Cần giúp: Mua Bảo Hiểm Sơ Sinh Nào Cho Bé?

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi mylove5176, 17/6/2015.

1. Lee2205

Lee2205 Thành viên tập sự

Phí Bảo Việt dành cho trẻ em đắt lắm bác ơi. Mà còn loại trừ các bệnh hô hấp, cấp tính năm đầu nữa. Các bé chủ yếu mắc các bệnh này mà. Bảo Việt thì các bác lớn tuổi mua là hợp nhất. Chương trình ổn định sử dụng được nhiều năm :)

Đang tải...

2. Thanhtung6

Thanhtung6 Thành viên tập sự

Các mẹ quan tâm bảo hiểm sớm cho bé thì nhắn em tư vấn ah, em bán bảo hiểm Liberty bán sớm cho bé từ 15 ngày tuổi, phạm vi bảo hiểm rộng, không áp dụng thời gian chờ với bệnh đặc biệt, bồi thường nhanh gọn ah.

3. bobohoney

bobohoney MẸ HEO CON

Hiện tại bên em đang có chương trình bảo hiểm cho bé mua độc lập của bảo hiểm Vietinbank, bố mẹ nào quan tâm vào link dưới chữ ký của em nhé a.

4. tamhaiduc84

tamhaiduc84 Thành viên sắp chính thức

Mình có 3 nhóc và mua bảo hiểm sức khỏe của Dai-ichi, tất cả mình chỉ mua loại nội trú, tức là nằm viện mới được thanh toán cho phí nó rẻ, bé út vừa sơ sinh 0 tuổi mình mua loại bình thường phí 1.6tr/năm thì quyền lợi là 1 năm được thanh toán hơn 400tr, nhưng mỗi lần chỉ được tối đa 21tr. Mình nghĩ thế cũng được.

Còn 3 bố con nó mua sau gói VIP thẻ vàng đâu hơn 2tr/năm/người thì tối đa mỗi lần thanh toán là hơn 40tr, tối đa 600tr/năm. Đợt rồi con trai mình cắt amidan ở Hồng Ngọc cũng được thanh toán hết 15tr.

Hồi trước khi Daiichi chưa có gói kết hợp sức khỏe này thì mình mua của BV, cũng tốt, nhưng khi bé nằm viện thì năm sau phí sẽ bị tăng gấp đôi, còn Daiichi thì ko bị như thế .

Mình chia sẻ nếu mẹ nào có nhu cầu mua BHNT kết hợp bảo hiểm sức khỏe thì ủng hộ mẹ đẻ mình là cô Vinh (0936 không sáu bảy bốn năm bảy) nhé. Mình cảm ơn rất nhiều. Mẹ mình về hưu rồi nên đi làm thêm. Cảm ơn cả nhà