Toàn quốc: Maxi Elise, Áo 2 Dây, Short Đi Biển.....

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Rose burgundy, 19/5/2015.

1. duong kim oanh

duong kim oanh Thành viên tích cực

Đang tải...

2. caheocan

caheocan Thành viên tích cực

Bạn đã trở lại, m cũng đang bỉm sửa, vòng eo nhảy vọt lên 85, oà oà

3. Mebong2808

Mebong2808 Bắt đầu tích cực

Chân váy KLB đẹp quá mn à.

Rose burgundy thích bài này.
  4. Hiền vinh 26

Hiền vinh 26 Thành viên tích cực

Chân váy klb để t 200k b nhé

5. Rose burgundy

Rose burgundy Thành viên rất tích cực

Uh tớ đã trở lại và thảm hại hơn xưa mẹ nó ạ, khổ lắm tớ bỉm sữa mà vòng eo đang hơn mẹ nó cả chục ý, hu hu

6. Tứ đại mỹ nhân

Tứ đại mỹ nhân Bắt đầu tích cực

7. Rose burgundy

Uh đẹp mẹ nó nhỉ? cái giống bụng to thì có nhiều quần áo đẹp cũng không nghĩa lý gì, híc :(

8. mebehuukhang

mebehuukhang Bắt đầu nổi tiếng

Len Ivy xanh navy đậm fix giá đi bạn ơi

9. Rose burgundy

Đấy chị cũng đang size này vì vòng 2 hơn 90 hu hu

10. Rose burgundy

Tớ sold e ý rùi nàng ạ :(

11. Rose burgundy

Tớ còn tím lavender và đỏ trầm nàng ạ

12. lanphuong203

lanphuong203 Bắt đầu nổi tiếng

Áo quây đỏ còn ko ạ? Sms e địa chỉ nhé 0975567805

13. meyeu3bocon

meyeu3bocon Thành viên tích cực

Thích em áo len gile số 6, mn cho mình xin giá fix nhé

14. Rose burgundy

Mn check ib nhé :)

15. bear27

bear27 Thành viên đạt chuẩn

Oh hello chị đã xuất hiện lại rồi ^^

16. Rose burgundy

Uh em, hi hi :h: :h:. Follow topic em nhé ;)

17. trantanap

trantanap Thành viên nổi tiếng

Fix cho mình em này nhé.

18. Rose burgundy

M ib nhé :)

19. Mebong2808

Mebong2808 Bắt đầu tích cực

bộ để cho m nhé upload_2017-11-21_10-28-37.png

20. Rose burgundy

Sau hơn 3 tháng nghỉ sinh, lại tiếp tục lôi đồ ra ngắm và pass những món mà "mẹ sề" không vừa, sau đây là tiết mục những món đồ đông để dành với hi vọng mong manh là sau sinh về vòng eo con kiến để diện, nhưng cái viễn cảnh huy hoàng đó còn xa lắm ợ :(. Ưu tiên up trước hết những món chưa giựt tag mới thơm tinh tươm như ở store, đồ used mình sẽ up dần sau.
    9. Áo len dáng dài cao cổ Ivy Moda, chất len cực đẹp, không bai nhão, em rất khoái len dáng dài vừa ấm, mặc vừa tôn dáng, nên khi bộ sưu tập này vừa ra, em nhấc mấy màu đẹp nhất của nó, đang mặc chiếc màu xanh nhạt size XL to nhất mua lúc bầu bí vì bụng sinh xong vẫn như bầu 5 tháng, 2 chiếc còn lại size bé mua để dành đẻ xong, mặc bụng bị căng và chắc còn vài mùa đông nữa bụng mới xẹp nên pass nhanh: tím hoa oải hương (size M), đỏ trầm như mẫu Ivy mặc (size L), dáng này mặc với chân váy như mẫu, quần skinny ôm hay Jeans đều tôn dáng ngọc ngà đẹp mê ly, thậm chí mặc thành váy dài với quần tất với bốt. Mặc trong áo khoác dài thì kiểu này không bao giờ lại hết mốt ạ. Đọc dự báo thời tiết năm nay sẽ rất rét vào dịp giữa và cuối đông, tranh thủ luôn các mẹ nhé, vì năm nay vừa sinh nên em mới pass áo len ấm và new thế này, chứ mọi năm có pass thì có vài chiếc len used rồi, năm nay bung to vòng eo đang trên 90 em mới mạnh tay pass điên đảo đồ đẹp để dành chưa dựt tag đó ạ. Nguyên tag 950 k ==> pass nhanh bằng nửa: 490 k + Ship
    MÀU Ở NGOÀI ĐẸP HƠN HÌNH NHIỀU Ạ, VÌ CHỤP ĐIỆN THOẠI MÀ PHẢN SÁNG THÌ CÁC MẸ BIẾT LÀ NÓ KHÓ CHỤP CHUẨN ĐẾN MỨC NÀO :confused:
    Tím lavender: màu ngoài đẹp hơn ảnh e chụp nhiều ạ
    Đỏ thẫm như mẫu mặc

1.
    8.
    11.
    13.
    14.
    15. Áo Coco No9 dáng dài màu lông chuột, mặc cực che bụng, rất chất khi phối với skinny Jeans, skinny hoặc trigging. Các sao Hollywood rất chuộng mẫu áo này diện kiểu khỏe khoắn, chất. Chất cotton dày, ấm ạ. Used 1 lần, new 99%. Size L, mua 650kè pass: 250 k + ship
    16. Áo len xuông tua rua gấu, rất che bụng, diện với quần trigging hay skinny Jeans đều rất ok, mua the garden 650k, used 2 lần è pass: 250 k + ship. mình cao 1m6 mặc dài gần gối như mẫu, chụp đt dìm hàng nó ko ra được cái dáng dài, híc
    Kiểu như này, khác phần cổ ạ

17. Áo len đỏ cổ cao ngắn tay, used 2,3 lần, free size è pass: 120k + ship
    18. Áo len Mango kẻ màu trắng be, màu tôn da dễ mặc, cách điệu phần vạt, mua 450k, used 1 lần, size S EUR = L Việt Nam è pass nhanh: 190 k + ship
    6. Áo len vặn thừng Ivy Moda ngắn tay xanh da trời rất xinh và sáng da, có thể mặc đa di năng khi mát mặc nguyên mình em nó, lạnh khoác thêm vest hoặc khoác không bị cộm tay rất thoải mái, hoặc heo heo may thì mặc thành áo gile bên trong là sơ mi cũng cực style. Túm lại em này vừa tiện lợi vừa thời trang, trẻ trung. Size L, nguyên tag 820 k ==> pass nhanh: 390 k + Ship

7. Váy yếm kẻ Ivy Moda màu xanh navy đậm, em này mua về để mặc với em áo thun trắng, len ôm, phông trắng hoặc sơ mi trắng bên trong cho trẻ trung, xinh đẹp, giở ra thử ra thử vào cái khóa nó không qua nổi phần rốn với vòng eo hơn 90, thôi lại tiễn mặc dù vẫn lưu luyến lắm ý vì xinh quá cơ. Màu này thì trường tồn không hết mốt, các mẹ mặc đi làm, đi chơi, đi tiệc đều nét hết ý ạ. Có cái ảnh Hoa Hậu Mỹ Linh mặc em này hôm ra sân bay với áo len trắng ôm bên trong xinh thế không biết mà quên không lưu vào up cho các mẹ chiêm ngưỡng. Size L, nguyên tag giá 1500k è pass nhanh: 690 k + ship. Rẻ hơn cả 1 em sơ mi hiệu ạ. Chất đẹp miễn chê, không nhăn nhàu

2. Sơ mi Mango dài tay hoa nhiệt đới, chất voan nhăn, used 2, 3 lần gì đó. Mua mới cũng hơn 1 triệu ==> pass nhanh 200k + ship. Size M EUR
    3. Chân váy xếp ly hồng Ivy Moda, đang là hot trend chưa biết bao giờ mới hạ nhiệt, phải nói là style rất trẻ trung, sang choảnh. Đang làm mưa gió trên mọi chiến tuyến, chả thế mà sao Việt và thế giới trong tủ đồ phải có tới vài em các màu. Cuả tớ màu hồng sen size M xinh và ngọt ngào dã man con ngan. Nguyên tag 850 k ==> pass nhanh chưa bằng nửa: 390k + free ship
    Hoa hậu Thu Thảo và các người đẹp nổi tiếng khác cũng sở hữu các màu chân váy này

5. Áo thu đông trễ vai Elise tay cánh tiên bèo xinh ơi là xinh, mốt trễ vai đang hot kinh ý ạ :D, mẹ nào không thích trễ vai thì mặc thành cổ thuyền hoặc cổ tròn, do cách điều chỉnh cái phần chun ở cổ. Họa tiết nụ hoa trên nền xanh thiên thanh nhã nhặn nền nã lắm ý ạ, mặc mùa này với quần jeans hoặc skinny, legging cứ gọi là xinh không thể tả. Nguyên tag 848 k ==> pass nhanh 390k + Ship. Size L ạ. Các mẹ đi may chả ra cái thể thống gì đã có giá bằng em tiễn em nó new 100% rồi :D

10. Đầm Mango made in Morocco cổ V cực Tây, sang trọng, trẻ trung và tôn da. 1 em đầm quá đẹp mà chưa bao giờ tớ từng có ý định thanh lý vì em này cháy hàng toàn bộ SR Mango ở Hà Nội, tớ phải mất 1 tuần chờ đợi để SR Mango Vincom gọi giúp rước từ SR Thành phố Hồ Chí Minh. Giá thì cũng chát thôi rồi nhưng quá là đáng đồng tiền bát gạo luôn ạ, mấy em nhân viên bán hàng bảo em đầm này cháy hàng trong vài ngày vừa về luôn ạ, màu sắc Floral tươi mà rất Tây, không bị chóe mà cũng không tối, giúp tôn da bần bật và quá ư là hợp với cái sắc màu lạnh lẽo mùa đông. Túm lại em nó diện đi chơi, dạo phố, đám cưới hay đi chơi tết, thậm chí là công sở đều tuyệt đẹp. Cổ V rất tôn dáng cao ráo và giúp cái vòng eo và bụng cảm giác nhỏ hơn ạ. Chắc với cái đà về dáng chậm chạp ì ạch thì em nhẩm tính phải 4, 5 năm năm nữa may rúc vừa, vì cái nàng thứ 2 được 3 tuổi mà em chưa bầu ra ngoài các cụ các mợ vẫn hỏi là bầu tiếp rồi ạ, hị hị. Nhắm mắt tiễn em nó. Giá mua chát chúa 2tr500k ==> thanh lý: 900k - Size M - EUR , mới cắt tag hôm cưới đứa cháu định mặc thì bị cho vào đội đón râu phải mặc áo dài, nên gấp em nó trong tủ từ bấy đến giờ mới toe 100%
    11.
    Chụp điện thoại phản sáng dìm hàng váy xinh quá thể ạ :(
    12. Áo quây mặc không mùa nóng hoặc mặc trong vest khi trở lạnh, là 1 trong 9 món đồ không thể thiếu của chệ em mình. Em quây mango này xinh từ màu, chất thì quá đẹp. Trong ảnh là 1 hot girl mặc mẫu quây của Mng màu trắng, của tớ mua màu đỏ, mới cắt tag, new 100%. Mua 800k e tiễn 180 k + ship cho nhanh nhẹn.
    13.