Kinh nghiệm: Bí Quyết Giảm Mỡ Bụng Thần Tốc Cho Dân Văn Phòng

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Giang donavi, 26/5/2017.

1. Giang donavi

Giang donavi Thành viên mới

Các mẹ ah, em là dân văn phòng, ngồi nhiều mà bác bụng nhà em càng ngày càng thừa mỡ. Mặc váy chẳng tự tin tẹo nào. May có chị khách hàng mách cách giảm cân đơn giản mà hiệu quả là dùng bột thì là. Dùng trong 1 tháng mà giảm được 3cm vòng eo. Sướng lắm các mẹ ạ. Nay em chia sẻ kinh nghiệm này cho các mẹ giống em nhé.
    C1: 2 thìa bột thì là pha với sữa chua (mới đầu sử dụng loại sữa chua nha đam cho dễ ăn, sau này quen rồi thì dùng sữa chua không đường). Hằng ngày ăn vào buổi sáng, tối.
    C2: 2 thìa bột thì là pha vào nước ấm, cho thêm 2 thìa mật ong rồi uống vào buổi sáng trước khi ăn.
    C3: Đun hạt thì là, lọc lấy nước rồi thêm chanh, gừng, muối, uống vào buổi tối trước khi ngủ và sáng trước khi ăn
    C4: dùng bột thì là làm gia vị để nấu món ăn hằng ngày. Và hãm trà bằng hạt thì là để uống hằng ngày.
    Em kiên trì sử dụng hằng ngày thấy hiệu quả lắm. Các mẹ thử xem nhé.
    Nhiều chị em cũng áp dụng theo phương pháp của em nhưng nói là bột thì là không tan, khó uống, mùi tanh,.... Em thì hay sử dụng bột thì là Ai Cập của Đức, bột nó mịn, dễ tan lắm mà cũng thơm. Em hay mua lẻ ít một của bên Thực phẩm Donavi để dùng, hết lại mua cho nó mới.
    Chúc các mẹ thành công nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Giang donavi
    Đang tải...

2. quangcaopanda

quangcaopanda Bắt đầu tích cực

lần đầu nghe có bột thì là ạ. mà bột thì là thì thường bán ở chỗ nào vậy ạ

3. plato chu

plato chu Thành viên chính thức

có ai tính giảm cân bằng hút mỡ k, e đc cái khuyến mãi bên Bệnh Viện Thẩm Mỹ Thanh Vân, máu đi lắm