Toàn quốc: Tìm Người Chung Ý Tưởng Kinh Doanh Online

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi bùi thị mơ, 15/11/2017.

1. bùi thị mơ

bùi thị mơ Thành viên đạt chuẩn

Hi moon
    Thời buổi người người nhà nhà kinh doanh online, nhìn mọi người kiếm tiền có đồng ra đồng vào hay tích luy dc số vốn lớn để cho sau này mà thấy bản thân kém cỏi quá ạ
    Em cũng từng chật vật trong vấn đề lên lấy nguồn hàng ở đâu, tìm kiếm dc nơi lấy hàng đẹp lạ mà giá lại tốt
    Cũng là người hay đặt hàng mua oline nhiều SAU một thời gian tìm hiểu đã tự trả lời cho bản thân Em phải thốt lên rằng
    Ôi. những món đồ mình đã từng tìm kiếm mãi và đặt mua sao nó lại rẻ thế này thế mà còn rất nhiều mẫu mã chủng loại hàng khác nhau cho mình lựa chọn nữa
    Em thấy tiếc quá ạ
    khi tìm thấy và tự đặt một số mặt hàng để kiểm chứng chất lượng cũng như sự uy tín.TRONG đầu lại bắt đầu nảy ra một loạt các ý tưởng lấy hàng về để bán như thế nào. mình có những lợi thế nào để cạnh tranh với các bạn khác cũng đang bán mặt hàng tương tự.
    Có các mẹ nào cũng đang có ý tưởng và suy nghĩ như em không ạ.
    ib trao đổi một số kinh nghiệm với nhau. hoặc là lập nhóm nếu mong muốn dc k ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bùi thị mơ
  2. halan81

halan81 Dịch vụ đồ chơi trẻ em

Bạn bán tranh dán tường và đồ chơi trẻ em kg, add sdt dưới ck mình cg trao đổi chia sẻ thêm, tks bạn

bùi thị mơ thích bài này.
  3. bùi thị mơ

bùi thị mơ Thành viên đạt chuẩn

chị ơi. hay là tối chị kết bạn fb nc chị nhé.chị tìm qua sdt 0961624762.hoặc là chị để lại sdt để em ll với chị ạ