Thông tin: Địa Chỉ Khám Tai - Mũi - Họng Tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi Duong Nguyen, 23/12/2013.

1. tamnm

tamnm Thành viên kỳ cựu

E đánh dấu địa chỉ 68 Trương Định. Chúc các mẹ và các bé khỏe mạnh, ko phải gặp mấy ông bà bác sĩ này.

Đang tải...

2. yenhh

yenhh Thành viên chính thức

có mẹ nào khám ở bác sỹ huyền trang ở 236 nguyễn trãi chuyển về nguyễn khang chưa ạ, em khám mà văgs khách lắm, 3 ngày rồi mà thấy ko đỡ, có nên theo tiếp ko, hic

3. thuykitty2005

thuykitty2005 Thành viên nổi tiếng

Mình hoang mang quá, vì các mẹ đưa ra nhiều địa chỉ mà không biết nên đưa con khám ở đâu. Nhưng mình đọc thấy có bsĩ Trang có vẻ được nhiều mẹ cho tới khám. Không biết khám ở đây có cần đặt lịch trước không các mẹ nhỉ? Có đông, phải chờ lâu k ạ?

4. yenhh

yenhh Thành viên chính thức

mình đang khám cho con ở đây đây thấy vắng lắm, nên cũng hoang mang mn ạ

5. thuykitty2005

thuykitty2005 Thành viên nổi tiếng

Thế bé nhà bạn có thấy đỡ không vậy? Ôi có gì chia sẻ lên đây mình tham khảo với mn nhé.

6. Tú Quyên 80

Tú Quyên 80 SÀN GỖ CHẤT LƯỢNG CAO

mình chia sẻ thật, có nhiều BS khám ổn nhưng tùy từng BS khám hợp với từng bé
    mình đã và đang có 2 con nhỏ, đã từng đau đầu vấn đề con ho, đã từng khám chữa rất nhiều nơi
    và đã từng ko thành công. cuối cùng nản quá, m vào BV Nhi TW, khám chữa 3 lần mỗi lần cả thuốc nữa hết gần 2 triệu, tổng gần 6 triệu, trộm vía con đã khỏi. giờ thi thoảng ho hắng, tin tưởng hàng thuốc gần nhà, thế là ổn dần, cũng ko cần khám nữa

7. chipxinh21

chipxinh21 Thành viên mới

Nhà mình đợt rồi hắt hơi sổ mũi cả nhà. Trời này ko tránh được. Đi khám pk thì nhanh gọn hơn vào viện. Nghe các mẹ giới thiệu mình qua PK Mẹ và Bé 66 Nguyễn Hữu Thọ thấy đông bệnh nhân lắm, bác sỹ nhẹ nhàng, nhiệt tình. Đêm hôm có vấn đề gì, alo bác nhiệt tình tư vấn mình cũng đỡ ngại. PK hơi khó tìm các mẹ nhé, chỗ đấy hơi khuất, taxi vòng 2 vòng mới thấy, đi đến đầu đường đôi chú ý nhìn biển là thấy. Mẹ nào cần mình có số nhé 0983.143.248.

8. Thời Trang Xuất Chuẩn

Thời Trang Xuất Chuẩn Thành viên tập sự

Cảm ơn mn, mình khu HH ngay gần lun, bé nhà mình điều trị bs T ngay gần đấy mà ko khỏi. Khám ngoài giờ à mn?

9. Sàn Tre Việt

Sàn Tre Việt Thành viên rất tích cực

cám ơn thông tin của bác ạ

10. muamaytinhcuhn

muamaytinhcuhn Thành viên rất tích cực

bác sỹ võ thanh quang- giám đốc bệnh viện tai mũi họng trung ương, đc: số 8 ngách 49 ngõ 192 phố lê trọng tấn, thanh xuân

11. akalisatthu

akalisatthu Thành viên mới

Nhà mình hay tới BS Trang ở Nguyễn Khang ĐT 0912825867 . Khám rất tốt mà nhiệt tình cảm ơn chủ thớt

12. me_vit_coi_123

me_vit_coi_123 Thành viên chính thức

Giống nhà mình!
    Mình căm thù bà Diễm. Vì bà ý mà thằng lớn nhà mình bị hỏng hết cả tai. Đặt ống thông 2 lần. Tháng nào gần như cũng uống kháng sinh. Vợ chồng mình còn suốt ngày cãi nhau, vì chồng mình bắt theo đơn bà ý còn mình xót con ko muốn con uống kháng sinh nặng triền miên sẽ hỏng hết hệ miễn dịch. Và giờ hậu quả là con mình giảm miễn dịch thật rồi. Sâu hết nguyên bộ răng hàm fai triệt tủy,vì uống ks nhieu hỏng hết men răng. thuơng xuyên viêm ống tai ngoài, lần nào đi khám bà ý cũng đè ra làm thuôc chục ngày. Rồi giờ bị xẹp màng nhĩ dính lại lại fai đặt ống thông nếu ko sau này sẽ có nguy cơ bị điếc. Rút kinh nghiệm thằng anh khám bà Diễm, thằng thứ 2minh kiên quyết ko theo bà Diễm nữa thì trv lại khỏe,it fai uống ks mà uống thuốc bt trv cũng nhanh khỏi.
    Bà ý chỉ biết khám để thu tiền thật nhiều thôi chứ có lương tâm j đâu. Mình đau họng,ra khám thử bà ý xem sao. Kê cho 1 vốc thuốc ks các kiểu. Về mình chả dùng đơn bà ý, mua thuốc uống bt vẫn khỏi. Như thế để biết rằng khám chỉ tương kháng sinh cật lực cho nhanh khỏi, để mn đến khám tx. Nhưng đâu ai hiểu rằng uống thuốc nặng thì nhanh khỏi lần đầu nhưng các lần sau rất dễ ốm và bị tái lại, rồi ko thể uong ks nhẹ mà khỏi đc nữa, lại fai nặng và ngày càng nặng hơn mới khỏi đc. Về lâu dài thì khi lớn hơn sẽ bị phụ thuộc ks thậm chí nhờn thuốc thì thử hỏi lúc ý uống cái j cho khỏi nếu ko may bị bệnh.

Ha An 0210 thích bài này.
  13. Ha An 0210

Ha An 0210 0966 30 20 46 THANH LÝ BALÔ, cặp HS, túi đựng đồ

đọc bài của các mẹ sợ quá,,, đúng là bác sĩ mà ko có lương tâm thì chỉ có giết người

14. Hung Hien Ha

Hung Hien Ha Thành viên tập sự

15. Hung Hien Ha

Hung Hien Ha Thành viên tập sự

Trời ơi, mình cũng giống thế này.
    Mọi người nhớ đừng bao giờ cho con đi khám ở phòng khám bác sĩ Diễm 136 Hoàng Quốc Việt nhé. Mình căm thù bà Diễm. Mới đây cu nhà mình đi khám bà ấy bảo viêm tai giữa nặng phải đặt ống nếu không tình trạng tái lại rất lớn. Lo lắng với cả tin vào bác sĩ nên mình đặt ống cho con nhà mình. Xong giờ vẫn bị lại mà lần nào cũng đơn thuốc kháng sinh dài dằng dặc uống vào toàn bị đi ngoài. Lần đi khám gần đây nhất lại 1 đơn thuốc ks dài tiếp minh về quyết định không cho uống ks và đi khám chỗ khác. Bác sĩ bảo có khi phải tháo bỏ ống vì nó như 1 dị vật trong tai :((( Tức điên ruột. Bác sĩ Diễm không có tâm, chỉ quan tâm đến tiền thôi. Mọi người đừng cho con mình đi khám ở đấy kẻo hỏng mất con đâý.

16. thanhvienvippro

thanhvienvippro Thành viên đạt chuẩn

ai có muốn điều trị đông y không, mình mới chữa một chỗ thấy ổn, ở tỉnh lẻ cơ,

Sửa lần cuối: 26/9/2019
  17. Thanh Thủy 1985

Thanh Thủy 1985 Thành viên tập sự

Cảm ơn mẹ nó nhé, để mình lưu lại, khi nào cần còm tìm được ạ.

18. Hồng Ngọc212

Hồng Ngọc212 Bắt đầu tích cực

Các mẹ đừng có dại mà cho con khám của ông Phấn- Thành Công nhed. Kiểu gì cũng bắt nạo VA và cắt Amidan đấy.
    Uống ks cả tháng mà con cũng k khỏi đâu.
    Bác sĩ này ko có lương tâm đâu

thanhvienvippro thích bài này.
  19. Hồng Ngọc212

Hồng Ngọc212 Bắt đầu tích cực

Đừng ai khám ông Phấn ở Thành Công nhed- ko có lương tâm đâu.

thanhvienvippro thích bài này.
  20. monamour82

monamour82

Cảm ơn b