Cần giúp: Các Mẹ Am Hiểu Về Sản Phẩm Trị Nám Giúp Em Với Ạ

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi thanhvo97, 22/2/2018.

1. thanhvo97

thanhvo97 Likealemonbutnotlemon

Tình hình là sắp tới 8/3 và em muốn mua tặng mẹ một loại kem trị nám tốt tốt, giá phải chăng. Mẹ em bị nám cũng lâu rồi, có loại nào hiệu quả nhanh mà uy tín thì càng tốt ạ. Các mẹ có kinh nghiệm vào giúp em với ạ. Em cảm ơn nhiều!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thanhvo97
    Đang tải...

2. buithithanhhue

buithithanhhue Thành viên mới

Trước mẹ em cũng bị nám ghê lắm, tại mẹ đi chợ bán hàng hằng ngày phải đối mặt với nắng gió bụi bẩn, thấy thương lắm kìa. Cái cũng đi dò la rồi tìm trên mạng đủ thứ xem có loại nào tốt không mua về cho mẹ dùng thử, mẹ dùng từ loại này đến loại cũng không hết, cái tự nhiên hôm đó ngồi hỏi nhỏ bạn nó chỉ mua dùng các loại như của Murad, Sakura, Vichy, Laneige,... mấy loại mỹ phẩm có tiếng trên thị trường chứ đừng dùng vớ vẩn lung tung. Thật thì mấy loại này có loại giá cũng hơi chát thật nhưng thôi thà vậy còn hơn dùng nhiều mà không hiệu quả cũng vậy, cái em đánh liều mua lọ serum trị nám thế hệ mới của Murad cho mẹ dùng thử, giá thì bao chát cả hơn 3 triệu nhưng được cái hiệu quả, giờ mặt mẹ đỡ rồi vui lắm, chị xem tham khảo mua tặng mẹ thử xem sao.

thanhvo97 thích bài này.
  3. thanhvo97

Xưa giờ mẹ mình toàn dùng mấy dạng thảo dược lột da, nhìn mà xót luôn ý. Để có gì mình tìm hiểu mấy hãng bạn chỉ xem sao T_T Cảm ơn nhiều nhé!

4. nguyenthachhanoi

nguyenthachhanoi Thành viên đạt chuẩn

có một cách là bạn mua cái tảo xoắn nhật bản ấy, cho mẹ uống. nhưng phải tầm 2 tháng 3 tháng mới thấy kết quả nhé. tàn nhang và đồi mồi đều mờ đi. cả bố và mẹ mình đã dùng rồi. và có kêt quả rất tốt. hãy làm đẹp từ bên trong. nhiều khi trên thị trường có loại đắt và rẻ. mình cũng hơi ngại hàng giả. nhưng đó là hàng người việt ăn cáp bên Nhật mang về nên giá tào lao lắm. ko biết đường nào mà lần

thanhvo97 thích bài này.
  5. thanhvo97

Cảm ơn bạn nhé, để mình tìm hiểu xem :3

6. thanhthuy0331988

thanhthuy0331988 Thành viên nổi tiếng

Oánh dấu

7. webchuabenhtri

webchuabenhtri phòng khám thái hà

cj mình trước bị tàn nhan nhiều lắm, chữa bao nhiêu chỗ cũng k khỏi, một lần có người quen giới thiệu đến thẩm mỹ viện làm đẹp: bảo ở đó có nhiều người đến chữa và đã khỏi khi dùng thuốc chữa của họ. Nên cj mình đã đến đó lúc: ban đầu cứ 1 tuần lên một lần họ chữa trị bằng laser và cho thuốc về uống vào bôi. Khoảng sau gần 2 tháng mặt cj mình tự nhiên hết tàn nhan nhưng vẫn phải dùng thuốc bôi của họ và 1 tháng/lần lên làm đẹp lần.

thanhvo97 thích bài này.