Có Mẹ Nào Cho Con Học Ở Trường Mầm Non Thần Đồng - Bright School

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi lalala28, 30/5/2017.

1. lalala28

lalala28 Thành viên chính thức

có mẹ nào cho con học ở
    Trường mầm non Thần Đồng - Bright School
    cho em xin ít ý kiến với , con học ở đó có dc k ạ, hôm nay em có qua tham trường nhưng thấy , trong lớp khá ổn nhưng ngoài trời với bể bơi thì k dc dọn dẹp sạch sẽ lắm , lên chưa ưng với học phí phải bỏ ra cho con học ngôi trường đó, có mẹ nào cho con học ở đó cho em xin ít kinh nghiệm

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lalala28
    Đang tải...

2. hitojanai

hitojanai Thành viên tích cực

trước mình cũng ở khu Văn quán ngay sát trường Bright school cũng định cho con vào đấy nhưng sau tham khảo thấy vừa đắt mà cũng ko thực sự đáng đồng tiền, bạn có thể tham khảo trường Hand in Hand khu vực đó, trường tư nhỏ nên giáo viên nhiệt tình và cách dạy theo kiểu kỹ năng sống là chính.Quan trọng hơn là cô quản lý rất biết lắng nghe và tiếp thu ý kiến của phụ huynh. Bé nhà mình học ở đó 1 thời gian rồi chuyển nhà đi nơi khác nên bắt buộc phải chuyển trường...mình thấy đấy là 1 ngôi trường tốt bạn tham khảo xem

lalala28 thích bài này.
  3. lalala28

lalala28 Thành viên chính thức

em cám ơn mn nhé: hôm nọ em có vào xem trường , đúng là trường có môi trường tốt nhưng thăm quan truonqgf thấy các cô ở trường làm kinh tế hơi nhiều mà k quan tâm tói các con mấy, hơi phật ý khi tham quan trường , đúng là không đáng chi phí bỏ ra k được như mong muốn mn ạ