Khác: Bầu 3 Tháng Mà Em Như Phát Điên

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi mecoibomap, 19/4/2017.

By mecoibomap on 19/4/2017 lúc 11:54 AM
  1. mecoibomap

mecoibomap Thành viên tích cực

Các mẹ ơi sao em thay đổi chóng mặt, đến em cũng nhận ra. Giờ em thường xuyên cáu gắt mà trước em đâu đến mức điên khùng vậy.
    Không hiểu sao những chuyện hết sức bình thường cũng trở nên dễ phát cáu, khó chịu với những chuyện nhỏ nhặt và chồng luôn là cái thùng rác để em xả.
    Cứ thế này em sợ chồng em không chịu nổi em mất.
    Các mẹ có cách gì giúp em với. Có ai bị như em khi mang bầu k ạ? huhu
    3D1%013

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mecoibomap
    Đang tải...

Bình luận

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi mecoibomap, 19/4/2017.

1. mecoibomap
      mecoibomap
      Vậy là mn sinh xong lại còn hay cáu hơn sao. Ôi cầu trời cho em không vậy.Giờ mn được ngắm con yêu nằm gọn trong vòng tay mình còn gì hạnh phúc hơn.
    2. mecoibomap
      mecoibomap
      Ôi thông cảm cho vk bạn chắc cũng như mình không muốn đâu. Mình cũng mong một ngày nào đó chồng mình cũng đọc đc những tâm sự này của mình.
    3. mecoibomap
      mecoibomap
      Cảm ơn những thông tin của bạn, vậy thì mình cũng phải thử cách của chị bạn. Nhưng thiền có tốn thời gian k vậy? Và tự học qua mạng có đc k nhỉ? Mình cũng nghe nói mà chưa tìm hiểu.
    4. ShopCaRot
      ShopCaRot
      từ từ may thang sau sẽ thoải mái hơn mn ah, do dang mang thai hocmon trong cơ thể thay đổi nen tính tình cung thay đổi theo, mn có gắng tim sách đọc cho thư giãn uống thêm thuốc bổ cho mẹ và con cung khỏe nhe.

Attached Files:

5. Xinh Hoa
      Xinh Hoa
      Híc híc, bầu bí mà lại, ăn nhiều để khỏi cáu gắt đê. Chưa đẻ đã thế đến khi sinh con thì thế nào nhỉ?
    6. hoale07
      hoale07
      cáu gắt nhiều bé sau này nhăn nheo á. Chỉ cần nghĩ để cho baby trở nên xinh đẹp thì mẹ sẽ cười tươi rói ngay. Em nghĩ thế
    7. banletaikho
      banletaikho
      biết kiềm chế sẽ tốt cho bạn và thai nhi
      mecoibomap thích bài này.
    8. thuykitty2005
      thuykitty2005
      Chuẩn luôn.
    9. mecoibomap
      mecoibomap
      Cảm ơn mn đã chia sẻ, mẹ nó biết cuốn sách nào hay không giới thiệu cho mình. Mình cũng đang dự định mua sách về đọc và nghe nhạc thư giãn xem có cải thiện tình hình k. :p
      Mà thuốc bổ thì giờ mình đang uống sắt rồi.
    10. mecoibomap
      mecoibomap
      Mình lại thích ăn xoài xanh với muối tôm cay, ôi ngon nhưng thấy bảo không tốt nên k giám ăn nhiều.
    11. mecoibomap
      mecoibomap
      Em vào nói chuyện với các mẹ là thấy vui hơn hẳn, nhưng thi thoảng vẫn mắc bệnh cũ.
    12. Mẹ Bé 24h
      Mẹ Bé 24h
      có bầu xúc động là chuyện bình thường mà bạn mẹ nó ak, nhất là trong 3 tháng đầu.
    13. Phương Nga Tamsoa
      Phương Nga Tamsoa
      Cố lên bạn ơi! Nóng giận quá là sau này con cái xấu tính đấy bạn à!!!
    14. duc.nhatnampharma.vn
      duc.nhatnampharma.vn
      dễ cáu có khi bạn làm gì không đúng hoặc ấm ức trong người ! :3
    15. Tini Dung
      Tini Dung
      M mag bau duoc 7 tuan cung jong ban z do,1 chut chuyen vun vat la cug cau gat ui,nhieu khi thay mih sai ma van k kim lai dc con nog jan ik
    16. shop Be Bin
      shop Be Bin
      Bầu bí đã nóng lại gặp mùa hè càng khó tính hơn ý, theo mình là cứ phải thủ cái khăn lạnh, lúc nào thấy mình khó tính cáu gắt cái mang khăn lạnh ra lau mặt là bớt hạ hỏa đó :)
    17. joyflare
      joyflare
      bạn nên đăng ký tham gia một lớp tập yoga cho mẹ bầu, tâm trạng sẽ đở hơn, bạn đã tự nhận thấy sự thay đổi của mình được thì cố gắng kiềm chế cảm xúc, chia sẽ nhiều hơn để chồng có thể hiểu được như vậy sẽ tốt hơn
    18. mecoibomap
      mecoibomap
      Đúng là mấy tháng đầu mình cảm thấy mệt mỏi và không muốn ăn uống gì luôn. Mình giảm 4kg so với trước khi mang bầu ở hơn 2 tháng đầu đó.
      Giờ cũng ổn hơn, nhưng sang ra mình vẫn hay bị ói và k muốn ăn gì.
    19. mecoibomap
      mecoibomap
      Ôi cách của mẹ nó hay quá, em thấy thời tiết oi bức khó chịu lắm đó. Thank mn!
    20. mecoibomap
      mecoibomap
      Nhưng mình bận đi làm cả ngày còn ngày chủ nhật thì bao nhiêu dự định nên cũng ngại đi học.