Cần giúp: Cách trị mụn trứng cá tận gốc

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi hoilamgi0808, 21/9/2015.

1. Thiên Nam Dược

Thiên Nam Dược Thành viên mới

bạn tìm hiểu sản phẩm cao diệp hạ châu của bên mình nha, thông tin chi tiết ở bên dưới chữ ký. Chúc bạn sớm khỏi bệnh

Đang tải...

2. CHỮA VIÊM LỘ TUYẾN

CHỮA VIÊM LỘ TUYẾN Thành viên tập sự

MỤN LÀ TĂNG TIẾT BÃ NHỜN +VIKHUAN P ANCNER Ở LỖ CHÂN LÔNG SẼ TẠO DK CHO MỤN ẨN DƯỚI DA VÀ MỤN VIÊM .
    BẠN LÊN GG TÌM HIỂU VỀ PELING ,CÁI TINH CHẤT NÀY LÀM GIẢM DẦU,GIẢM VI KHUẨN,BÓC TÁCH CHẤT SỪNG GIÀ DA CHẾT Ở LỖ CHÂN LÔNG MÀ DÙ TẨY DA CHẾT CŨNG KHÔNG HẾT ĐƯỢC
    SAU 1 LẦN THẤY NGAY HIỆU QUẢ DA SẼ DƠN NHỜN RẤT NHIỀU MỤN DC ĐẨY LÊN VÀ GIẢM HẲN MỤN .
    GHI CHÚ ;THƯỜNG PEELING CHỈ LÀM Ở CÁ THẨM MỸ VIỆN VÀ BỆNH VIỆN DA LIỄU DO BÁC SI HOWCJ KỸ THUẬT VIÊN DC ĐÀO TẠO VÀ HIỂU VỀ PEEL NHÉ.
    CHỨ KO TRÀN LAN TRÊN THỊ TRƯỜNG LÊN BẠN CÓ THỂ YÊN TÂM CHÚC BẠN NHANH KHỎI

3. hoangngoc133

hoangngoc133 Thành viên sắp chính thức

Ko nên dùng thuốc linh tinh bạn ah, đặc biệt là da mẫn cảm nữa, trước mình cũng bị mụn nhiều lắm xong được người quen giới thiệu cho đến thẩm mỹ thăng long, giờ hết sạch rùi nè, mà điều trị giá cũng vừa tầm thui bạn ah, bạn tham khảo tại đây nè
    http://thammythanglong.vn/tri-mun-tri-tham.htm

4. tranghoang13

tranghoang13 Thành viên sắp chính thức

Bạn thử đến mama maia spa trị mụn xem, bạn mình trị mụn ở đấy thấy ok lắm nhé

5. tuoitho1

tuoitho1 Thành viên chính thức

Mình cũng đã từng mụn bọc viêm dùng rất nhiều loại mỹ phẩm ko đỡ. may có người bạn gt cho dùng Lumos Acne. Dùng 1 thời gian thấy hết mụn, lại còn giúp hết thâm se khít lỗ chân lông nữa.
    Mình sử dụng bôi sáng tối bạn, ko nhờn dít hay khó chịu gì quan trọng lành tính và an toàn cho da b ạ

6. Quynhngthi

Quynhngthi Thành viên chính thức

t chi rbij hơi mụn khi sắp đến kì thôi. chị t thì trứng cá cũng khắp mặt đnag trị ở mama maia spa ấy.

7. hoangthilam15353

hoangthilam15353 Thành viên tích cực

Mình có biết một địa chỉ này chữa bệnh tốt lắm. Bạn bị bất cứ bệnh nào, dù nặng đến mấy cũng có thể chữa khỏi được hết chỉ trong vòng 7 ngày(kể cả ung thư giai đoạn cuối). Hơn nữa, chỗ này làm việc rất tận tâm, bạn muốn trả bao nhiêu tiền thì trả (tuỳ tâm). Mình đã tham gia chữa trị bên này rất nhiều bệnh và khỏi hoàn toàn các bệnh mãn tính. Cũng chính vì vậy mà mình đã giới thiệu cho rất nhiều người đến với nơi đây: https://www.facebook.com/groups/658168738135790