Về Bài Viết Pr

Thảo luận trong 'Hỏi đáp với BQT' bởi ngocdung260190, 19/5/2016.

1. ngocdung260190

ngocdung260190 Thành viên tập sự

Chào ban quản trị,

Mình thấy một số bài viết chứa các link về website chính của họ, mình muốn hỏi đây có phải là các bài viết phải trả phí không, hay phải đạt yêu cầu như thế nào mới được đặt liên kết về website riêng.

Mod trả lời giúp vì quy định mình chưa nắm rõ khó hoạt động, xin cảm ơn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngocdung260190
    Đang tải...

2. cubu1989

cubu1989 Thành viên nổi tiếng

không mất phí chứ em cũng đã từng làm như thế nhưng phải làm đúng chuyên mục chứ

3. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Mọi người có thể đặt link đến website của mình nếu thực sự nó có liên quan, nhưng việc chỉ rải link để SEO thì có thể bị coi là spam seo.

Nói chung BQT nhìn vào động cơ, nếu việc cung cấp link để cung cấp thông tin làm bằng chứng hoặc nâng cao độ tin cậy hoặc bổ sung tham khảo cho người đọc thì OK, còn đặt link chỉ để quảng cáo trong bài viết thì không OK.

4. daylaixecon

daylaixecon Thành viên tích cực

Chào bạn, theo mình nghĩ nếu những bài viết trỏ link về website của bạn nên có nội dung liên quan, lcm là một diễn đàn uy tín và có nhiều bài viết ở nhiều lĩnh vực khác nhau vì thế mình nghĩ trừ chính trị ra thì web site nào cũng hợp, nên mình nghĩ nếu có những bài viết có nội dung hay thì rất có thể đặt một link chứ. Ví dụ trên mục kết bạn của lcm có những khu vực dành cho kết bạn online, hẹn hò kết nối, clb kết bạn,... thì mình nghĩ bạn có thể link môt link đến trang của mình. Chúc bạn thành công