Hà Nội: Hè 2018! Học Bơi 1-2 Học Sinh 1 Ca. Học Phí Rất Hợp Lý. Chuẩn Kĩ Thuật Thi Đấu, Nhiệt Tình Vô Đối :)

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi nguyenthutrang_hl_90, 17/6/2013.

1. nguyenthutrang_hl_90

nguyenthutrang_hl_90 yêu vật lý, yêu bơi lội

em chào chị ạ. lịch dậy bơi của em là các buổi sáng trong tuần ạ. nếu trẻ con học thì ưm dậy 1-1 ạ.

2. nguyenthutrang_hl_90

hihi. lúc nào có nhu cầu học bơi thì ơi em nha. sđt của em ở chữ ký.

3. Gấu Nhím

Gấu Nhím Thành viên nổi tiếng

Mình có 2 bé 8 tuổi ở khu Định Công, vậy học giờ nào thì thuận tiện nhỉ? nhờ bạn tư vấn dùm.

4. nguyenthutrang_hl_90

Chị ơi! Hiện tại em chỉ dậy được khung giờ buổi sáng các ngày trong tuần thôi ạ

5. nguyenthutrang_hl_90

hiện tại em đã thay đổi lịch dậy bơi ạ! đã có thể dậy cả sáng và tối nên mọi người check lịch và nhắn tin lại em nếu muốn học bơi nha! Em cảm ơn cả nhà.

P/S: tiện đây em xin thống nhất (vì các mẹ học xong cứ hỏi là có phải cmt trên đây ủng hộ em không): LÀ KHÔNG Ạ, mọi người cứ nhắn tin qua điện thoại! vì em dậy 1 tháng có 6-7 khách thì túc tắc cho zui chứ rầm rộ chạy đua lấy ai dậy ạ! hihi!

quan trọng nhất là học xong phải duy trì đi bơi được tuần lấy 2-3 buổi chứ như nhiều bạn học xong là không chịu đi bơi, 1 thời gian bơi sai lung tung kỹ thuật cả.

jn_smile thích bài này.
  6. nguyenthutrang_hl_90

các mẹ vào xem lịch dậy bơi mới nhé. cực dễ cho mọi người ạ. trong vòng 2 tháng hè em dậy được tất cả khung giờ ạ, tất cả các bể (trừ bể nào cấm giáo viên ngoài vào dậy thôi ạ. em tranh thủ hai tháng hè càng được trải nghiệm nhiều bể khác nhau càng thích ạ. hihi. chi tiết đọc trang 1 các mẹ nhé

7. nguyenthutrang_hl_90

:D kỷ niệm ngày hà nội bão to. Cả bể có chưa đến 10 người. Em với 4 khách nữa 1 mình 1 giang sơn ở bể ams. Chưa bao giờ thấy mua vé bể bơi lại hời thế. hihi.

8. toanlinh

toanlinh Thành viên chính thức

Em oi chị co hai be 7 tuoi em co day dc ko. Gia cả thế nào

nguyenthutrang_hl_90 thích bài này.
  9. meNK

meNK Bắt đầu nổi tiếng

Giá cả hợp lý quá, chúc em có nhiều học sinh nhé

10. nguyenthutrang_hl_90

em chao chị! những thông tin ấy chị đọc giúp em ở trang 1 nhé ạ!

11. nguyenthutrang_hl_90

mọi người có thắc mắc là bể bơi xa mọi người thì em xin phép góp ý ạ! VIỆC HỌC TẬP CHỈ KÉO DÀI TẦM 7 BUỔI CHỨ KO NHIỀU, NÊN XA GẦN EM NGHĨ VỚI NGƯỜI HỌC KHÔNG QUAN TRỌNG LẮM, CÒN SAU KHI BƠI ĐƯỢC RỒI THÌ ĐI BỂ KHÁC Ạ. còn em thì những ngày không dậy lý, em dậy 5 ca ở bể, mỗi ca tầm 1h15 phut-2h tùy lượng khác, cứ khách này lên khách kia xuống luôn, em ko tiện di chuyển như người học được nên mọi người chủ động và thông cảm!

12. nguyenthutrang_hl_90

-VẤN ĐỀ thứ 2 là em đưa ra giá này thì học 1 người hay 4 người vẫn giá ấy nhé ạ! số lượng khách do khách quyết định, em ko nhồi thêm nên cũng đừng quan niệm rằng học đông nên em bớt nhé. vì giá em đưa ra cũng hợp lý rồi!
    -VẤN ĐỀ thứ 3 là em dậy theo khóa, nội dung học: ai học nhiều buổi em không lấy thêm tiền công thì ai học xong sớm em cũng không thể trả lại tiền do kết thúc sớm. MỘT SỐ KHÁCH HỌC XONG SỚM LẠI ĐÒI LẠI TIỀN HỌC EM THẤY RẤT KHÔNG HÀI LÒNG VÀ EM ĐÃ NÓI THẲNG. HY VỌNG KHÔNG CÓ NHỮNG THẮC MẮC KIỂU NÀY ĐẾN NỮA Ạ!

Mẹ Đức + An thích bài này.
  13. Future

Future Thành viên rất tích cực

Bạn ơi, ở trang 1 mình không thấy ghi rõ thông tin dậy từ mấy tuổi?

14. nguyenthutrang_hl_90

chị ơi mấy tuổi không quan trọng ạ. Quan trọng là nhát nước hay bạo nước ạ-vấn đề này em đã đề cập ở trang 1 ý ạ. Các cháu nhát quá thì nên được cho đi bơi phao để làm quen nước 1-2 tuần rồi cho đi học ạ

15. nguyenthutrang_hl_90

11/4/2017: :D Em chào cả nhà. Em bắt đầu dậy bơi trở lại chào hè 2017 ạ.
    +Lịch học hiện nay tương đối thoải mái ạ (trừ khung giờ 17h-22h em dậy thêm vật lý 12 tất cả các ngày-hết 15/6 lịch thay đổi em báo cả nhà) còn khung giờ khác (từ 6h sáng đến 17h-cả trưa nhé ạ) em dậy theo tiết sẽ linh động sắp xếp với mọi người.
    +Địa chỉ học năm nay: Bể fafilm ngã tư sở (giá vé rất tốt 70k, thu phí 500k người học gv ngoài), bể Bảo Sơn -Nguyễn Chi Thanh (vé đắt 110, ko thu phí người học gv ngoài).

1.Tôi là ai?
    ,,,,,,,,,Xuất thân từ vận động viên bơi lội chuyên nghiệp của thành phố Hạ Long-Quảng Ninh (được đào tạo bài bản từ năm 7 tuổi), đạt huy chương bạc giải Vượt sông bạch đằng thể loại tự do, giải nhất thành phố toàn đoàn Hạ Long nội dung bơi ếch 2007...
    ,,,,,,,,,Năm 2008, khi nhận giấy báo trúng tuyển vào Sư phạm TDTT và Sư phạm Vật Lý, vì một số áp lực nhất định, mình đã lựa chọn Vật Lý ( cho đến giờ đây vẫn là quyết định đúng đắn). Từ thời điểm đó, mình chính thức rời bỏ đội tuyển bơi Hạ Long và chỉ tham gia dạy bơi cho bể bơi thành phố Hạ Long trong dịp hè khi còn là sinh viên. Hiện tại, mình nhận dậy bơi ở HN khi đến hè do đi làm cố định trên này.

2.Khi nào mọi người nên tìm em học bơi:
    +Muốn học 1 số kỹ năng như: thở dưới nước, đứng nước, nổi, bơi ếch chuẩn kỹ thuật. muốn học sải em cần học viên phải biết bơi ếch tốt và thể lực tốt ạ.
    +Xác định rõ học bơi không dễ: nên phải nghiêm túc, quyết tâm, không nản và coi đây là 1 giờ học thực sự-kẻo tốn thời gian và tiền bạc đôi bên.
    +CÀNG HỌC LIỀN CÁC BUỔI CÀNG NHANH BIẾT BƠI!
    +Đã từng đi bơi, chứ ai chưa từng vào bể bơi, mà bắt đầu học bơi ngay là rất dở ạ. trong trường hợp này, tốt nhất mọi người nên rủ người quen đã biết bơi đi bơi cùng khoảng 4 buổi tiếp xúc với nước trước rùi bắt đầu học nếu không người sẽ cứng đơ-ko thả lỏng được. Nói chung vẫn là phải biết bò rùi mới biết đi!
    3. NỘI DUNG CẦN THỐNG NHẤT TRƯỚC KHI HỌC BƠI ạ
    +
    để đăng ký học bơi-mọi người nhắn tin (không nên gọi) vì em dậy học không nghe máy được ạ vào sđt: 0162.958.1990 (zalo, viber em 3g 24h) giúp em. CÁC MẸ NHẮN TRÊN DIỄN ĐÀN EM CÓ KHI BẬN DẬY LẠI KO CHECK KỊP THỜI Ạ. nội dung tin nhắn nên cung cấp được thông tin: học bơi gì? mấy tuổi? mấy người? khung giờ nào ạ? Bể nào ạ?

+em dậy thử mọi người 1 buổi (em không lấy tiền công buổi này, mọi người mua vé vào bể cho em và người học).

+NẾU QUYẾT ĐỊNH HỌC, BUỔI HỌC THỨ 2 MỌI NGƯỜI THANH TOÁN HỌC PHÍ 1650K/BƠI ẾCH (bao gồm 700k công dậy + 500k phí em phải nộp cho bể và vé bơi của em trong 7 buổi-mua vé tuần bể fafilm là 450k) VÀ 2200K/BƠI SẢI (bao gồm 1 triệu công dậy+500K phí em phải nộp cho bể+700 vé bơi của em trong 10 buổi học). Vé của khách thì khách tự mua ạ. ĐỂ HỌC BƠI MỌI NGƯỜI NÊN CHUẨN BỊ KINH PHÍ ĐỦ CHO TẦM 7-10 BUỔI BƠI Ạ.

+QUÁ 7 BUỔI VỚI BƠI ẾCH VÀ 10 BUỔI VỚI BƠI SẢI MÀ CHƯA CHUẨN TỐT NGHIỆP, EM VẪN KHÔNG LẤY THÊM HỌC PHÍ, TUY NHIÊN MỌI NGƯỜI MẤT THÊM TIỀN VÉ CHO EM VÀ KHÁCH. ĐIỀU NÀY KHÔNG PHẢI CHƯA TỪNG XẢY RA-VÌ CÓ NGƯỜI CHƯA ĐẾN 5 BUỔI ĐÃ BƠI ĐƯỢC, CÓ NGƯỜI 10 BUỔI MỚI BƠI ĐƯỢC. TUY NHIÊN HẠN CHẾ VÀ THỰC RA EM DẬY MÀ CÒN KHÓ BƠI THÌ ĐẢM BẢO LÀ HỌC AI CŨNG LÂU HƠN EM DẬY.

+Nội dung khóa học: chuẩn kỹ thuật bơi ếch hoặc sải-bơi được TỰ TIN dọc bể và 1 số kỹ năng: nhảy nước, thở, nổi.
    +Học nhiều bạn sẽ đỡ đi phần mua vé cho mình thui, chứ bản thân mình không khuyến khích học đông, vì chỉnh kỹ thuật không kỹ được.

4. Lời kết.
    Các quý phụ huynh, nếu tự dạy bơi được cho con em mình biết bơi đều rất tốt. Các bé rất cần được trang bị kỹ năng Bơi Lội.Mình sẵn sàng chia sẻ kinh nghiệm khi các bạn liên lạc!

Nguyễn Thu Trang (1990)

16. nguyenthutrang_hl_90

Mong cả nhà lại ủng hộ em như hè năm ngoái. Về công dậy em vẫn cố gắng đưa giá rẻ nhất đến mọi người, nhưng hiện nay bể họ thu phí cao (thực ra so với hapu rẻ 1 nửa) nên tính tổng cao. Rất mong mọi người đọc kỹ các khoản em thu và thông cảm. BẢn thân em chỉ mong ai ai cũng biết bơi, vì nó là kỹ năng sống còn. yêu cả nhà!:p:D

17. greeno

greeno Hương nhang Bồ Đề Tâm

dân mỹ đình đông như kiến mà trung lưu cũng nhiều sao ko thấy ai dậy bơi cho bọn trẻ nhỉ?

18. rubyyeu

rubyyeu Thành viên rất tích cực

vậy là tổng tiền là 1650k cho bơi ếch chứ k phải 700k như tiêu đề đúng ko em?

19. nguyenthutrang_hl_90

700k là học phí chị ạ. còn lại là tiền phí bể và tiền vé. . chứ em được có 700k một khách bơi thui chị-dậy 7 buổi là trung bình ạ

20. nguyenthutrang_hl_90

hihi. học bơi xong rùi mình lại đi bể gần nhà ạ. nhìu khách của em từ tận bên cầu Thanh Trì sang học ấy. vì xa nhưng học có 7 buổi rùi biết bơi mình đi bơi chỗ nào cũng ok ạ. em cảm ơn.