Than thở Người Yêu Ngủ Với Người Khác, Anh Cứ Đi Đi

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi hoangyen2486, 24/6/2016.

By hoangyen2486 on 24/6/2016 lúc 12:03 PM
  1. hoangyen2486

hoangyen2486 Bắt đầu tích cực

Em buồn quá các chị ạ :( thất vọng. Đau quá
    Em và người yêu em quen nhau 3 tháng. Trong lúc cãi nhau n có quen một con khác. Cũng ăn nằm với nhau rồi. Em biết. Nhưng vì yêu nên cũng bỏ qua. ( hỏi mấy ai ny đi ngủ vs con khác mà bỏ qua được ). Cũng ngậm đắng nuốt cay giả như không có gì để mà sống. Em cũng làm hết những gì có thể rồi. Thay đổi bản thân vì nó quá nhiều.Bảo nó nếu yêu ai thì xác định yêu một người thôi. Giờ thì quay lại với em nhưng vẫn theo dõi f con kia. Còn like ảnh. E hỏi còn chối k nhận. Có lẽ vì con kia ở xa nó nên giờ nó quay lại với em chỉ vì tạm thời
    Giờ nghe bài Anh cứ đi đi hari won là hợp tâm trạng rồi các mẹ ạ.

Bây giờ em phải làm sao đây :( các chị cho em lời khuyên đi tiếp hay dừng lại
    Run quá em k đk bình tĩnh nên viết lủng củng quá

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hoangyen2486
    Đang tải...

Bình luận

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi hoangyen2486, 24/6/2016.

1. hoanghalv10
      hoanghalv10

Chả có đứa điên nào mới quen 3 tháng mà phát hiện thằng kia ngủ với con khác mà vẫn tiếp tục cả. :D.
      Oanh113 thích bài này.
    2. choicungtre
      choicungtre
      Theo m nghĩ thì bạn nên chia tay. Nếu có yêu bạn thật lòng thì khi chia tay người ta sẽ biết làm j để giữ m lại. M cứ cho nhiều, ng ta sẽ ko coi trọng đâu
    3. Kim Cún
      Kim Cún
      thế mà cũng yêu dc @@
    4. nguyenmui_37
      nguyenmui_37
      Mới 3th thôi, bỏ cho nhanh bạn ơi
    5. NgocBao192
      NgocBao192
      Bài viết của bạn như kiểu đang câu view cho hariwon đấy nhỉ?
      Nếu câu chuyện trên đúng thế, thì bạn hãy suy nghĩ kĩ trước khi ct. Làm rõ xem 2 người họ có còn quan hệ với nhau thật không. xong hãy đưa ra quyết định.
      Oanh113 thích bài này.
    6. Oanh113
      Oanh113
      Bạn bình tĩnh suy nghi lại những gì đã trãi qua, đừng quá ngụy lụy vào cái tình cảm không cần mình, có lẽ bây giờ ban chưa thấy khổ nhưng sau này thì khác, hay suy nghi cho tương lai nhìn xa hơn 1 chút nữa nhé, chúc bạn sống tốt
      NgocBao192 thích bài này.
    7. NgocBao192
      NgocBao192
      nhưng biết đâu bạn nữ này chỉ là ghen tuông thì sao hả bạn? Cứ nên xem xét kĩ đã
    8. Oanh113
      Oanh113
      Thì mình nói bình tĩnh suy nghi lại nhung viêc đã xảy ra còn gì, theo mình chuyen yeu thương là do duyen số cố nếu kéo thì cũng chẳn được gì. Cuối cùng cũng chỉ là con số 0
    9. hieudau
      hieudau
      lụy càng thêm đau khổ mà thôi :eek::eek::eek:
    10. scent_villa
      scent_villa
      ak, thế mà cũng chấp nhận được :D Các bạn trẻ mạnh mẽ lên, đàn ông nó thik phũ chứ ko thik quỵ lụy đâu :3
    11. thuy_tien_318
      thuy_tien_318
      bạn kiên trì thật, mới iu là lúc nó cưng mình nhất mới 3 tháng mà đã thế rồi, lấy giống này về chỉ khổ mình
    12. Ha An 0210
      Ha An 0210
      ui, mới yêu có 3 tháng sao phải luỵ thế bạn... lấy nó xác định sau này khổ
    13. metonny
      metonny
      bỏ đi bạn, loại này k xứng đáng
    14. metonny
      metonny
      cắt đứt đi bạn, người như vậy k đáng để yêu
    15. chich-bong-xinh
      chich-bong-xinh
      thôi chia tay đi em nhé
    16. hoangyen2486
      hoangyen2486
      e đã bỏ nó lâu rồi, giờ e đã có người yêu mới đẹp zai, hiền lành