Cần giúp: Học Tiếng Anh Cho Người Mới Bắt Đầu Ở Đâu?

Thảo luận trong 'Học tập' bởi anh98, 2/12/2015.

1. loan22

loan22 Thành viên tập sự

Chào bạn
    bạn đăng ký học thử tiếng anh online bên mình nhé kết hợp với phương pháp học hai bán cầu não , giúp bạn nhớ lâu và dễ hiểu

Đang tải...

2. dtmthi

dtmthi Thành viên tập sự

bạn nên tham khảo bên EMAS xem, bạn sẽ được chuẩn lại ngữ pháp rồi phát âm theo chuẩn giọng Mỹ. Thầy thì giỏi với nhiệt tình khỏi bàn. Chương trình học thiết kế dành riêng cho người đi làm nên phù hợp với bạn, thời gian học linh động, tạo điều kiện cho mình nữa. Mình thấy ok cực. EMAS có buổi học trải nghiệm đó, bạn đký học thử. Mình cũng nhờ buổi học này mà đký học cho đến giờ luôn.
    Chúc bạn thành công

3. milkshop

milkshop Đào tạo tiếng Anh theo yêu cầu

Tham gia top tí cho nó xôm ạ!!

4. viviv

viviv Thành viên tập sự

nếu học giao tiếp tiếng Anh thì nên bắt đầu từ học phát âm ạ. Sau đó học giao tiếp tiến bộ rất nhanh.

5. lynkmyu

lynkmyu Thành viên tập sự

Nếu bạn muốn học lại giao tiếp tiếng Anh thì nên bắt đầu bằng phát âm, sau đó học giao tiếp căn bản. ^^ Nhưng thớt này cũng lâu rồi, chắc bạn cũng đã phỏng vấn xong từ lâu. Có gì share kinh nghiệm học và phỏng vấn IBM nhé

6. Ngọc MYD

Ngọc MYD Thành viên đạt chuẩn

bạn có thể tham gia khóa học IELTS thông thường hoặc IELTS đảm bảo tại Philippines nhé, hiện tại có nhiều bạn học viên VN theo học chương trình này lắm :)

7. Ngọc MYD

Ngọc MYD Thành viên đạt chuẩn

Bạn có thể tham khảo khóa học tiếng Anh ngắn hạn tại Philippines, với môi trường học 100% tiếng anh, từ 6-12h học/ ngày, học liên tục từ thứ 2 đến thứ 6, chưa kể đến các lớp học 1:1 (1 giáo viên 1 học viên), lớp nhóm 8 người, ... bạn sẽ tiến bộ rất nhanh đấy

8. phuonglinh0507

phuonglinh0507 Bắt đầu tích cực

Đánh dấu để nghiên cứu cho em gái. Nó không học cẩn thận từ bé nên giờ cũng bị mất gốc. Mình thấy học TA quan trọng là tự học, tuy nhiên cũng cần tìm 1 người hướng dẫn tốt để tăng tốc nhanh hơn.

9. trangnhoc

trangnhoc Thành viên mới

Em chào chị. Chị ơi nếu chị mới bắt đầu học tiếng anh để đy làm thì có 2 thứ cần học là ngữ pháp cơ bản và tiếng anh giao tiếp vì đi làm phải trao đổi với khách hàng, cần nói nhiều và nói đúng ngữ pháp cơ bản. Về ngữ pháp cơ bản thì chị có thể theo các khóa học ở bên đại học ngoại ngữ, hay đại học quốc gia ý, e hok nhớ rõ lắm nhưng học ở đó thì chuẩn rồi, học phí cũng rẻ. Còn tiếng anh giao tiếp thì chị nên học ở Lê Nguyệt English Center ạ, ở đó giáo viên tận tình dạy và học hiệu quả lắm, quan trọng là mình muốn lười cũng hok được :sweating:. lớp em học xong cuối khóa rủ nhau lên Tạ Hiện chém gió với mấy bác người Tây ngon ơ, hệ quả của việc buổi nào đi học cũng bị bắt nói mỏi mồm thì thôi. Được cái trung tâm dạy kĩ về phát âm nên mấy bác người tây cứ khen nói chuẩn thế hihii

10. tuenghi2327

tuenghi2327 Thành viên tập sự

Bạn chỉ muốn học giao tiếp, lớp học sôi động k buồn chán tẻ nhạt, giáo viên rất nhiệt tình nhé, các bạn nói sai giáo viên sẽ sửa ngay trên lớp luôn nhé. Học phí giá cũng hạt dẻ lắm nên bạn không phải lo ngại ^^

11. Yeubancun

Yeubancun Thành viên tập sự

Mình học ở IBEST, cũng ổn. Cô nhiệt tình, nhân viên cũng nhiệt tình. Bạn mình học được 4 khóa ở đấy rồi

12. Quỳnh Anh 2201

Quỳnh Anh 2201 Thành viên tập sự

bạn tìm hiểu học ở đâu chưa ? t cũng có ý định học.

13. daylaixecon

daylaixecon Thành viên tích cực

Cứ nghe nói nhiều thì sẽ khôn ra thôi

14. huonglan95

huonglan95 Thành viên mới

bạn học tiếng Anh giao tiếp đi làm thì tìm hiểu trung tâm Anh ngữ Tome ở thủ đức này chất lượng nè bạn, học rất dễ hiểu, giáo viên chất lượng, dạy hay, tận tâm, chi phí lại rẻ nữa, thời gian học linh động, thực hành với người nước ngoài nhiều nữa. trung tâm dạy từ căn bản lên, có phàn mềm học luyện nghe ở nhà nữa, mình thấy chất lượng nhất trong các trung tâm mình từng tham gia.

15. Trần Bình T&T

Trần Bình T&T Thành viên tập sự

:) đồng môn!