Cần giúp: Nên Mua Bảo Hiểm Y Tế Tự Nguyện Nào Cho Con

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi N2M, 25/6/2016.

1. N2M

N2M Bắt đầu nổi tiếng

Bé nhà mình tháng sau đc 2t, con đang dùng gói bh của BIC m thấy khác ok nhưng giờ BIC k bán độc lập cho con nữa. Cm hiện giờ mua gói nào cho con vậy, m đc tư vấn về gói UIC nhưng m thấy số lần khám ngoại trú 1 năm ít quá :( K biết có gói nào ổn như BIC k nhỉ, m mua off 10% còn 3tr9, khám ngoại là 2tr50k/lần, nằm viện đc hơn 1tr tiền giường, gần 3tr thanh toán khác. Tks cm :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi N2M
    Đang tải...

2. cocbac

cocbac Thành viên đạt chuẩn

bạn mua bảo hiểm của phòng khám mà dùng . Kiếm phòng khám nào tên tuổi mua ở đó , tuy cao nhưng đắt thắt ra miếng , chả việc gì vô viện cho mệt

3. hantuyphong

hantuyphong Thành viên chính thức

bên em đang triển khai chương trình của UIC, giảm 20% đấy mn. Khám ngoại trú 10 lần / năm đủ ko mn ? Off còn 2tr352; nội trú được 2tr/ngày, ngoại trú được 1tr080 / lần (gói thấp nhất)

Sửa lần cuối: 28/6/2016
    Trangpham12345 thích bài này.
  4. smchil

smchil Ponyhouse - Kẹp tóc bờm xinh cho bé

Hóng

5. Trangpham12345

Trangpham12345 Thành viên tích cực

Hiện còn promotion ko bạn? Cho mình xin thông tin cụ thể nhe'. mail Trang131188@gmail.com. Bạn chỉ chuyên UIC hay cả các hãng khác nữa? Mình đang cần tìm bảo hiểm cho cả bố mẹ nữa, có gói nào phù hợp ko?

6. hantuyphong

hantuyphong Thành viên chính thức

mình có gần như đầy đủ các chương trình của các hãng BH trên thị trường VN hiện nay nhé, mình thấy tham gia UIC cho hai bác cũng ổn vì Bảo Việt thì loại trừ hơi nhiều, UIC đang thoáng thì nên join sớm.

7. bobohoney

bobohoney MẸ HEO CON

Em bên bảo hiểm Vietinbank - VBI, bên em đang có các chương trình bảo hiểm sức khỏe mua riêng cho bé không cần kèm bố/mẹ a. Các mẹ tham khảo vào link chữ ký của em nhé a.

8. Khushi

Khushi Thành viên sắp chính thức

MINI GAME HẤP DẪN NHÂN DỊP 6/1 DÀNH CHO MẸ VÀ BÉ CỦA COOKSTAR Nhân dịp ngày quốc tế Thiếu nhi 1/6, fanpage Cookstar tổ chức minigame với thử thách cho con vào bếp. Cha mẹ chỉ cần gửi ảnh/video các con vào bếp học nấu ăn hoặc là đang phụ giúp bố mẹ chuẩn bị bữa cơm.... vào fanpage Cookstar, sau đó kêu gọi like và share. Rất nhiều những phần quà hấp dẫn đang đợi chờ bạn và bé! Theo dõi tại: Link event: https://goo.gl/sCcC4G Link fanpage: https://goo.gl/c7jFRw Link website: https://cookstar.asia/

9. mrbin2017

mrbin2017 Thành viên mới

nếu mua độc lập cho bé, hiện nay có chương trình PJICO phí khá tốt 2.291.000/năm (3trđ/ngày nằm viện, 1trđ/lần khám), chi trả đầy đủ không bị đồng bảo hiểm. các mẹ tham khảo xem nhé