha đam làm mát dịu, cấp ẩm và thư giãn cho làn da trong thời tiết hanh khô khó chịu. Đặc biệt gel có thể dùng dưỡng da mặt, dưỡng toàn thân, dưỡng da tay, thậm chí là dưỡng đuôi tóc giảm gãy rụng, xơ rối ☺️
    Và các chị ơi, chồng các chị có hay nắm tay vợ không ? Da tay mềm mại cũng dễ ghi điểm lắm đó nha.
    Chăm sóc da mặt mà để bàn tay thô ráp là ko được đâu đấy ☺

6. Ongmat2010

Ongmat2010 Thành viên chính thức

Ngày mai nhờ chị gọi cho em tư vấn nhé: 0983760485

me hoa hong thích bài này.
  7. me hoa hong

Hih
    Tớ nhiều sp lắm. Mẹ nó thic tớ tư vấn sp gì nào?

8. thanhson1975

thanhson1975

có loại nào giảm béo không mn ơi

9. me hoa hong

Em có các sp sau Ngũ cốc giảm kg + Cao chè vằng + gek săn da tan mỡ mn nhé.

10. Ongmat2010

Tớ vừa sinh dc 3 tháng, muốn mua cao chè vằng. Bạn ở HN ah?

11. me hoa hong

Tớ ở HÀ Nội và freeship HN bạn nha. Bạn inbox hoặc chat fb zalo o98 4463o38 cho tớ xin địa chỉ và f tớ tư vấn thêm nha. Sinh xong uống cao vằng rất tốt . Vừa lợi sữax mát mẹ mát con. B uống sẽ thấy khác biệt với cao chỗ khác đấy ạ.

12. me hoa hong

Đừng bỏ lỡ 3 tháng đầu tiên sau sinh không chăm sóc bản thân nhé các mẹ.

Bởi vì lúc ấy da dễ trắng hồng, nhanh mờ vết thâm, thay da đổi máu, săn chắc cơ thể, liền vết thương dễ dàng và mạnh mẽ, điều mẹ thiên nhiên đền đáp phụ nữ sau khi chịu những nặng nhọc vất vả xấu xí và đau xé da xé thịt đấy ạ

Mỗi ngày các mẹ chỉ cần nhớ uống 1-2 lần tinh bột với mật ong hoặc sữa tươi ạ. Còn chị em chúng mình ai bận rộn, khó pha để dùng hàng ngày thì có thể sử dụng viên nghệ mật ong phấn hoa bên em.

Làm đẹp cực tốt luôn nhé

13. Ha An 0210

Ha An 0210 0966 30 20 46 THANH LÝ BALÔ, cặp HS, túi đựng đồ

Trước e uống ngũ cốc mà sữa về nhiều kinh khủng luôn ạ, toàn phải vắt bỏ đi nữa ý, hôm nào con bỏ ti 1 cữ thì mẹ ôm hai quả tạ luôn :)

14. me hoa hong

Cảm ơn mẹ nó nhé. Ngũ cốc lợi sữa lợi hại phết nhỉ. Hihi

15. Ongmat2010

Em vote cho sản phẩm nhà chị. Hì, trà vằng thì chưa thấy tác dụng vì em mới uống nhưng uống thấy ngon rồi. Còn yêu cả quà nữa vì mấy hôm vừa rồi bé bị nghẹt mũi dùng rất hiệu quả.

16. me hoa hong

Hihi e dùng kiên trì và uống đặc hơn nhé. Các sp này bên chj rất đắt hàng. Khách quay lại mua nhiều mà. Sp dưỡng da đắp mặt và tắm cũng rất hot. Có nhu cầu ới chj nhé. Cảm ơn em nhìu nhé.

17. me hoa hong

Hôm nay có mấy khách khen tinh bột nghệ em xịn. Hihi.
    Có chị lại còn cẩn thận thử lại theo cách ngừoi ta dậy trên mạng nữa. Không sao, vàng thật không có sợ lửa, các chị cứ test xem sao nhé. Nhân tiện e xin mách các c cách kiểm tra tinh bột nghệ chuẩn mà bản thân em biết ạ.

TINH BỘT NGHỆ :
    – Mùi vị: không hắc, có mùi thơm của nghệ, vị đắng nhẹ, uống không bị gắt cổ.
    – Độ mịn: Rất mịn, xoa lên tay cảm nhận rõ rệt, bột tơi xốp
    – Độ hòa tan: cho vào nước tinh bột nghệ tan 99%, chỉ còn 1 ít cắn dưới đáy. Khi hòa tan để 1 lúc sẽ tách phần nước phía trên, tinh nghệ đọng xuống dưới thành 1 lớp bột sệt sệt dính vào đáy cốc.
    – Làm đẹp: Tinh nghệ vàng bôi lên da, khi rửa không để lại màu vàng trên da.
    Màu sắc: Tinh nghệ vàng có màu vàng nhạt

TINH BỘT NGHỆ CÓ PHA TRỘN VỚI BỘT NGHỆ
    – Mùi vị: Hắc, đắng, rất khó uống
    – Độ mịn: không mịn, có hạt
    – Độ hòa tan: nước màu vàng sẽ bám vào thành cốc đôi khi còn thấy xuất hiện cặn dưới đáy cốc (vì chỗ bột nghệ cho vào sơ và nhựa chưa loại bỏ)
    – Làm đẹp: Bột nghệ vàng bôi lên da, khi rửa để lại màu vàng trên da
    – Bột nghệ vàng có màu vàng đậm, sử dụng ngoài da sẽ dễ bị bắt nắng.

Tinh nghệ vàng Cầu Bình An được sở Y tế Nghệ An cấp giấy chứng nhận VSATTP số: 274/2016/YTNA-XNCB.

Giá bán lẻ: 200gr 130.000d -300gr 180.000d
    500gr 300.000d - 1kg 600.000d
    ☎️ 098 446 3038

18. me hoa hong

Hiện bên em vẫn đang khuyến mại MIỄN PHÍ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC nha mọi người.
    Điều kiện:
    - Áp dụng cho khách mua lẻ
    - Đơn hàng trên 150.000d
    - Không áp dụng cho đơn hàng 1 hộp ngũ cốc
    Mọi mặt hàng bên em đều có đủ, kính báo cho quý khách hàng được biết để đặt hàng hưởng ưu đãi ạ.
    Đặt hàng nhanh: 098 446 3038

19. me hoa hong

Mái tóc óng ả, bóng mượt, chắc khoẻ mới là đẹp nhất !
    Bạn nghĩ mình đi xoăn, uốn, dập, nhuộm sẽ làm tóc bạn đẹp hơn.
    Nhưng bạn chỉ đẹp khi chăm sóc tóc chắc khoẻ từ bên trong. Còn không thì tóc bạn sẽ xơ, cháy, khô như cây trên đất cằn không có nước.
    Bạn muốn phục hồi tóc bền vững và có mái tóc dày. Hãy dùng tinh dầu bưởi sịt từ chân tóc đến ngọn tóc khi tóc còn ẩm.
    Bạn hãy thử để cảm nhận mái tóc bồng bềnh, thơm mùi bưởi tự nhiên
    ☎️ 098 446 3038

20. bluecloud

bluecloud Thành viên chính thức

Chúc chủ top đắt hàng ạ :):):)!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.