Mẹo Chữa Bệnh Bằng Thuốc Nam Không Tốn Tiền

Thảo luận trong 'Nội trợ, Mẹo vặt' bởi Nguyên tú 89, 29/10/2017.

1. Nguyên tú 89

Nguyên tú 89 BỘT SẮN DÂY NGUYÊN TÚ

Chào các bạn minh lập top này ra nhằm chia sẽ tới các bạn các phương thuốc nam hiệu quả từ những cây cỏ gần gũi dễ kiếm .Các bài thuốc mình đều được mình góp nhặt từ các cuốn sách tài liệu uy tín vô cùng tin cậy nhằm mục đích giúp mọi người áp dụng có hiệu quả và yên tâm khi sử dụng .
    Mình thấy trên mạng cũng nhiều bài thuốc nam hay nhưng có lẽ do hơi vội vàng nên nhiều bài viết video bỏ sót phần trích dẫn nguồn của bài thuôcs đó .Mà đôi khi người đọc người xem cần 1 căn cứ gì đó dể tin tưởng yên tâm khi áp dụng .
    Với mong muốn giúp mọi người có những bài thuốc nam đơn giản , hiệu quả và đáng tin cậy nên trong mỗi bài thuốc , video mình đều trích dẫn bài thuốc này trích từ cuốn sách nào , tác giả là ai ...
    Rất mong dc sự góp ý của các bạn để các bài chia sẻ của mình ngày 1 hoàn ghiện hơn
    Và nếu các bạn thấy hay , hữu ích đừng quên chia sẻ cho nhiều người cùng biết nhé . Biết đau lại coichs cho nhưngc người bệnh tật khổ đau chữa tốn bao tiền ko khỏi
    Đôi khi những baì thuốc đơn giản lại mang lại phép màu , niềm vui và sức khỏe cho người bệnh
    Cảm ơn các bạn
    Thân
    NGUYÊN TÚ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nguyên tú 89
    Đang tải...

2. Nguyên tú 89

chào các bạn video nay minh xin chia sẻ cacschs dùng rau ngót để chữa các bệnh như trẻ em bị tưa lưỡi bị hóc xương Chữa sót nhau khi sinh Bài thuốc trên được mình trích từ sách '' Cây thuốc và vị thuốc việt nam của giáo sư đỗ tất lợi '' Cám ơn các bạn đã xem video

3. Nguyên tú 89

Chào các bạn video này mình xin chia sẻ cách dùng lá mít để chẵ 1 số bệnh thông thường như dùng lá mít để chưa: -phụ nữ khi sinh ít sữa có thể dùng lá mít làm thuốc lợi sữa -Dùng lá mít chữa bệnh huyết áp cao -Dùng lá mít giúp an thần kinh _Dùng lá mít chữa tiêu chảy , táo bón , ăn không tiêu Bài thuốc trên dduocj mình trích từ cuốn sách '' những cây thuốc và vị thuốc việt nam '' Của fiaos sư Đỗ tất lợi

4. Nguyên tú 89

CHAO CÁC BẠN VI DEO NAY MINH GỬI TỚI CÁC BẠN CÁC BÀI THƯỚC TỪ CÂY DIẾP CÁ