Cần giúp: Có Mẹ Nào Dùng Dịch Vụ Chuyển Nhà Trọn Gói Chưa? Cho Mình Hỏi Tí.

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi Miumiu08, 22/10/2010.

1. Adword Adv

Adword Adv Thành viên tập sự

Kiến vàng và Kiến lửa gì đó làm ăn lôm côm lắm,mình chuyển xong nhờ khoan cái ốc vít mà cũng chẳng làm cho, hôm trước bạn mình nó dùng dịch vụ của Bình Minh rất tốt. Các mẹ tham khảo Dịch vụ chuyển nhà trọn gói Hà Nội

Đang tải...

2. bameyeuTo

bameyeuTo Thành viên rất tích cực

https://www.facebook.com/profile.php?id=100003137885769
    Mình xin giới thiệu đến cả nhà dịch vụ vận chuyển vận tải HÀ THÀNH cung cấp Dịch vụ chuyển nhà, chuyển văn phòng trọn gói nội thành hà nội nói riêng và các tỉnh miền bắc miền trung nói chung, với kinh nghiệm vận chuyển gần 10 năm bên mình sẽ cam kết Dịch vụ chuyên nghiệp, Nhanh nhẹn, Nhiệt tình với khách hàng, Về giá cả phải hợp lý nhất hà nội hiện nay, Bên sẽ cung cấp màng bọc và thùng Catton chuyên dùng, Màng bọc chuyên dụng, túi nilon....Gia đình hok phải chuẩn bị gì cả, người của cty sẽ đóng gói đồ cần dọn, Tháo và lắp đặt, chuyển theo đúng yêu cầu của bạn luôn.
    Mm nào có nhu cầu PM cho bên mình theo số hottline: 0912.61.51.71 - 04 2284 2468 hoặc ib cho bên mình nhé. Bên mình sẽ có nhân viên gọi lại.......

- Dịch vụ chuyển nhà, văn phòng trọn gói!

- Dịch vụ taxi tải!

- Dịch vụ chở hàng trong nội thành hà nội, chở hàng liên tỉnh!

- Dịch vụ tháo lắp đồ nội thất!

- Dịch vụ cung cấp bán thùng catton, màng bọc, túi nilon các loại!
    [​IMG][​IMG]

Sửa lần cuối: 17/4/2017
  3. bameyeuTo

Em cũng nhận chuyển nhà, chuyển văn phòng trọn gói nè các mẹ. Mẹ nào có nhu cầu cứ dạo qua nhà em 1 vòng, biết thêm về dịch vụ trọn gói bên em để yên tâm hơn khi lựa chọn nhé...

Sửa lần cuối: 20/4/2017
    Zz.Gia_Bảo_102.zZ thích bài này.
  4. mebephongnhi

mebephongnhi Thành viên sắp chính thức

5. mebinthoi2010

mebinthoi2010 Thành viên tích cực

Nhà mình trước cũng dùng dịch vụ của Kiến lửa đâý, tùy xa gần và đồ đạc nhiều hay ko mà có giá. Nhà mình hình như ký hợp đồng hết hơn 2tr sau cho thêm 200-300k gì đấy, chồng mình lo vụ đấy nên mình ko nhớ rõ, cũng mấy năm rồi.

6. Zz.Gia_Bảo_102.zZ

Zz.Gia_Bảo_102.zZ Thành viên tập sự

Mình trước có chuyển nhà 2 lần năm 2015 của 1 bạn nào trên này giới thiệu nhưng bị mất số. bây giờ mình lại cần chuyển nhà rộng khoảng 30m2 cách khoảng 2Km ngõ rộng xe đỗ cửa, nhà 1 tầng, ở Long Biên đồ đạc mình có:
    - 1 giường 1m8x2m gỗ CN + đệm gấp
    - 1 tủ 3 cánh gỗ CN
    - 1 Tủ Lạnh 120L
    - 1 Máy giặt 6.5Kg
    - 1 Điều hòa 9000BTU
    - 1 Bộ phô tơi + bàn kính
    - 1 bộ bếp ga + tủ bếp nhôm kính (Kt 1mx0.5x0.5)
    - 1 bộ bàn học sinh Xuân Hòa
    và 1 số đồ linh tinh xô chậu bát đũa không đáng kể
    Còn quần áo mình đã tự thu dọn cho vào túi
    Bạn nào làm dịch vụ cho mình xin báo giá vào mail: dinhtuancuong88a4@gmail.com
    Hoặc sđt: 09 bốn 63108 tám 8
    Xin cảm ơn đã đọc bài

Sửa lần cuối: 28/6/2017
  7. Lê Xuân Bách

Lê Xuân Bách Thành viên tập sự

8. bameyeuTo

Tháng 7 rùi bên em giảm giá dv chuyển nhà nhé !miễn phí thùng catton, màng boc, chăn bọc, khoan treo các vật dụng trong gia đình!
    Chiết khấu 20% cho dịch vụ chuyển văn phòng trọn gói!
    Lh : 0912 61 51 71 - 024 2284 2468.
    Dịch vụ chuyên nghiệp, giá cả hợp lý!

9. minhhuongchip

minhhuongchip Thành viên chính thức

Ví dụ mình cần chuyển 03 tủ quần áo, 2 giường 1,6x1,9 m đã tháo, 1 bàn gỗ về Vĩnh Tường cách HN 80km thì hết nhiêu bạn? Mà xe tải chỉ đc đi sau 21h phải l bạn, ngày T7, CN có bị cấm như vậy k?

10. hoangthikd

hoangthikd Thành viên tập sự

Chuyển nhà thì Thành Hưng khá uy tín nhưng đi đâu cũng gặp Thành Hưng thật giả lận lộn nên mình tìm được đơn vị cũng khá hay các bạn có thể tham khảo Vietnam Moving, mình chuyển 3 lần bên đây rồi, khá kỹ và nhanh là cái mình thích ở đây

11. Bùi Hào Nam

Bùi Hào Nam Bắt đầu nổi tiếng

12. Khúc Thị Lan

Khúc Thị Lan Thành viên tập sự

thôi các mẹ cứ dùng đơn vị khác cho lành. Em cứ dùng dv của chuyển nhà happymove gi đó. Chất lượng, khỏi lăn tăn

13. Saigon Express

Saigon Express Thành viên mới

Bên mình cung cấp dịch vụ chuyển nhà trọn gói, để trả lời câu hỏi của bạn thì trước hết, bên mình hiểu ngôi nhà hiện tại của bạn và mọi đồ đạc trong đó là thành quả sau nhiều nỗ lực vượt qua những khó khăn trong công việc và cuộc sống của gia đình bạn. Ngôi nhà mới mà gia đình bạn sắp dọn đến hẳn nhiên là nơi cư ngụ tuyệt vời nhất của gia đình bạn, bởi nó được tạo ra từ mồ hôi, nước mắt của gia đình bạn.

Thế nên, điều bên mình tâm niệm trong mỗi lần chuyển nhà là đưa mọi gia đình đến cuộc sống tốt hơn!

Để làm được điều này, bên mình đã nỗ lực liên tục để phát triển nên 5 phẩm chất cho dịch vụ chuyển nhà trọn gói, điều đặc biệt là bạn có thể kiểm tra chỉ bằng vài thao tác nhỏ để xác thực những gì bên mình nói ra.

Đáng tin cậy

Các đồ đạc trong nhà bạn có thể chỉ là đồ trang trí đơn giản hoặc là thiết bị rất lớn thực hiện một chức năng quan trọng. Dù mục đích đó có thể là gì, những thứ này là mồ hôi nước mắt của bạn và chúng phải được nâng niu.

Bạn có thể tìm hiểu thành tích, xem thử các khách hàng khác nhận xét gì về bên mình!

Lịch thiệp

Không ai trên hành tinh này muốn giao tiếp với một người thô lỗ. Điều này còn đúng hơn khi bạn thuê ai đó để vận chuyển những món đồ yêu quý của bạn đến một nơi mới. Bạn hẳn không muốn phải đối mặt với bất kỳ rắc rối nào bên cạnh những căng thẳng vốn có trong quá trình chuyển nhà!

Đúng giờ

Một vài phút chậm trễ cũng có thể khiến cả ngày của bạn bị ảnh hưởng. Thật tệ khi hy vọng vào một khởi đầu tốt đẹp của bạn lại biến thành cảm giác bực bội khi phải ngồi đợi những người chuyển nhà chậm trễ.

Giàu kinh nghiệm

Những người chuyển nhà giàu kinh nghiệm bên mình xử lý rất tốt những tình huống bất ngờ trong quá trình chuyển nhà. Điều này mang đến sự yên tâm cho bạn.

Với những chuyên gia chuyển nhà có kinh nghiệm bên mình, họ luôn biết những gì bạn cần ngay cả khi bạn không nhận ra.

Sự sạch sẽ

Nơi ở mới của bạn và tất cả đồ đạc bạn cần phải được bảo vệ thật tốt. Bên mình luôn giải thích trước cho bạn phương pháp chuyển nhà một cách gọn gàng và sạch sẽ nhất có thể.

Còn dịch vụ chuyển nhà hết bao nhiều tiền?

Bạn có thể tham khảo bảng giá chi tiết dịch vụ chuyển nhà trọn gói của bên mình tại đây!

Chúc bạn sẽ có một khởi đầu tốt đẹp trong năm mới!

14. bameyeuTo

mai ngày tốt nhìu gia đình chọn đến nhà mới quá. em cũng chia sẻ chút kinh nghiệm về việc chuyển nhà mà mà trong quá trình xã em làm có nhận thấy như sau... các mẹ thường lo sợ bị hỏng hóc đồ quý nên tự động đóng gói, thậm trí di chuyển trước những thứ lặt vặt để tiết kiệm chi phí. xong đến khi xã em làm xong thì các mẹ lại than thở là " nhà em phải dọn đồ, rồi chuyển trước vài thứ mệt quá nếu bít trước cty anh làm tốt thế này thì em khoán chọn cho nhẹ"....
    Vậy nên các mẹ hãy tin tưởng những khi giao việc cho chúng em để được thoải mái lo công việc khác nhé.....

15. Adword Adv

Adword Adv Thành viên tập sự

16. Anh Thu Đỗ

Anh Thu Đỗ Thành viên tập sự

tốt nhất các mẹ tránh xa kiến vàng, thành hưng, kiến lửa.. toàn nhái, lừa đảo. Nhà em chuyển nhà liên tục em biết, toàn vớ vẩn, mất đồ vặt liên tục. Có đợt vừa rồi em chuyển từ bên Long Biên về Mỹ Đình xong 1 tháng sau em lại chuyển từ Mỹ Đình về Đông Anh, thấy có dịch vụ công ty Hải Âu là tốt nhất từ trước tới giờ. Nhân viên cẩn thận, nhẹ nhàng, ăn nói từ tốn ( nhà có mẹ già khó tính mà vẫn khen mấy chú ấy). Nói chung là em thấy bên Hải Âu làm rất tốt, lần nào cũng bồi dưỡng thêm cho mấy chú ấy. Các mẹ quan tâm thì em cho số đây: 0964894874 tên Hưng hay Hùng gì đấy em k nhớ lắm. website hình như là vanchuyenhaiau.com ấy. Lâu rồi em k chuyển nên k nhớ

17. bameyeuTo

bây giờ dịch vụ thì có rất nhiều. các mẹ có thể tham khảo qua internet rồi gọi điện và hãy tin tưởng lựa chọn của mình. các mẹ nếu chưa quyết được có thể chọn 2-3 đơn vị đến khảo sát sau đó đưa ra quyết định. Tuy nhiên đã là dịch vụ thì k có giá rẻ hay đắt... chỉ có giá hợp lý các mẹ nhé.

18. ZzkoizZ

ZzkoizZ Thành viên tập sự

Nếu chuyển hàng thì tránh xa cái xá lợi ra , mình hẹn chuyển 9h xong hẹn lại 11h , tới 11h lại hẹn 11h30 . CSKH thì chả bik lưu tên KH chỉ lưu giá trị đơn hàng

19. Lynhxynh

Lynhxynh Thành viên tập sự

Mình tìm hiểu trên mạng ra 1 loạt kiến vàng thế cái nào chuẩn hả các bác
    Xin chỉ giúp em xin cảm ơn

20. Lynhxynh

Lynhxynh Thành viên tập sự

Mỗi cái 1 địa chỉ khác nhau vẫn chung có chữ kiến vàng hoang mang quá cơ