Bé Nhà Vào Lớp 1, Mình Có Nên Cho Học Thêm Tiếng A Không?

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi liulymai, 19/4/2017.

1. liulymai

liulymai Bắt đầu tích cực

Chào các mẹ, chuyện là ku nhà em sắp vào lớp 1, em định cho em học tiếng Anh, nhưng không biết có nên ko, nhờ các mẹ tư vấn giúp ạ. Em cảm ơn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi liulymai
    Đang tải...

2. englishhomeforkid

englishhomeforkid Thành viên mới

Sắp học lớp 1 học tiếng anh được rồi mẹ nó a. Mình cho bé nhà mình học từ 4 tuổi. Hiện tại mình đang có một vài nhóm học tiếng anh tại nhà do người nước ngoài dạy. Mẹ nó quan tâm thì inbox mình hoặc sms 0983403482 (mình đang có các địa điểm, bạch mai, minh khai, láng hạ

3. thukapi

thukapi Thành viên mới

Cho nó học đi, trẻ còn bé dễ tiếp thu thêm 1 ngôn ngữ nữa

4. WinHD

WinHD Thành viên đạt chuẩn

Chào bạn,
    Bạn nên cho bé đi học tiếng anh hoặc ho bé học trên một số kênh youtube và ngoài ra nếu bạn có máy tính bảng hoặc smartphone hoặc máy tính cài win 7 trở lên thì mua bản quyền trọn đời phần mềm Monkey http://www.monkeyjunior.vn cho các bé học rất hiệu quả 2 bé nhà mình khá lên cũng nhờ soft này vì: Phần mềm dạy trực diện để giúp các bé hiểu, tư duy bằng chính ngôn ngữ đó, chứ không phải từ ngôn ngữ mẹ đẻ để dịch sang ngôn ngữ cần học. Soft sử dụng một kho dữ liệu đa phương tiện không lồ (hình ảnh, video và âm thanh) nhằm giúp bé hiểu nội dung cần học. Theo link trên đang giảm 40%
    Chúc bạn sớm tìm được giải pháp tốt cho bé.

5. Taurus

Taurus Thành viên rất tích cực

Mình nghĩ là nên mn ạ. Mn nên tìm trung tâm uy tín hoặc các nhóm/lớp do các mẹ tự mở cho con và ưu tiên gần nhà tiện đưa đón. Mn nên cho con học thử, không gò ép và luôn tạo hứng thú cho con thì mới hiệu quả.