Hà Nội: Kem Chống Nắng Đa Chức Năng The Faceshop Xách Tay Giá Cạnh Tranh.

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi convoibeo, 17/4/2017.

1. convoibeo

convoibeo Thành viên chính thức

Chào các mẹ. Trong 1 lần mình ú ớ được 1 nhân viên của 1 spa gọi điện nói rằng mình được miễn phí một buổi thăm khám và chăm sóc da mặt.Mình đến thử, khi thăm khám và massage cho mình,spa bảo da mình bắt đầu có dấu hiệu lão hóa, mình nên đắp mặt, dưỡng da thường xuyên và đặc biệt khi ra đường phải dùng kem chống nắng. Thế là mình đã thu thập thông tin từ bạn bè, người quen, đặc biệt là cô em chồng đang làm bên du lịch chuyên các tour Hàn Quốc giới thiệu dùng Kem Chống Nắng Đa Chức Năng NATURAL SUN ECO POWER LONG-LASTING SUN CREAM SPF50+ PA+++ của the faceshop.
    Mình đã dùng 1 thời gian và rút ra 1 số ưu điểm:
    _ K gây khô da, nhưng cũng k bóng nhờn (vì da mình là loại da vớ vẩn nhất: mùa đông khô, còn mùa hè bóng dầu)
    - Kem có màu da tự nhiên nên có thể dùng làm kem lót trang điểm.
    - K có cảm giác dính rít khi thoa lên da mà trái lại rất mềm mịn.
    _ Có thể bôi toàn thân nhưng chủ yếu là bôi mặt nhé vì đó là mặt tiền mà. Sau 1 thời gian dùng mình thấy là da k bị đen sạm như trc.
    - Các chức năng chuyên sâu về chống nắng thì các mẹ có thể tìm hiểu trên mạng hoặc sau khi dùng các mẹ sẽ thấy tác dụng của nó.
    Thế là mình giới thiệu cho các bạn cùng trường và hiện tại các bạn mình rất nhiều người đang sử dụng sản phẩm này.
    Nhân tiện nói luôn mình là giáo viên, sắp tới nghỉ hè mấy tháng nên mình tập tành buôn bán. Mới lần đầu nên chỉ dám bán sản phẩm mình đang sử dụng. Hàng là do em chồng mình lấy từ Hàn Quốc mỗi lần đi tour nên hàng chuẩn xịn và số lượng không nhiều, các mẹ có thể xem hóa đơn nhưng mà toàn chữ Hàn, mình đọc chả hiểu gì. Đợt này e mình đi từ 18.4- 23.4 nên mình nhờ lấy giúp 10 lọ mở hàng.
    Giá bán là 500k, nhưng với 10 người đặt hàng đầu tiên mình sẽ giảm còn 480k.Ai có nhu cầu inbox nhé.Mình sẽ trả hàng sau 23.4 nhé vì lúc đó em mình mới mang về.
    Mong cả nhà ủng hộ!thanks.
    Cam kết giá rẻ hơn giá shop (các shop bán tầm 600K) và hàng xách tay xịn. các mẹ check thoải mái, hàng nhái đền gấp 10. 1 lần mất tín vạn lần mất tin.
    Đâu là lọ mình đang dùng nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi convoibeo
  2. convoibeo

convoibeo Thành viên chính thức

mùa hè nắng nóng đến rồi.mua kem chống nắng cho 1 làn da khỏe mạnh nào.

3. BeGiaCatLang

BeGiaCatLang Thành viên chính thức

Đánh dấu phát tí rảnh đọc. :v

[​IMG][​IMG]