Cần giúp: Ở Đâu Bán Vnxk Xịn?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi phuogdug, 23/10/2012.

1. vaytaichinh

vaytaichinh 094.58.50.111

đúng là bây giờ hàng vnxk nhiều, không phân biệt được thật giả thế nào :(

Đang tải...

2. Seryna.37

Seryna.37 Thành viên tập sự

Mẹ nào thông thái giải thích hộ e vs ạ, sao quần zara của e có 2 tag phía trong, tag vải ghi made in pakistan, tag giấy lại ghi made in vietnam m.n nhỉ.

3. Thuvu0810

Thuvu0810 Hàng xuất xịn: Facebook Dương Chấm Bi

Thực ra hàng xuất xịn Auth rất ít, hàng xuất dư (vải hãng dư nhưng ko dư mác & phụ kiện) thì nhiều hơn. Hàng nối chuyền (vải phụ kiện gần giống bên ngoài) được nối vào chuyền, rập may cho hãng nên y hệt, dù sao cũng là chính nhà máy gia công cho hãng đó may. Loại thứ 4 phổ biến trên thị trường vnxk là hàng các xưởng may nhỏ lấy hình web, code web rồi nhái gắn mác theo, xưởng chất lượng thì khá ok, xưởng nào tệ thì vải xấu, may ẩu, nhãn mác tùm lum made in cambodia, afghanistan, india ...đó bạn. Hàng Quảng Châu gắn mác like auth là loại các shop nổi nổi hay bán vì TQ nhái chuẩn hơn, kể cả hàng TQ nhưng gắn Made in VN cũng có luôn. Mình chia sẻ để bạn hiểu tại sao thui :)

4. Seryna.37

Thế quần của e là hàng lên hay sao ạ, nếu đã là hàng nhái sao nó ko nhái cho tới luôn mà kiểu nửa vời thế nhỉ. Nó có 2 mác là made in vietnam và made in pakistan. Size trên mác pakistan là 38 eur nhưng phải tương đương sz 34 vì e có mỗi 45kg. Lưng quần phía bên ngoài còn ko có mác mà tag giấy kính mờ lại đầy đủ

5. Thuvu0810

Thuvu0810 Hàng xuất xịn: Facebook Dương Chấm Bi

Nhái 100% e nhé, e 45kg mà cao tầm m56 thì chỉ mặc size 32 ý, cách đánh size từ 32 đến 40 là của EU, từ 00, ,0, 2, 4, 6 hoặc 1,3 5 7 là cách đánh size của Mỹ và Mexico, nên ko thể có vừa size 32 vừa 38 được e. Nhiều lúc nhái thiếu mác cứ gắn đại đi ý.

6. Seryna.37

Hic hôm đấy e vội quá vì nhìn qua thì có vẻ chuẩn vì đường may đều, ko có chỉ thừa các thứ mà mỗi mẫu có mỗi một chiếc nên e ko nghĩ nhiều. Về xem kỹ lại mới thấy bất thường. Thôi thì mặc đại vậy vì đằng nào nó cũng ko phải là tệ :3

Thuvu0810 thích bài này.
  7. tcuong102

tcuong102 Thành viên tập sự

hay quá, Tks ad nhé

8. vibeyeu

vibeyeu Thành viên kim cương

E chịu k phân biệt đc ạ

9. cocolee055

cocolee055 Thành viên tập sự

Mình cũng giống bạn, hồi trước mình làm hàng thêu gia công xuất đi Mỹ với bán ở trên hàng Gai , hàng Bông nhiều mình biết. Hãng xuất xịn, theo kinh nghiệm của mình thì hình thêu phải phẳng phiu, chỉ thêu màu phải đẹp và đúng như hình mẫu mặc ý các bạn ạ. Chứ hàng nhái thêu cứ dúm dó mặc lên người trông chán lắm, nhìn một cái là biết ngay hàng nhái.
    Mình thấy fb chị này bán hàng khá là đẹp, đồ thêu trông kỹ thuật lắm: https://www.facebook.com/LUUMOOC/
    nói là hãng xuất xịn nhưng không biết có phải không. Chỉ thấy đẹp là mình tự tin mặc thôi. Nhiều người vẫn nghĩ mình mặc hàng xịn, vì mình cũng hay dùng đồ tốt

10. huy89sports

huy89sports Thành viên mới

Xưởng may 65K Sport mình ở Hà Nội chuyên bộ đồ thể thao vnxk, áo chống nắng, bộ pijama, đồ tập gym adidas, nike, puma, 90 Degree, f21... giá rẻ cho các shop bán online, nhà buôn.

_ GIÁ 65K với SL trên 500 bộ thể thao có ép vân. Gía bao rẻ ko chỗ nào rẻ hơn kể cả khu Ninh Hiệp hay khu bán buôn nào khác. Hơn nữa sp thường may đẹp hơn so với những sp cùng loại trên thị trường.

_ SP quần áo thể thao của mình mẫu mã đẹp thường bán rất chạy và các shop hà nội rất nhiều shop làm hàng mình. Lúc đầu sợ ko bán được lấy 100 hàng mà cứ lăn tăn xong toàn đặt 1000 hàng trở lên.

_ Có thể làm được tất cả các loại từ ép cao tần, ép sim, in thêu, ép dcan phản quang đến cả hàng không đường may chất lượng cao.

_ Chất liệu thun lạnh 4 chiều mịn đảm bảo ko xù mặc rất mát.

_ Xưởng mình chuyên gia công theo đơn đặt và có cả hàng bán buôn. Mẫu mã cập nhật thường xuyên. Ra hàng đúng hẹn.

_ LH: 0866.977.655 (zalo)

Sửa lần cuối: 17/5/2019
  11. huy89sports

huy89sports Thành viên mới

1 số mẫu bên m đây nhé

Attached Files:

12. lady_first

lady_first Chủ nhiệm CLB gia sư

Em hay mua ở maichibui :D Hàng như thế nào nói đúng như thế, xịn nói xịn, nhái nói nhái giá thì rẻ lắm, khỏi bàn luôn. Mỗi tội ông chủ hơi khó tính.