Hà Nội: Thanh Lý Áo Măng Tô Dạ, Ip6 Gold 16g, Túi Victoria Secrect Aut

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi phuongtruong, 20/12/2017.

1. phuongtruong

phuongtruong Bắt đầu tích cực

1. Thanh lý xe đạp thể thao GLX, áo măng tô dạ, IP6 gold 16g, túi Victoria secrect AUT

Thanh lý xe đạp thể thao GLX mua 4tr, dắt ra đi dạo quanh toà nhà được 2 lần xong cất trong nhà. Do Ox béo bụng nên mua để tập thể dục mà k vượt lười được. Xe còn nguyên như đập hộp nhé, hàng hãng chuẩn. Bánh xe còn chưa mòn đc tí gai tem nào.
      Thanh lý nhanh 2tr5, giá quá hời cho ai đang muốn mua xe mới, k so sánh với xe đi chán rồi nhé. Và hoan nghênh ai biết về xe, m k rành lắm nên cũng chọn mua hàng hãng giá tầm vừa vừa để phù hợp nhu cầu thôi.
      Mọi ng qua Xala Hà Đông xem xe nhé
      Ảnh đây ạ.

Mình thanh lý em măng tô dạ dài hand made by cinderella . Áo mình mua trên hàng đào năm ngoái 1tr6, mặc đúng 2 lần. Chất dạ dày dặn, k phải dạ ép nhé. Kiểu hơi xù nhẹ 1 chút. Dáng dài và khá tây, sang, m rất thích màu của e ấy. Nhưng mua nhiều khoác quá thanh lý bớt, mọi ng nhìn thì biết dáng này k bao giờ lỗi mốt. Freesize nhưng hợp với ng cao nhé, 1m55 trở lên. Dưới 60kg thì đẹp
      Mua mới 1tr7, thanh lý 700k đúng bằng số lẻ không nhận mặc cả. Bèo bọt quá thì m để lại, mục đích dọn tủ để mua đồ mới vì tính cả thèm chóng chán.
      Mình còn rất nhiều đồ nhưng để vượt lười úp dần. Có mỗi e này là sẵn cả ảnh mặc nên up trc.
      Sdt 0968 355 699

Mình thanh lý em măng tô dạ dài hand made by cinderella . Áo mình mua trên hàng đào năm ngoái 1tr6, mặc đúng 2 lần. Chất dạ dày dặn, k phải dạ ép nhé. Kiểu hơi xù nhẹ 1 chút. Dáng dài và khá tây, sang, m rất thích màu của e ấy. Nhưng mua nhiều khoác quá thanh lý bớt, mọi ng nhìn thì biết dáng này k bao giờ lỗi mốt. Freesize nhưng hợp với ng cao nhé, 1m55 trở lên. Dưới 60kg thì đẹp
    Mua mới 1tr7, thanh lý 700k đúng bằng số lẻ không nhận mặc cả. Bèo bọt quá thì m để lại, mục đích dọn tủ để mua đồ mới vì tính cả thèm chóng chán. SOLD ak
    Mình còn rất nhiều đồ nhưng để vượt lười úp dần. Có mỗi e này là sẵn cả ảnh mặc nên up trc.
    Sdt 0968 355 699

Ip6 bản quốc tế 16g màu gold, đẹp như mới không một vết xước. Mn đừng hỏi có xước hay móp gì không nhé. Để không lâu rồi, do mua máy mới thừa ra, TL 4tr7, đủ pk kèm theo lúc mua mới. SOLD ak

Túi Vic AUT mua của 1 bạn trên này, mới 100%. Giá tag 1tr5, TL 600k. M oder ship xong nhận hàng thấy to quá nên chưa dùng. Cái này hợp bạn nào hay đi tập, có con nhỏ hoặc đựng đồ đi chơi xa

Bài viết tương tự:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phuongtruong
    Đang tải...

2. phuongtruong

phuongtruong Bắt đầu tích cực

3. mebong257

mebong257 Bắt đầu nổi tiếng

Ip có fix ko b, 4tr dc ko