Đạm Chất Lượng Giúp Con Khỏe Mạnh Dài Lâu, Mẹ Có Biết?

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi ruoimatto, 6/7/2017.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. trucanh980

trucanh980 Thành viên mới

Bé nhà mình được 2 tuổi rưỡi, trước cứ ốm lần nào là nặng lần đó. Bác sĩ nói con đề kháng kém. Phải cải thiện dinh dương cho con. Từ đó mìnhmới tìm hiểu rồi cho con ăn nhiều rau củ, nước cam. Rồi đi tư vẫn dinh dưỡng, chuyên gia có khuyên dùng Nan 4 chứa đạm chất lượng. Giúp con khỏe mạnh từ nhưng năm tháng đầu đời. Trộm vía con cũng cứng cáp hơn

Đang tải...

2. trucanh980

trucanh980 Thành viên mới

Đạm nhiều cũng ko tốt mẹ nha. nhiều mẹ mún con mập cứ cho ăn nhiều đạm thịt cá, trứng con thừa cân béo phì là ko tốt đâu ạ. Con cứ ko suy dinh dưỡng, khỏe mạnh là ok rồi hihi

3. Nguyenlanhuonglam

Nguyenlanhuonglam Thành viên mới

c nghĩ là có em ạ, con c lười uống sữa lắm nên c cũng thích tham gia hội thảo để tìm hiểu thêm thông tin để xem con mình đã u sữa phù hợp chưa thôi. với lại bé nhà c cũng hay trớ sữa nữa, ko biết các mẹ có cao kiến gì để bé giảm thiểu chớ sữa ko nhỉ

4. Trần Thị Liễu

Trần Thị Liễu Thành viên sắp chính thức

Sáng nay cho bé đi học bơi có chị hỏi em cho uống sữa gì mà nhìn bé đều đặn thế, nghe khen mẹ cháu cũng khoái từ ngày cho con uống sữa NAN Optipro 4 thấy kết quả khác hẳn luôn đó ạ

5. leduyen2607

leduyen2607 Thành viên sắp chính thức

Mỡi giai đoạn khác nhau con cần lượng đạm khác nhau, vì vậy mẹ nên chọn sữa sao cho phù hợp với tuổi của con. Con mình 3,5 tuổi nên mình chọn NAN Optipro 4

6. lochungza

lochungza Thành viên sắp chính thức

Thật sự bé mà béo phì cũng mệt lắm nha vì tiềm ẩn đủ bệnh bên trong má cụ thể nhất con lười vận động sẽ kém phát triển cả thể chất lẫn trí tuệ mom ạ. Chỉ cần con mạnh khỏe là đủ rồi nah mom.

7. yeu thuong cho con

yeu thuong cho con Thành viên sắp chính thức

Đạm chất lượng có trong sữa công thức NAN Optipro 4 của Nestlé với tỷ lệ đạm Whey/casein là 70/30 rất giống với đạm trong sữa mẹ nên rất tốt cho tiêu hóa cungx như hấp thu các chất dinh dưỡng để trẻ phát triển khỏe mạnh hơn.

8. chihuongh2

chihuongh2 Thành viên sắp chính thức

Nan là sản phẩm được tin dùng bởi 1 tỷ bà mẹ trên Thế Giới nên mình đã an tâm dùng cho con từ khi bé cai sữa đó mom

9. Mẹ Cu Thông

Mẹ Cu Thông Thành viên đạt chuẩn

Mình đã tìm hiểu và cho bé uống sữa Nan nè, trộm vía lượng đạm từ Nan dễ hấp thu và tiêu hoá tốt nên bé nhà mình phát triển đúng chuẩn, khoẻ mạnh, nhanh nhẹn nè. Bên cạnhđó cần bổ sung rau quả cho bé nữa nha

10. nguyencho

nguyencho Thành viên sắp chính thức

Có bất cứ thắc mắc gì về NAN Optipro 4 của Nestlé thì cứ gọi vào tổng đài hotline là: 18006699 miễn phí nhé. Nan Optipro 4 có đội ngũ tư vấn và giải đáp thắc mắc 24/24 rất nhiệt tình nè

11. meducduong

meducduong Thành viên mới

sữa này cu con mình hợp lắm, vị ngon thanh mát mà dễ tiêu hóa nên chàng nhà mình ngày nào cũng đi 1 lần hết. trộm vía 2 tuổi nhưng được 14 kg rồi chiều cao cũng phát triển ok lắm, đi ra ngoài ai cũng nói nó chắc 3 tuổi.

12. linhthien2017

linhthien2017 Thành viên sắp chính thức

đúng rồi chị, bổ sung nhiều chất quá con cũng không hấp thu đc mà lại gây chướng bụng, bổ sung lượng vừa đủ, con hấp thụ đủ chất mà lại khỏe mạnh. em dùng nan Otipro $ trộm vía con lên cân đều, luôn khỏe mạnh chị ạ

13. linhthien2017

cai sữa cho bé xong em cũng băn khoăn việc chọn sữa cho bé chị ạ. cũng tìm hiểu nhiều loại sữa, và thấy Nan optipro 4 có chất Đạm chất lượng độc quyền của Nestlé theo tiêu chuẩn của Nestle Thụy Sỹ,được cấp bằng sáng chế,nên cho con dung e cảm thấy rất yên tâm chị ạ

14. linhthien2017

bé nhà em hằng ngày ngoài bổ sung các loại rau củ có trong bữa ăn hằng ngày, ngoài ra em còn bổ sung vitamin, các loại trái cây, kèm đó em vẫn cho bé uống sữa Nan optipro 4, vì trong sữa, có chất Đạm chất lượng, không những thế trong Nan còn có 33 dưỡng chất thiết yếu cho con khỏe mạnh lâu dài chị nhé

15. linhthien2017

hihi trong 1 tỷ bà mẹ có em nha chị:)

16. NgocHuynhMinh

NgocHuynhMinh Thành viên mới

Bé nhà mình trước kia hay bị táo bón lắm, mà từ ngày cho con dùng sữa NAN Optipro 4 thì tình trạng táo bón không còn nữa, con tăng cân và phát triển cũng tốt, nên mẹ cũng yên tâm hơn khi chọn sữa cho con.

17. PiPunPuca

PiPunPuca Thành viên đạt chuẩn

Đúng nè mẹ nó cứ ko phải béo mới tốt nè . Mình quan niệm cứ con khỏe mạnh đủ chất dinh dưỡng đủ đạm và phát triển trí thông minh là tốt nè nên mình đã nghiên cứu kỹ và đã chọn Nan Optipro 4 cho bé từ nhỏ luôn nà .

Túy Thơ Nguyễn thích bài này.
  18. phuong2114

phuong2114 Bắt đầu tích cực

Con em lúc sơ sinh nuôi vất vả ghê lắm, toàn bị nôn trớ thôi. cứ vừa ăn xong là lại cho ra sạch, nhiều lúc nản buông xuôi luôn ý, hic. Cũng may ông xã chịu chăm con giúp em, cố gắng cho con ăn ít 1 nên cũng qua dần giai đoạn đó. Giờ thì chỉ mong tìm được sản phẩm hợp với con, giúp con có sức khoẻ để phát triển tốt hôi ạ.

Túy Thơ Nguyễn thích bài này.
  19. NgocHuynhMinh

NgocHuynhMinh Thành viên mới

đúng đó, mình cũng chỉ mong con khỏe mạnh và phát triển tốt, chứ thấy nhiều trường hợp thấy các con béo phì mà thương con quá

20. Nga2711

Nga2711 Thành viên tập sự

Mình con Nan cho con từ lâu lắm rồi, và giờ bé nhỏ cũng Nan mà triển luôn nè ^_^

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.