Cần giúp: Giúpemmmtư Vấn Ăn Mặc Để Phù Hợp Với Bạn Trai !

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi emdepemxinh, 18/5/2017.

1. emdepemxinh

emdepemxinh Thành viên sắp chính thức

2 ẢNH đầu có gì ko dc hả chị? chị nói cho e bít để còn thay đổi chứ? hihi

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. emdepemxinh

3. emdepemxinh

đợt này mình cũng giảm cân rồi mà! tóc ngẵn chắc ko hợp với mình!

4. susubum

susubum Gấu mẹ vĩ đại

mùa hè nếu em đi giày thể thao độn đế 1 chút thì tất ngắn cổ, nếu giầy cao gót thì ko cần phải tất em nhé. Như váy ren phía trên, nếu em thay màu đó bằng màu xanh cô ban với bỏ tất đi hoặc đổi giày và váy đều màu đỏ boocdo đậm thì sẽ làm thị giác bị ảnh hưởng, cảm tưởng cao hơn và thon hơn em nhé.

5. Bánh Phu Thê

Bánh Phu Thê Sỉ Bánh cốm toàn quốc giá tốt

dạ phần trên thì áo trong dài hơn ngoài và cảm giác áo vest ngoài nó vừa ngắn vừa chật ạ, mn lại kết hợp với cái khăn nữa càng khiến nó rối mắt, mặc jean thì tạm ổn nhưng mn có thể thay đổi cho trẻ trung hơn như mặc jean rách chẳng hạn và kết hợp với áo rộng và trùm mông nhé, đừng lựa chọn những trang phục bó quá. còn về phần giày dép thì nếu đi sandal kia đừng đi tất, đặc biệt là tất len trông nó lệch tông và hơi "quê". Trang phục ko nên phối quá nhiều màu, màu mè tối giản thôi ạ, đừng mặc nguyên cây đen hay xám, trắng ... là đc rồi ạ. như ảnh 3 là đẹp rồi ạ. quần tất thì nếu k phải mùa đông thì hạn chế sử dụng ạ, hè cứ chân trần cho sẹc xy. hihi

Phương 145 thích bài này.
  6. diệp chân châu

diệp chân châu Thành viên đạt chuẩn

thấy bạn mấy ảnh đầu đi đôi xuồng+ đôi tất mà choáng váng

7. nguyetminh88

nguyetminh88 Thành viên rất tích cực

Thử cắt tóc ngắn chút cho trẻ chị ạ

emdepemxinh thích bài này.
  8. emdepemxinh

lanh quá mà bạn!

9. emdepemxinh

ko hợp e ơi

10. dvtt

dvtt Thành viên tập sự

Mua đôi giày cao gót hoặc ủng boss nhìn sẽ cao hơn tý

11. Ngathuy84

Ngathuy84 Bắt đầu tích cực

Xét cho cùng thì đẻ giữ người yêu ngoại hình không phải là ưu tiên hàng đầu. Hãy chăm sóc cho cơ thể mình khỏe mạnh là ok, đừng để thừa cân quá nhiều.
    Tính cách mới là cách để người ta ở bên mình lâu nhất. Xét cho cùng lại phải xem 2 bạn đủ duyên để đi cùng nhau đến bao lâu.

12. HappygoTravel

HappygoTravel 0948660566

:(( hãi thời trang của bạn quá. chắc không phải phong cách của mình :)
    thứ nhất là bạn sửa kiểu tóc đi. cứ búi thành 1 túi như thế không hợp vs mặt, sau đó nhuộn lại rồi hấp hiếc đi cho nó khỏe khoắn trẻ trung
    Thứ 2: Quần áo: mặc càng đơn giản càng tốt đừng chọn những bộ trang phục loằng ngoằng quá. Người Bếu càng mặc kiểu áo nửa người thì làng lộ nhược điểm vai to, bụng mỡ. Nó làm cho người bạn chia thành từng khúc đấy. Kết hợp màu cũng nhẹ nhàng thôi không nhất thiết mặc đồ đen.
    Thứ 3: giày dép phù hợp vs quần áo. nhìn bức bạn chụp ngồi mà k thấy cái nào nó vào vs cái nào cả. Nhất là đi sandal mà còn đi tất bên trong. Nhìn như bà đẻ í.
    Thứ 4: cái quan trọng nhất: mặc quần áo không nhất thiết chayjt heo mod vấn đề là phải hợp và phải thoải mái. Thoái mái tự tin cũng là 1 cái đẹp đấy

13. lelumber

lelumber Thành viên tích cực

đẹp dần lên, công nhận hình đầu màu mè quá, em thì mặc đồ cũng tối giản 3 màu chứ ko bao giờ chọn lòe loẹt quá, ôi ước được tròn trịa như cô ấy

14. Giamgiafree

Giamgiafree Thành viên sắp chính thức

Bạn nên thay đổi
    1. Kiểu tóc: mình thấy bạn ko hợp với kiểu duỗi để xỏa ra thế. Bạn nên thử tóc xoăn và buộc gọn lại
    2. Về cách ăn mặc: Phối ko hợp gì cả, nhìn cái đôi tất kìa cute ko? và bạn ko hợp với váy âu, ahihi
    Nếu bạn muốn mua đồ online thì nên mua Các trang website mua sắm trực tuyến tốt nhất Việt Nam

15. amayzin

amayzin Hạnh phúc là khi được sẻ chia cùng mọi người

Nói thế cũng khó mà tư vấn, với lại mình thấy bạn nên là chính bạn thì hơn vì kiểu ng iu của bạn cũng thích bạn như vậy. Còn muốn cao hơn bạn có thể bận quần jean kết hợp với áo kẻ sọc và cột tóc lên như thế sẽ có cảm giác bạn cao lên. Giày thì chỉ cần lựa chọn loại đế cao khoảng 5cm là ok rồi. Không bị đau chân mà cũng cảm thấy mình cao lên chút xíu

16. Phương 145

Phương 145 Thành viên rất tích cực

Đừng lí do lạnh. Lạnh thì ko ai đi dép cao gót.
    Nếu lạnh thì bạn đi boot hoặc giày thể thao.
    Mình nói thật là nhìn đi dép cao gót với giày mũi nhọn mà mang tất len nó kiểu ko phải quê mà là kiểu học đòi nửa mùa. Mình góp ý chứ ko có ý dìm bạn đâu nhé.
    Mà trời lạnh mà phải mặc áo len áo khoác ấy thì hãy mang tất. Chứ cái ảnh bạn mặc váy ren đi tất màu nude nhìn hỏng cái váy với đôi giày.
    Đừng tham lam khoác lên mình tất cả thứ đồ mình thích.

17. vannguyenhn1990

vannguyenhn1990 Thành viên tích cực

như ảnh cuối mặc váy được đấy bạn

18. emdepemxinh

CẢM ƠN BẠN NHIỀU NHÉ!

19. emdepemxinh

MÌNH KO HỌC ĐÒI GÌ ĐÂU BẠN! CÓ ĐIỀU MÌNH CHƯA BIẾT CÁCH ĂN MẶC NÊN NHƯ THẾ THÔI, CẢM ƠN BẠN ĐÃ GOP Ý, MÌNH KO NGHĨ GÌ CẢ!

20. The Q Store

The Q Store Thành viên tập sự

Đây là tip thời trang mà The Q viết dành cho dáng người của bạn, hãy đọc và tham khảo nhé
    Váy đẹp cho người mập

Đăng bởi The Q Nhân viên bán hàng

Bạn hơi thừa cân, bạn buồn phiền vì điều đó, và cảm thấy lựa chọn một chiếc váy đẹp cho mình luôn là một vấn đề nan giải. Hãy ngừng buồn phiền vì điều đó, vì The Q sẽ giúp bạn tháo gỡ những khó khăn đó trong bài viết dưới đây. Nào, phấn chấn lên và tham khảo những gì The Q gợi ý cho bạn nhé!

1. Chọn kiểu dáng váy phù hợp với bạn
    Bạn đừng cố nhồi nhét ý nghĩ trong đầu rằng mập thì phải che đi hết sức có thể, cụ thể là những chiếc váy có kiểu dáng xòe càng rộng càng tốt. Thật ra, điều mà một chiếc váy xòe rộng mang đến cho bạn nhiều khi không phải là sự gọn gàng mà là cảm giác nặng hơn trong mắt người khác, nhất là những chiếc váy có chất liệu dày, cứng. Nếu bạn muốn mặc một chiếc váy xòe, tốt hơn hết là bạn nên chọn một chiếc váy có độ xòe nhẹ, chất liệu mềm mại, hoặc những kiểu midi, maxi chất liệu mềm mại.

Khi bạn thừa cân, một chiếc váy bút chì sẽ là gợi ý tốt cho bạn. Nó sẽ ôm gọn đường cong tự nhiên của cơ thể bạn, giúp hông, đùi của bạn trông cân đối hơn. Bạn có thể chọn chiếc váy có chiều dài qua gối một chút sẽ khiến bạn trông gọn gàng hơn nữa.

Một chiếc váy chữ A, chữ H đơn giản cũng là lựa chọn phù hợp với bạn. Bạn hãy tránh những kiểu ly xúp cầu kỳ, hãy chọn những kiểu xếp ly gân nhẹ nhàng tinh tế nhé, và số lượng ly cũng đừng quá nhiều bạn nhé.

Một chiếc váy ôm có thiết kế đuôi cá nhẹ phía dưới cũng sẽ khá phù hợp với bạn đấy.

Bạn cũng nên chọn những chiếc váy có đường cắt cúp trên thân “giả đường cong” cho bạn, những đường cắt cúp này sẽ giúp bạn trông cân đối, gọn gàng hơn đấy.

Mời bạn đọc tiếp những cách phối hợp cho người mập tại đây nhé:

http://www.theq.fashion/blogs/news/vay-dep-cho-nguoi-map

http://www.theq.fashion/blogs/news/quan-ao-cho-nguoi-map-khi-he-den