Toàn quốc: Thanh Lý Ví Da - Thắt Lưng Da ... Combo Mua 1 Tặng 1 ... Chất Lượng Trên 5 Năm ...

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi longnguyen2894, 6/5/2017.

1. longnguyen2894

longnguyen2894 Thành viên mới

Số cầm tay của e , các bác alo hay sms thoải mái ... 0985.,.,667660 - call imess zalo thoải mái nhé ... e ko trả lời sms thường đâu nhá ... vừa tốn tiền vừa mất time nên các bác alo cho nhanh nhé ... e ít khi onl trên này nên bác nào có nhu cầu mua món gì thì alo hoặc nt trực tiếp nhé , chứ mua bán đến cả 1tn cũng ko dám đầu tư thì mua bán làm sao đc ...

Nhà e ở phố Chính Kinh , nằm trên đường Nguyễn Trãi , cách ngã 4 sở 8OOm ... Ngày đi làm ở Phan Chu Trinh nhưng giờ giấc ko cố định vì hay đi tỉnh, bác nào lấy trên này thì hẹn trước nhé ...

THANH LÝ VÍ DA VÀ THẮT LƯNG DA ...

Mình bán ví da với thắt lưng từ khi còn là SV từ năm 2007 rồi chắc nhiều bác trên này biết, mình bán giá chuẩn nên ít khi có giá fix ... giá này là giá thanh lý và đã có quà đi kèm nên ae đừng mặc cả nhé ...

Ae có thể tham khảo cái tin mình đã lập mấy năm nay ... https://********/threads/16/thanh-l...ang-vn-va-hang-nhap-khau-100-da-that.4270729/

Combo 1 bằng Mã số 1 cộng Mã số 2 bằng giá 1tr4 ... tức là các bác mua ví da bò lasvan nhập khẩu giá 1tr4 , loại này mình bán giá chuẩn là 1tr4 rồi, từ lâu lắm rồi , nhưng mình tặng các bác 1 cái thắt lưng giá 7OOk ... nếu ko lấy quà tặng là thắt lưng 7OOk thì giá vẫn là 1tr4 nhé ...

Combo 2 bằng Mã số 2 cộng Mã số 3 bằng giá 7OOk ... tức là các bác mua thắt lưng da bò loại 7OOk , loại này mình bán giá chuẩn là 7OOK lâu lắm rồi , nhưng mình tặng các bác 1 cái ví da bò loại 3OOk ... nếu ko lấy quà tặng là ví da bò 3OOk thì giá vẫn là 7OOk nhé ...

Mã số 1 là ví da bò nhập khẩu hết nhé , da nhập thì đc xử lý hơn hẳn luôn nhé ...

2 mẫu Levis này là da bò Lasvan nhập khẩu , chất da cực mềm và mát tay , dùng càng bóng ra cho dù ko đánh si ... đường kim mũi chỉ cực chuẩn theo đúng form của hãng ... loại này ở Store Levis bán giá luôn trên 4tr ...

Độ bền của loại da này đạt trên 1O năm , khâu đủ mũi chỉ theo đúng như ví hãng , hàng hãng đc thợ thủ công làm thủ công , e đặt đc da này nên làm theo đúng form ví này , hiện tại cũng ko nhập đc loại này nữa , e con hơn 2O cái bán nốt là hết thôi ... bác nào đang dùng ví này của e rồi thì vào feedback giúp e nhé ...

Form có ví đứng và ví nằm , kích cỡ như nhau , để vừa các loại giấy tờ như CMND , bằng lái , bảo hiểm xe , thẻ atm ...
    Giá 1450k

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Ví da bò Tusmani hàng nhập khẩu , da bò này dầy dặn , ví dáng đứng và nằm , đứng kiểu cao bồi Mỹ chăn bò trên thảo nguyên , rất hợp với bác nào thick chất ví da dầy dặn bụi bặm 1 chút ... loại này ko còn nhiều nữa ...

Da này độ bên chắc chắn cao hơn da bò Lasvan , khách mua loại này của e chưa thấy ai feedback lỗi lầm gì cả ... hàng này đc khâu chỉ thủ công ... để vừa các loại giấy tờ như CMND , bằng lái , bảo hiểm xe , thẻ atm ...
    Giá 1850k

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Ví da bò Lacavine , loại này chất da mềm , hơi sốp , dáng classic , loại này các bác nhét túi quần ngồi lên thoải mái ko đau mông tý nào ... đường kim mũi chỉ cực chuẩn do khâu chỉ thủ công ... để vừa các loại giấy tờ như CMND , bằng lái , bảo hiểm xe , thẻ atm ...
    Giá 1350k

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Mã số 2: thắt lưng da bò hàng chuẩn nhé , chất liệu rất bền , khóa chuẩn ...

Thắt lưng da thì chỉ có hàng VN , lý do thắt lưng e ko nhập hàng ngoại về vì e thấy chất lượng thắt lưng da VN [ nếu là hàng chuẩn ] thì cũng ok lắm rồi ... e dùng 1 cái hàng VN chuẩn từ năm 2005 lúc mới vào ĐH đến bây giờ vẫn ko vấn đề gì ...

Riêng thắt lưng thì các bác cứ dùng thoải mái , ko cần nghiêng ghé giữ gìn như dùng ví , chỉ cần tránh ko để thắt lưng ngấm nước là ok ...

E cam kết chất lượng da và độ bền tối thiểu 8 trở lên ... khóa là khóa tỳ hợp kim xi inox , đây là loại khóa tốt nhất , các bác dùng ko cần lăn tăn chuyện hỏng hóc vì tỷ lệ hỏng cực kỳ thấp ... 1 số khóa là khóa lỗ là hợp kim hoặc xi đồng . loại xi đồng thì đắt hơn loại khác 1OOk ...

Đồng giá 750k ... nếu lấy khóa xi đồng thì thêm 1OOk ...

Thắt lưng thì e đang bán 3 màu là vàng da bò , nâu đậm và đen ...

Đây là các loại khóa , các bạn chọn loại nào qua e lắp vào dây luôn ... e up 1 số thôi , còn 1 số nữa thì cũng chưa thống kê ...

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Mã số 3 là ví da bò hàng Việt Nam nhé , loại này rất ngon trong tầm giá ...

Mấy loại ví da bò hàng VN , hàng VN thì da thường đc nhập từ các nước châu á lân cận như TQ , đài loan , thái lan ... chất lượng da và phương pháp xử lý da đều thua hẳn so với hàng nhập khẩu ... nhưng bù lại ưu điểm là giá rẻ hơn hẳn ...

Đồng giá 3OOk ... các bác dùng giữ gìn thì 5 năm ko thành vấn đề ... e up tạm ảnh ví da bò vân cá sấu , mấy loại khác còn lẻ tẻ 1-2 cái thì e ko thống kê đc ... các bác qua xem nếu ưng thì lấy ...

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi longnguyen2894
  2. MeAnhDung

MeAnhDung Thành viên chính thức

Đánh dấu một phát. :p

[​IMG][​IMG]

3. longnguyen2894

mua ngay kẻo hết chị ơi , mua tặng người yêu hoặc anh xã thôi :D

4. longnguyen2894

mua nhanh kẻo hết mọi người ơi ...

5. longnguyen2894

Ae nào ơ xa có nhu cầu mua thì e ship mọi miền tổ quốc nhé ...

6. longnguyen2894

Mọi người ủng hộ e nhé

7. longnguyen2894

E nhận ship mọi miền tổ quốc nhé ...

8. longnguyen2894

Mua 1 tặng 1 cả nhà nhé ...

9. longnguyen2894

Nhanh tay nào ace ơi , chả mấy khi e bán thế này ...

10. longnguyen2894

Mua nhanh nào cả nhà ơi ...

11. longnguyen2894

Mua 1 tặng 1 trả tiền 1 ...