3 Bài Tập Tăng Chiều Cao Nhanh Chóng

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi Tăng Chiều Cao Nhanh, 27/7/2017.

1. Tăng Chiều Cao Nhanh

Tăng Chiều Cao Nhanh Thành viên đạt chuẩn

Mến chào các bạn! Các bài tập tăng chiều cao là lựa chọn tuyệt vời giúp teen chúng mình sở hữu chiều cao lý tưởng và cơ thể cân đối đấy. Bạn còn chần chừ gì mà không cùng TangChieuCaoNhanh.com tham khảo và áp dụng các bài tập tăng chiều cao dưới đây để tăng chiều cao nhanh chóng nhé.

Tập tăng chiều cao
    1. Bơi trên cạn
    Bơi là bài tập thể dục để tăng chiều cao một cách toàn diện. Tuy nhiên, không phải ai cũng biết bơi, do đó động tác bơi trên cạn được nhiều bạn lựa chọn để tăng chiều cao nhanh.

Để bắt đầu bơi trên cạn, bạn cần nằm sấp, đầu, chân và tay đều rời khỏi sàn tập, phần bụng là điểm tựa để thực hiện. Tiếp đó, hít vào, giơ tay phải và chân trái lên rồi thở dần ra và giơ tay trái cùng chân phải lên. Thực hiện liên tiếp 10 lần bài tập tăng chiều cao này để có hiệu quả tốt nhất.

Bơi trên cạn cũng là bài tập thể dục để tăng chiều cao một cách toàn diện

2. Nhảy dây
    Nhảy dây là bài tập thể dục tăng chiều cao tiếp theo mà mình muốn giới thiệu với các bạn. Khi bạn nhảy dây, các cơ bắp sẽ được kéo căng theo mỗi chuyển động nhảy giúp bạn kéo dài cơ thể, đặc biệt là đôi chân.

Nhảy dây là bài tập thể dục tăng chiều cao nhanh chóng

3. Chạy nước rút
    Tập thể dục như thế nào để tăng chiều cao nhanh chóng? Bạn có thể chạy nước rút với tốc độ cao. Khi bạn chạy cơ thể sẽ sản sinh ra một lượng lớn hormone tăng trưởng. Chạy càng nhanh thì hormone sản xuất ra càng nhiều giúp xương phát triển tối đa.

4. Bổ sung dinh dưỡng giúp tăng chiều cao

Bên cạnh tập tăng chiều cao, các bạn cần lưu ý cung cấp đầy đủ dưỡng chất thiết yếu để tăng chiều cao nhanh. Bạn có thể áp dụng thực đơn tăng chiều cao mỗi ngày để sớm sở hữu chiều cao lý tưởng hoặc thực phẩm chức năng giúp tăng chiều cao từ hãng sản xuất uy tín hỗ trợ tăng chiều cao cho con bạn nhanh nhất.
    Hy vọng các bài tập thể dục tăng chiều cao trên đây sẽ hữu ích với bạn. Chúc bạn sớm sở hữu chiều cao lý tưởng.

Nguồn: TangChieuCaoNhanh.com

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Tăng Chiều Cao Nhanh
    Đang tải...

2. huyentrang.rea

huyentrang.rea Thành viên mới

giờ mới biết nhảy dây cũng tăng chiều cao

Tăng Chiều Cao Nhanh thích bài này.
  3. Tăng Chiều Cao Nhanh

Còn nhiều cách nữa bạn nhé ::)

4. toanphan

toanphan Thành viên tập sự

theo mình thì có 2 cách tốt nhất đó là bơi và tập xà đơn kết hợp với chê độ dinh dưỡng. bên mình có 2 loại xà đơn mà bé có thể tập được. http://xadonvn.com/ .

5. Tăng Chiều Cao Nhanh

Đúng bạn nhé, để nhanh nhất nên dùng thực phẩm chức năng giúp tăng chiều cao tối ưu như Tri Up Plus. Bạn có thể tham khảo thêm nhiều bài tập ở đây nữa: http://cachtangchieucao.com/

6. thamgiang123

thamgiang123 Thành viên tập sự

mình thấy bơi là môn thể thao phát triển chiều cao tốt nhất, mà lại k bị mất cân bằng các bộ phận của cơ thể, dáng đẹp