Tìm Lớp Học Tiếng Anh Cho Con

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi BICHHUE84, 13/9/2017.

1. BICHHUE84

BICHHUE84 Thành viên tập sự

Các Mẹ ơi, em đang tìm lớp học tiếng anh cho con em năm nay đang học lớp 2 ,mà băn khoăn không biết nên chọn cho con trung tâm tiếng anh nào tốt mà giá cả vừa phải mà cái chính là phù hợp với khả năng của con và học có hiệu quả ạ.
    Các mẹ có con đã đi học tiếng anh rồi, có thể chia sẻ cho em một vài kinh nghiệm trong việc chọn trung tâm tiếng anh cho con quanh khu vực quận Đống Đa - Hà Nội ko a, hoặc các mẹ biết cô giáo nào có dạy thêm tốt chỉ giúp em với. em cảm ơn ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi BICHHUE84
    Đang tải...

2. BunnyBear

BunnyBear Thành viên tập sự

Chào mẹ Bích Huệ,

Hiện tại em đang có lớp ở 100 Đội Cấn ạ, bên em có hơn 100 học viên ở các độ tuổi từ cấp 1 đến cấp 3. Bên em là lớp dạy cá nhân nên các con đều được quan tâm và kèm học các con sát sao. Mẹ cho con qua học thử 1 buổi và cho em xin thông tin ở link này với ạ
    http://bit.ly/DangKyLopTiengAnhSparkEnglish
    Còn đây là hình ảnh các bạn học sinh lớp 11 và năm nhất Đại học bên em nói tiếng Anh ạ: https://m.facebook.com/story.php?story_fbid=10209946348086631&id=1572597718&ref=bookmarks
    Lưu ý: bài nói này các bạn k được chuẩn bị, phải tự nói ra ngay lập tức ạ.
    Các bạn này ôn thi Đại Học bên em, bên em khuyến khích có thêm các hoạt động nói để áp dụng tiếng Anh vào thực tế ạ.

3. Nhộng con 2011

Nhộng con 2011 Thành viên tích cực

Bạn ơi, bạn có muốn cho con học lớp tiếng anh ngoài trời không? Bạn vào link topic của mình xem nhé.
    https://www.lamchame.com/forum/thre...-cho-con-vao-cuoi-tuan.2136747/#post-38291237

4. pinkgirl56

pinkgirl56 Thành viên tập sự

Mẹ bé thử tham khảo trung tâm tiếng anh tại Ispeaking nhé, mình đang có con theo học trung tâm nên muốn review cho các bé để có lựa chọn tốt nhất
    Theo mình thấy thì trung tâm dạy có chất lượng khá ổn, các con được tiếp xúc với thầy cô nước ngoài nên khả năng : nghe- nói - đọc - việt cải thiện đáng kể. Gíao trình tương đối sát với độ tuổi của các con , không đặt nặng nhiều lý thuyết mà thiên hướng thực hành là chủ yếu. Học phì thì ổn định không quá đắt đỏ nhưng một số trung tâm
    Nhưng một số bạn trợ giảng ở trung tâm còn trẻ quá nên em sơ không hiểu được tâm lý trẻ con, còn đâu mọi thứ em thấy yên tâm mẹ của bé ạ
    Trung tâm có chi nhánh bên Hoàng Cầu nên mẹ bé có thể yên tâm cho bé theo học gần nhà đó ạ

5. nguyenthanhha3451

nguyenthanhha3451 Thành viên mới

Em cũng đang tìm trung tâm tiếng anh cho bé lớp 3 nhà e mà mn giới thiệu trung tâm EDUPIA nhiều quá thấy bảo tốt mà e chưa biết ra sao mum thử tìm hiểu trung tâm ấy xem