Giảm Cân Sau Sinh

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Kiều Trinh90, 16/6/2017.

1. Lily Do

Lily Do Thành viên tập sự

Mọi người hay dùng Senslim plus, trà thảo mộc giảm cân, lợi sữa. Bạn tìm hiểu thử xem

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. manh hai nguyen

manh hai nguyen Thành viên mới

bạn hãy sử dụng chocolate slim xem sao vì đây là sản phẩm được chế biến từ những nguyên liệu tự nhiên nên rất an toàn ngoài ra nó còn có thể thay thế được những bữa ăn trong thực đơn của bạn cung cấp cho bạn đầy đủ chất dinh dưỡng,loại bỏ cholesterol ra khỏi cơ thể nhanh chóng,ngoài ra công dụng chính của nó là giúp giảm cân nhanh nữa đấy Để biết thêm chi tiết về sản phẩm hãy ghé qua chuẩn rồi để tìm hiểu thêm bạn nhé

3. NguyenMen_Anh

NguyenMen_Anh Thành viên tích cực

Thanh lý khóa tập Kickfit giảm cân ( 15 kg)
    Em thấy ở phòng tập này cũng có mấy bà mẹ bỉm sữa tập và hỏi thì cũng bảo thấy hiệu quả tốt lắm. tập mệt tốn nhiều năng lượng
    Em mới đăng ký gói tập Kickfitness giảm cân tại trung tâm Harvey Kickfitness https://www.facebook.com/harveykickfitness/ Tuy nhiên sang tháng em phải về quê nên muốn bán lại cho mẹ nào có nhu cầu.
    Mẹ nào có nhu cầu nhu cầu giảm cân thì có thể qua tập thử trước khi mua lại ạ ( cái này là các bạn bên trung tâm tạo điều kiện giúp em thôi. hixhxix)
    em mua gói 50 buổi kèm riêng với HLV trị giá 24.5 tr được giảm 20% còn 19.6tr giờ bán lại với giá 16tr
    Mn có nhu cầu ới em nhé
    em cảm ơn nhiều.

4. Metieuty

Metieuty Áo lót cho bé bú Beloved Baby

chăm tập thể dục kết hợp ăn uống là sẽ được thôi ạ.

5. tranlennewvisionlaw

tranlennewvisionlaw Mít Yêu cố lên

Khi bé lớn đến 2, 3 tuổi là sẽ tự giảm cân được thôi:)))

6. Metieuty

Metieuty Áo lót cho bé bú Beloved Baby

cm thử uống nấm xem ạ

7. relaxcoi

relaxcoi Thành viên mới

Các mẹ uống cao chè vằng đi, lợi sữa mà giảm cân an toàn đó ạ

8. Latex Ann Chery

Latex Ann Chery Sỉ - lẻ đai nịt bụng Ann Chery 0989 309 918

Lúc mình mang bầu cũng tăng 25 kg, sau sinh giảm chỉ 8kg thôi nhé, mà lại quyết tâm nuôi con bằng sữa mẹ nên cũng ko ăn kiêng vì sợ giảm chất lượng sữa cho con. Giờ thì mình cũng giảm được 14kg, chỉ còn vài kg nữa là về chuẩn như lúc chưa sinh... mình nói ra để mẹ nó có động lực bạn ạ, vấn đề là mình tìm đúng phương pháp phù hợp với bản thân và cảnh để theo đuổi tới cùng và đạt được mục đích...
    Mẹ nó cố lên đừng nản chí...

9. kimhanhdn95

kimhanhdn95 Thành viên mới

Mình có bí quyết giảm cân an toàn muốn vhia sẽ cho các mẹ .

10. Hamypham

Hamypham Thành viên rất tích cực

Dù tập phương pháp gì cũng nên kiên trì 1 thời gian

11. mshoangtrang

mshoangtrang Bắt đầu tích cực

kinh nghiệm của mình đây ạ: Khi mang thai sau 3 tháng nghén không ăn được, sợ con bé nên mình lập chế độ ăn nhiều bữa một ngày và ăn rất khỏe, nhưng ngày nào cũng ăn 1/2 trái bưởi đều đặn, cho đến lúc sinh con mình chỉ tăng có 10kg, con 3,5 kg; sau sinh về cân bình thường. Sinh con xong mình sợ con ít sữa nên ăn uống khủng khiếp lắm, cháo móng giò ngày 2 tô to mình ăn trường kỳ suốt 3 tháng luôn, cơm bữa nào cũng ăn 2 bát nén chặt và thức ăn rất nhiều, nhưng mình uống chè vằng 1 ngày khoảng 1lit - 1,5lit, gần như uống thay nước lọc ý ạ. Hết 6 tháng đầu con tăng cân đều, mẹ đủ sữa cho bé bú, mà không bị tăng cân vùn vụt ạ. Mình thấy chè vằng rất lợi sữa cho mẹ sau sinh, sữa mát con dễ tăng cân mà mẹ ăn nhiều không lo béo ạ. Có nhiều mẹ bảo dùng chè vằng không giảm cân được, mình nghĩ do các mẹ uống không đủ lượng nên ko hiệu quả, chứ mình thấy mấy chị em nhà mình dùng đều có tác dụng tốt. Bây giờ mình đang mong tăng cân lên mà mãi không lên được đây.

12. Latex Ann Chery

Mình thì có vẻ như ko hợp với chè vằng mẹ nó ạ, mặc dù rất thích uống nhưng khi uống vào em bé bị tiêu chảy nên cũng dừng ngay. Bí quyết để có nhiều sữa của mình là chăm chỉ cho con bú, uống ngũ cốc vừa dinh dưỡng và nhiều sữa cho con mà ko gây tăng cân, bên cạnh đó mình chăm chỉ đeo gen nịt bụng của Ann Chery nên rất nhanh giảm eo mà ko cần ăn kiêng khổ sở đó ạ!

13. behiphip

behiphip Thành viên mới

chị dùng thử các biện pháp chăm sóc mẹ bé sau sinh của các spa uy tín ý.e cũng dùng 1 gói liệu trình có 12b thôi mà giảm rõ rệt vùng bụng ý,bên hÀ nội mom ấy không bắt buộc mình phải ăn kiêng đâu chị.chị tham khảo web mebesausinh.com thử xem

14. Latex Ann Chery