Cần giúp: Cần Tư Vấn Gấp: Có Nên Đi Độn Cằm Để Lấy Được Chồng Không?

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi nhutuyetda1, 31/1/2015.

1. phongvenamphong

phongvenamphong Thành viên tích cực

Ðề: Cần tư vấn gấp: Có nên đi độn cằm để lấy được chồng không?

phẫu thuật thẩm mĩ chỉ sợ sau này hại đến sức khỏe thôi chị ạ, chị suy nghĩ kỹ chị nhé, em cũng bị sụp mí muốn đi cắt nhưng chắc phải chọn trung tâm nào uy tín chút như Thu Cúc chẳng hạn.

Đang tải...

2. sieuthivimart

sieuthivimart

Chị ấy nói đúng đấy, chị phải tự tin lên chị nhé!
    Em thấy phẫu thuật thẩm mỹ chỉ đựuoc 1 thời gian thôi

3. memit168

memit168 0915628091 LỢN SẠCH

tốt nhất là học cách trang điểm che khuyết điểm, chứ độn cằm vừa ko tự nhiên, vừa gay gặp rủi ro, chúc em mau lấy chồng, heeeeeeee

4. KhanhNhung_88

KhanhNhung_88 Thành viên đạt chuẩn

nhiều ng có khuôn mặt tròn trịa cũng đáng yêu lắm chứ, liệu làm cằm xong có lấy đc ck hay ko, lấy ck là do duyên số nữa mẹ nó ah, nhiều mẹ trông ko đc băt mắt mà vẫn sánh bước cùng ông ck bảnh bao đấy thôi

5. KhanhNhung_88

KhanhNhung_88 Thành viên đạt chuẩn

Bên này nghe có vẻ cũng nổi nhỉ

6. PleaseDontCry

PleaseDontCry Thành viên rất tích cực

Chủ tóp nếu tiện thì đăng 1 tấm hình lên mn tư vấn cho, em thì em sợ vụ phẫu thuật lắm

7. Maithy9x

Maithy9x Thành viên đạt chuẩn

em đây 25t rồi mà chưa có mảnh tình dắt vai nè, trông mình cũng đâu có xấu xí hay vô duyên đâu mà tới nay vẫn ế, nhưng e lạc quan lắm giờ em đi học liên thông, muốn chuyển đổi công việc mới chứ ko lo nghỉ đến chuyện tình cảm em nghỉ cái duyên cái nợ nếu nó tới thì mình nắm thui, còn chưa đến thì chờ vậy hehe

8. ngudan92

ngudan92 Thành viên tích cực

xã hội này kiếm được 1 người yêu bạn thật sự thì hơi khó :)

9. hoatrucbach01

hoatrucbach01 Thành viên nổi tiếng

Chị khuyên em 1 câu chân thành nhé!

Chị ra đường hay hình trên FB các bạn mặt cứ cứng đơ ra, ai cũng na ná giống nhau, mất hết cả nết duyên dáng tự nhiên, mà nói thật nhìn vào biết ngay là dao kéo rồi, chẳng thấy đáng y chút nào hết.
    Các trung tâm thẩm mỹ thì cứ thi nhau đánh bóng tên tuổi,k phải ai phẩu thuật cũng đẹp hết đâu bạn, ví dụ như chị đây đang yên đang lành thấy TMV Xuân Hương Quảng cáo ầm ầm ra ,nghe thấy các em bấm mí đẹp cũng mò tới định là bấm xem nó thế nào? rồi sau này sụp thì cắt, chứ cắt luôn nó hỏng k sửa được.
    Tới nơi thì trời ơi! từ bà chủ tới BS tới NV súm vào nói cắt đi, k bấm, cắt đảm bảo này kia nghe bùi bùi tai thì cắt haaa k cái dại nào bằng cái dại nào cả, bây h mắt như đi mượn, k có hồn, mí to như mắt ếch, đừng có nói là mới nó thế nhé! tớ cắt từ tháng 5 /2015 cơ đấy.
    BS có nói là vì cái mắt của chị cái khuôn nó thế rồi, nên cũng chỉ cắt theo khuôn chứ k cắt khác được, trời ơi! khuôn gì mà khuôn? khuôn mắt tớ to và dài thì giờ thành mắt mí lồi và nhỏ lại, đuối mắt cụp ah? K thể tin tưởng vào Tay nghề và vào các Trung tâm Thẩm mỹ ở VN đâu các bạn ạ!
    Rồi tới cái vụ châm kim đẹp da nhé! tớ cũng nghe bùi tai châm thì châm tốn cả gói gần 20tr trừ KM đây, bảo chỉ 2 ngày tới 4 ngày ok nhưng 1 tuần rồi vẫn bầm tím, rồi có cái hình châm kim của mình thì cứ úp liên tục quảng cáo như là nhiều khách lắm ấy( có cảm giác chỉ cần lấy được tiền của khác xong thì kệ, tư vấn k đâu vào đâu, vớ vẩn hết sức, giá thì lên trời 3 triệu/lần lăn, mặt k nám, k mụn chỉ là lỗ chân lông hơi to thôi phán luôn lăn 5 buổi nộp tiền luôn, rồi bộ tinh chất họ bán 800k/bộ 3 típ nhỏ thì đây bán 800k/lo x3.
    nói tóm lại là tớ mất lòng tin lắm, các mẹ chỉ nên đi mát xa da mỗi tuần 1-2 lần để tẩy da chết thôi chứ đừng nghe họ nói hay mà làm gì tốn tiền oan.

Ha An 0210 thích bài này.
  10. mebetom.vp

mebetom.vp Thành viên nổi tiếng

hjz, mình nghĩ ngoại hình nó cũng chỉ 1 phần nhỏ thôi. Quan trọng là thực tế, tính cách như thế nào để ng khác tìm hiểu nữa

11. Thuha2903

Thuha2903 Thành viên tập sự

Chị em độn cằm ở thẩm mỹ Doctor Vũ đẹp lắm ak, chị qua xem sao ak

12. Ha An 0210

Ha An 0210 0966 30 20 46 THANH LÝ BALÔ, cặp HS, túi đựng đồ

e cũng bị một lần thêu mày ở Thu Cúc, giờ sợ luôn rồi... thôi để xấu tự nhiên còn hơn

13. Thảo Ly995

Thảo Ly995 Thành viên chính thức

chị up ảnh lên đây để mọi người góp ý dễ hơn :)

14. HLV Giảm Cân

HLV Giảm Cân Thành viên chính thức

Cằm bạn xấu, bạn có điểm tốt nào không? Chưa lấy được chồng nghĩa là bạn chưa biết cách quảng cáo. Giống như việc muốn bán 1 dồ vật, bạn phải đặt đồ vật đó chỗ đông người qua lại, liên tục nói về những điểm tốt của nó. Không thiếu gì cô gái xấu ma chê quỷ hờn vẫn lấy được chồng, bạn đừng lo lắng quá. Hãy tích cực gặp gỡ, giao tiếp với mọi người, nhìn nhận mọi vấn đề tích cực, đối xử với mọi người một cách chân thành. Mình tin rằng lòng chân thành sẽ chạm đến trái tim của nhiều chàng trai thôi bạn ạ. Đừng cố đi phẫu thuật, không may gặp phải Cát Tường thì khổ...

15. thuanchip

thuanchip Thành viên đạt chuẩn

Nếu mà cằm bạnh thì có độn cằm vẫn thế, chỉ có gọt mặt đi thì được thôi. Cái này không phải do khuôn mặt mà e nghĩ là vấn đề còn ở bạn nữa.

16. giangphamhn85

giangphamhn85 Thành viên đạt chuẩn

Tốt nhất là nếu như không tự tin vào khuôn mặt của mình thì đầu tư đập đi xây lại. Còn không thì thôi.