Mỹ Phẩm Amway

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi Nhadep88, 26/8/2014.

1. Nhadep88

Nhadep88 Thành viên mới

2. thanhhhoa2605

thanhhhoa2605

Ðề: Mỹ Phẩm Amway

nói chung là người bảo tốt người bảo không tốt nên chẳng biết đâu mà lần hix

3. KrisCullen

KrisCullen Thành viên tập sự

Rất tốt ạ

4. study8x

study8x Thành viên tập sự

Mình đang dùng các loại vitamin thấy rất xịn, quyết định mua là do xem trên youtube các loại minh họa công dụng của C đó ạ.

5. study8x

study8x Thành viên tập sự

Mình đã dùng qua kem đánh răng Red Dabur (giúp làm chắc răng, vị rất cay, ko sạch lâu), Kao, White and White (Nhật) (giúp làm trắng răng nhưng không sạch lâu), Splat của Nga (thành phần tự nhiên, chỉ dòng Sensitive mới 2021 ko chứa paraben nhưng ko sạch, ko thơm bằng Sensitive cũ, dòng love và gold sản xuất cách đây mấy năm rất thơm nhưng ko sạch lâu, black and white sạch cao nhưng ko thơm và ko sạch lâu), kem EdelWhite của Thụy Sỹ đánh sạch, ko thơm, ko sạch lâu, và do RDA 60 nên ko hạn chế được cao vôi. Amway tại VN hơi nhạy cảm do người tiêu dùng nghĩ là bán hàng đa cấp nên hàng đểu, kém chất lượng, nhưng đấy lại là cách bán hàng của Amway, mình search thấy siêu thị Amway tại Nhật hay Hàn, đb là Hàn Quốc rất đẹp , bán rất nhiều đồ, máy lọc nước Amway, máy lọc không khí Amway nữa. Nay mình thử kdr Glister do dùng Vitamin Nutrilite Amway thấy xịn quá nên thử mua xem sao, kem có bọc bạc rất chắc chắn giống Edelwhite, mở ra thấy rất thơm loại trà xanh giống mùi matcha, kết quả phải đợi lâu dài mới biết được, mới trải nghiệm qua vài lần thấy đánh rất sạch sẽ, miệng thơm mùi trà xanh, ko để lại hậu vị sau khi đánh, thường sau khi đánh răng 30 phút mới được ăn uống gì hoặc sau ăn 30 phút mới đánh răng để tránh tổn hại men răng, nếu ăn gì đó sau khi đánh răng 30 phút , vẫn thấy răng sạch sẽ mà không cần đánh lại, khi đánh chỉ cần bóp kem cỡ hạt bắp là đủ chứ không cần kéo dài cả bàn chải. Đây chính là điều làm mình ngạc nhiên và cảm thấy khác biệt của Amway mà mình thấy được. Từ đây mình sẽ chọn Glister làm kdr chính thống cho mình và gia đình. Mọi người có thể dùng và trải nghiệm qua nhiều loại để biết mình hợp loại nào.