Giảm Cân An Toàn Ạ

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Anhtulam, 23/2/2017.

1. Anhtulam

Anhtulam Thành viên tập sự

Có ai tin đây là 1 người ko. Định sống để bụng chết mang đi vì ko muốn nghĩ đến cái thân hình ấy mà nhìu người hỏi quá nên lại thả thính chia sẻ với ce. Đắn đo mãi mới dám trưng cái body chỉ muốn quên này lên. Chửa lên 24 cân, đẻ xong 2 năm vẫn 55 cân, bụng 1 đống như rẻ rách, giờ mình 46 cân nhé. Váy vóc bikini các kiểu luôn mà ăn vẫn thế ko tăng cân trở lại. Các chị mình béo kinh niên dùng thử cũng bay hơn chục cân mỡ trong hơn 1 tháng nhé. Ce nào thật sự muốn giảm cân, mẹ nào sau sinh muốn giảm cân, con lợi sữa ib m nhé, đảm bảo giảm, tuyệt đối an toàn. Béo lì, béo trơn tru, béo kinh niên vào hết đây nhé, e thích chơi với tạng ng khó giảm hơn kkk. Đủ liệu trình cho các nhu cầu muốn giảm 5kg, 10kg, 15 kg luôn nhé
    Tâm hự của khách

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Anhtulam
    Đang tải...

2. Anhtulam

Anhtulam Thành viên tập sự

IMG_20170223_110201.jpg IMG_20170223_110209.jpg
    Nếu cần lh 0975755186

3. Một Thành Viên

Một Thành Viên Thành viên nhiệt tình

Bí quyết giảm cân nhanh của mẹ nó đây ạ, cách giảm cân này hiệu quả chứ ạ em cũng đang muốn giảm cân dây, mẹ nó chỉ em cách giảm cân với nhé, hiện tại em được 52kg em muốn giảm xuống 45kg thì mất bao lâu mới giảm xuống được ạ. xin mẹ nó tư vấn giúp em với. em cám ơn nhiều.

4. nguyetminh88

nguyetminh88 Thành viên rất tích cực

Đâu đâu em cũng thấy giảm cân vậy huhu em muốn lên cân :(

5. Metieuty

Metieuty Áo lót cho bé bú Beloved Baby

Giảm cân khổ cực quá các mẹ ạ. Tìm đủ mọi cách mà có giảm được đâu :(

6. Me Bin_Phú

Me Bin_Phú Bắt đầu tích cực

Chị ơi em thấy các chị ở cơ quan em đang áp dụng cách này khá hiệu quả:
    - buổi sáng và buổi trưa ăn cơm với gạo lứt (thường là buổi trưa) với muối vừng, ruốc
    - Tối nếu ăn được thì càng tốt ăn thay cơm nhưng cũng chỉ ăn 1 bát thôi và nhai kỹ để no lâu:)
    - Buổi sáng ngủ dậy uống 1 cốc nước ấm tầm 200ml với mât ong+ nước chanh/hạt chia
    Chị thử áp dụng xem sao nhé!

7. manh hai nguyen

manh hai nguyen Thành viên mới

cảm ơn vì thông tin chia sẻ của bạn mình xin giới thiệu với bạn và mọi người một phương pháp giảm cân nhanh và hiệu quả với chocolate slim. Đây là sản phẩm được chế biến từ những nguyên liệu tự nhiên nên rất an toàn và phù hợp với rất nhiều người bởi hương vị thơm ngon đồng thời nó còn cung cấp cho bạn đầy đủ dưỡng chất có thể thay thế được những bữa ăn trong thực đơn của bạn. Để biết thêm chi tiết về sản phẩm hãy ghé qua chuẩn rồi để tìm hiểu thêm bạn nhé.

8. behiphip

behiphip Thành viên mới

các chị tham khảo web mebesausinh.com xem.chị em đã sử dụng và rất hiệu quả.giảm vòng 2 rõ rệt luôn ý