gầy quá muốn tăng cân.nhờ mọi người cho ít kinh nghiệm

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi mit_nd, 18/12/2012.

1. votuyet102

votuyet102 Thành viên tập sự

Bạn nào thử đủ cách mà chưa tăng cân thì thử uống cây cỏ máu đi nhé, đảm bảo lên được vài ký. Mình uống chưa được 1 tháng mà lên 3kg rồi. Cứ đói bụng và thèm ăn suốt thôi, ăn nhiều nên mập chứ ko phải tích nước gây phù như thuốc tăng cân đâu. Thử đi nha. Goodluck all http://img.*********/forum/images/smilies/Smiling.gif

Đang tải...

2. choetboi

choetboi Thành viên chính thức

không phải ai uống cỏ máu cũng tăng cân đâu bạn. Người nhà mình cũng dùng cây cỏ máu để tăng cân sau khi nghe lời khuyên của một người quen. Uống mãi hơn 2 tháng rồi có lên cân tí nào đâu

3. trinhduocvien

trinhduocvien Thành viên rất tích cực

Bạn dùng cây rau diếp cá già phơi khô: Nấu nước dùng thay nước lọc. Mỗi tháng tăng từ 1kg, khi nào thấy không cần tăng cân nữa thì ngừng uống nhé.
    Vì trong rau diếp cá chứa nhiều chất oxy hóa mạnh(cụ thể là Bạn vò nát rau diếp cá tươi chừng 1 phút sau thì sẽ biến thành màu nâu), có tác dụng lọc máu rất tốt. Kích thích ăn ngon miệng, giải độc tố trong cơ thể,...tăng cân.

Sửa lần cuối: 28/6/2017
  4. Tường Vy Trắng

Tường Vy Trắng Thành viên mới

5. tranlamhd1999

tranlamhd1999 Thành viên mới

Có mẹ nào đang ăn chay mà không thể béo lên không. Có rất nhiều nguyên nhân dẫn tới vấn đề này mà các mẹ không nắm được. Trước em cũng gầy lắm sau khi đọc bài viết này em đã thay đổi hoàn toàn thói quen cũng như chế độ ăn uống một cách hợp lí và tăng nhanh chóng. https://goo.gl/JdXfZ1