Kinh nghiệm: Nhờ các mẹ ở Hải Phòng:địa chỉ Nha Khoa DDC có uy tín và chất lượng không ạ???

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Tran Rose, 24/10/2015.

1. moicathp8102

moicathp8102 mẹ bờm

chị có bọc răng thì đừng làm cái răng mầu thép nhé, mỗi lần nc cứ há miệng ra nhìn răng như răng thép nhìn mất thể diện lắm.

Đang tải...

2. hailynguiyeinhp

hailynguiyeinhp lặng lẽ

cả nhà ơi e có 2 cái răng nanh khểnh ra ngoài, e cũng muốn đi chỉnh lại cho thẳng 1 cái, ko biết nha khoa họ có làm đc không ạ và răng của e cũng hơi bị 9630 cả hàm răng trên và hàm dưới (giống như chị ca sĩ Hồng Nhung ý), hồi trước thì chị ý cũng y chang như em, nhưng ko bị khấp khểnh như e, giờ răng của chị ý đều tăm tắp, e cũng muốn đc làm thẳng răng giống như chị ý, ko biết làm có đau ko nữa, mà làm cả 32 chiếc răng thì cũng căng, mà tuổi cũng 36 rồi. Mn thì cứ bảo răng khểnh đẹp, chứ e chả thích, bảo 1 cái thì đc, đây 2 khểnh cả 2 cái, môi trên lúc nào cũng vểnh lên, e chỉ muốn cho cả 2 hàm đều, đẹp giống chị Hồng Nhung. Các mẹ nào đã từng giống như e hix hix thì cho em xin tí chia sẻ ạ. E cám ơn mn nhiều.

3. hanguyenan7911

hanguyenan7911 yêu con rất nhiều

chị ơi, chị muốn đẹp như ca sĩ thì chị phải chuẩn bị nhiều xiền nhé, như chị Hồng Nhung là thẩm mỹ răng sứ đó chị.

4. hanoi_hpmiss80

hanoi_hpmiss80 như đã dấu yêu!!!!

không biết các chị có ai giống e ko???? 2 cái răng cửa của e ngày càng hở ra mà lại còn vổ nữa????? hồi xưa (sinh viên, con gái) e nhớ là ko bị như thế này, không hiểu e có bị thiết canxi hay không mà 2 cái răng hở răng rất nhiều mà e cảm giác răng bị chìa ra. có chị nào giống e và giải pháp ăn uống cái gì thì bảo giúp e với ạ. E cám ơn nhiều nhiều.

hatranthi.hpnn thích bài này.
  5. hatranthi.hpnn

hatranthi.hpnn Thành viên tập sự

chị ơi ko phải do thiếu canxi đâu, e cũng giống như chị, mẹ e cũng bị giống hệt e, giờ đến lượt e cũng giống mẹ em, do di truyền. e có đi hàn răng ở 2 cái răng thưa, nhưng bị bung rồi, trông răng to hơn trước, e có đi hàn lại thì bs bảo là úp cái răng sứ vào là tốt nhất, chứ cứ hàn đi hàn lại ko ăn thua, nhưng úp cái răng sứ vào lại liên quan đến tiền thì đk em lại ko cho phép nên cứ sau rồi tính vậy.

hanoi_hpmiss80 thích bài này.
  6. hatraneater554

hatraneater554 Ever higher

Nha khoa DDC này chất lượng, 300k rút tủy cho cái răng sâu, đi đi lại lại mất hơn tuần, giờ nhai vào cái răng đó ko còn đau nữa. quảng cáo giúp pk: www.ddcdental.com

mysusu1979hnserlover11 thích.
  7. serlover11

serlover11 ầu ơ bí của mẹ

Chị ơi chụp răng sứ vào 2 cái răng bị hở kẽ là chuẩn đó chị, đợt e sinh đứa thứ 2 thì răng càng ngày cang hở rộng, trông rất mất tự nhiên và ko tự nhiên khi nói chuyện, mà mọi chuyện làm ăn cũng ko được tốt, sau đi tư vấn thì chụp 2 cái răng sứ vào, trông rất đẹp mà tự nhiên nữa, mất 12 triệu.

8. dauyeuhp.8711

dauyeuhp.8711 Bất biến vô cực

chủ thớt cho em hỏi, chỗ khe răng thưa đó có hết không, có đau không, bao nhiêu tiền và chị làm của bs nào ạ?

serlover11 thích bài này.
  9. serlover11

chỗ khe thưa đó hết chị nhé, trông đẹp hơn cũ nhiều, nói chung là có đau nhưng không nhiều, kiểu như bị ghê răng đó chị, em làm mất 12 triệu ở nha khoa DDC.

10. serlover11

Anh nha sĩ ở nha khoa này làm cẩn thận, e cũng đi tư vấn vài nơi mãi mới qđ chọn ở nha khoa này.

hatranthi.hpnn thích bài này.
  11. foreverlove02425

foreverlove02425 love you forever!

tuần trước e đi khám răng gần nhà ở pk gần phố Lãn Ông, vãi hàng luôn, vào đó khám cái răng đau ở hàm dưới gần trong cùng bên trái, cái chị nha sĩ bảo phải hút hết tủy, đau vãi hàng, em phải uống thuốc giảm đau liên tục, sáng nay qua khám lại, đục đục đào ra, hẹn 2 hôm quay lại, bó tay

12. mysusu1979hn

mysusu1979hn vịt con xấu xí

ặc, rút tủy thì chị nên tham khảo xem pk nào họ làm tốt, xem mọi người tư vấn ra sao chứ mà đau như vậy chịu sao được.

13. mysusu1979hn

mysusu1979hn vịt con xấu xí

phương pháp này thẩm mỹ nhưng mỗi tội tốn xèng o_O

14. susu281780

susu281780 Yêu con đi quá cơ~

em đang lăn tăn quá, 2 cái răng cửa trên của em bị thưa và bị vổ, vổ cũng hơi nhiều, hồi em còn trẻ thì ko bị như thế này, em bị như thế này cũng được mấy năm nay rồi, mọi người cứ bảo là nên đi đến khám răng và để bs họ tư vấn nên làm như thế nào thì tốt hơn. Em cũng có đọc và tham khảo trên mạng là phải bọc răng hoặc chỉnh răng gì đó, nhưng mà chị sợ đau, và giờ cũng gần 38 tuổi rồi, nên cũng ngại, có chị nào bị như em không ạ? em xin tí tư vấn ạ. Tks

15. haoanhnguyen801102

haoanhnguyen801102 alone

Hii chị,
    Giống hệt như em, hồi trước còn con gái 2 cái răng cửa trên của em thì không sao bình thường, nhưng khi em sinh bé thì càng ngày bị thưa và bị vổ,chả hiểu sao, chụp ảnh e không dám cười to, mà lắm lúc giao tiếp với khách hàng cũng mất tự nhiên. E cũng phải đấu tranh tư tưởng mãi mới đi bọc lại 2 cái răng đó, giờ e hết bị thưa răng và cũng hết luôn cả vổ nữa :))
    Phòng khám nha khoa DDC ở đường Nguyễn bình làm nha chị.

mainguyen780110 thích bài này.
  16. mainguyen780110

mainguyen780110 Thành viên tập sự

địa chỉ phòng khám này chất lượng, mình cũng mới làm thẩm mỹ nhóm răng cửa ở phòng khám này, ko đau, trông răng thẩm mỹ rất tự nhiên, đẹp.

hailynguiyeinhp thích bài này.
  17. linhlinn

linhlinn I will never leave ur hand

các chị ai có kinh nghiệm về bọc răng sứ thì tư vấn giúp em với ạ. E đang cần tư vấn về nên làm răng sứ có lõi là thép hay là làm răng hoàn toàn sứ là tốt nhất và bao nhiều tiền cho từng loại ạ. E cám ơn nhiều.

18. diuseo

diuseo Nụ cười mới - Cuộc sống mới

bọc răng sứ tại Hải phòng ở 314 Tô Hiệu, Lê Chân chất lượng tốt lắm, có cả bác sĩ tại hà nội về thực hiện nên ở đây luôn đông khách lắm

19. fiverha82.hp

fiverha82.hp bố mẹ luôn yêu con

e thấy mn hay nói loại răng ko thép, răng hoàn toàn bằng sứ là tốt nhất hiện nay, mà giá cũng ko rẻ đâu chị nhé, nhưng là loại tốt, an toàn, nếu chị có đk thì nên làm loại này.

20. moicathp8102

moicathp8102 mẹ bờm

theo e thì tiền nào của ý chị. Nếu chị có kinh tế thì theo e làm loại răng sứ ko có kim loại, loại này thì đắt, nhưng chất lượng.