Ck Ngoại Tình

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi mehongdang, 20/12/2015.

1. mebetom.vp

mebetom.vp Thành viên nổi tiếng

hjz, sr bạn nhé, vì bạn ko nói rõ, mình cứ tưởng là bạn có tư tưởng thoáng. Chắc hẳn là bạn đã vượt qua một thời gian khủng hoảng để có thể vững tâm như thế này đúng ko
    Nhưng về phía mình thì nếu như a ta vẫn nhởn nhơ như vậy và công khai đến quá thể thì có nghĩa là a ta đã ko tôn trọng bạn. Sống như vậy cũng chẳng thoải mái gì.
    Nếu bạn với anh ta dứt khoát, có thể gia đình bạn, bố mẹ bạn sẽ rất buồn, vì chẳng ai muốn con gái mình bị khổ cả. Nhưng cuộc sống còn lâu còn dài, thà đau 1 lần còn hơn. Nếu cứ để như thế chẳng khác nào bạn bị tra tấn từng ngày. Cố lên bạn nhé

Đang tải...

2. mehongdang

mehongdang Thành viên chính thức

mình gần như chai lỳ rồi, chỉ cần con thôi. nhưng cũng không biết giải quyết thê nào. vì độ phủi mọi chuyện của ck mh rất giỏi,..mình cũng ko biết làm thế nào để ngừng đc nữa nếu có cãi vả, tranh chấp người chịu thiệt là mình thôi

3. mebetom.vp

m.n thật là giỏi. Vậy thì chỉ còn cách mặc kệ thôi, rồi tích cóp vốn riêng cho mình, nói thật sống với những ng như thế thì ko biết mình là người ra đi khi nào đâu, :(

4. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

ayza...cái này em cân nhắc kỹ...vì mình còn phụ thuộc kinh tế ck...và ck lại tốt với mình và bên ngoại...thì mình hoc...ngậm bồ hòn 1 thời gian...hãy tích lũy tiền bạc và 1 công việc kiếm ra tiền ổn định...để phòng khi ck mình gặp 1 con maco...nó dụ đc ck mình bỏ mình theo nó...và quan trọng là vì em ko còn yêu nên mình cần đủ mạnh để rõ ràng...khi mình có kinh tế...tiếng nói sẽ có trọng lượng...lúc đó hãy thẳng thắn nói với ck...tôi ko thích anh làm vậy...
    nhưng mà thực tế chuyên đàn ông trăng hoa giờ đầy dẫy...thôi thì đành học chữ bơ đi thôi...nó cứ đưa tiền ..và tót với mình cũng đc...đén ngày nào mình đủ mạnh và ko còn sức chịu đựng thì next thôi...mà bỏ rồi...chắc gì lấy đc thằng tốt hơn...nghĩ thế cho nhẹ lòng mình ạ...

mebetom.vp thích bài này.
  5. mebetom.vp

Mình thích cách nghĩ của mẹ nó, ;)

6. Shop Tiện Ích

Shop Tiện Ích Thành viên sắp chính thức

chắc ck chỉ chơi bời tí thôi chứ vẫn y thương vk con lắm

7. mehongdang

thanks các mn nhiều lắm, cũng ko hẵn là tìm ra lối đi mới nhưng thấy nhẹ nhỏm hơn nhiều. không còn thấy mù mịt hay hoang mang như lúc trước nữa

8. mehongdang

em lại hỏi mọi người ck vẫn có vẻ đối sử tốt với mình vfa con nhưng lại thích đi gái , nc tán tỉnh đi vs gái thì thế nào. em đọc đc mấy đoạn chat của ck m, mà đúng là ngậm đắng luôn. ko ngờ tê hại như vậy.hỏi lại cứ bảo là chỉ đùa thôi em giờ mà bỏ chắc em chết đói quá. con thì đừng hòng đc nuôi vs ck. vì nhà bên ck em co đk hơn nhiều

9. snow_rainbow

snow_rainbow

ôi chết cười mẹ này, e thích! =))))

10. snow_rainbow

snow_rainbow

đàn ông tham lam thế đó mn ạ. nếu mn k chịu dc thì phải kiên nhẫn gây dựng kinh tế cho mình đã để còn giành con

11. muaphoxa

muaphoxa BongKun Market - chuyên đồ trẻ em hàng xưởng

anh ý vẫn có trách nhiệm với chị và con thì vẫn còn chút lương tâm haiz
    đúng là có điều kiện cũng sinh hư, cả cũng một chút là từ tính cách con người, nhìn các chị lấy chồng không khác gì chơi quay số ý ạ :(
    em nghĩ nếu chị quá mệt mỏi thì có thể tìm cách tách ra, vì cuộc sống còn dài ạ
    nếu anh biết vì con vì cái, dần dần tu tỉnh thì là cái may ạ, nhưng khả năng là cũng phải học cách lơ đi mà sống :(

12. snow_rainbow

snow_rainbow

đâu đâu cũng thấy ngoại tình,
    cảm thấy buồn thế....

13. tamnm

tamnm Thành viên kỳ cựu

Nếu anh ta vẫn tỏ ra tốt vs mình và con, vẫn chu cấp tiền bạc, mn nói mà ko nghe thì kệ, cứ tích cóp đã mn. Mà thỉnh thoảng mn moi tiền đi, e thích cái này, e thích có bộ váy mới, son phấn j chẳng hạn, anh ta mua cho rồi mình chịu khó làm đẹp. Đôi khi phụ nữ chúng mình xuề xòa quá cũng ko tốt. Cái giống đàn ông nhiều đứa nó khốn nạn thế đấy

14. mehongdang

em muốn bỏ ck quá mọi người ahn.nản quá rồi

15. tamnm

tamnm Thành viên kỳ cựu

Hihi. Rùi lúc nguôi nguôi mn lại ko muốn bỏ nữa đâu mà.

16. hoangdongadc

hoangdongadc Thành viên mới

Cuộc sống gia đình là như vậy, chồng bạn ngoài tình mà vẫn quan tâm tới bạn. Có thể a ấy chỉ gọi là " cơ nới " 1 chút thôi thì sao, or 1 chút vui đùa bên ngoài. Chủ yếu vẫn là a ấy còn quan tâm tới bạn và còn rất yêu thương bạn.

- Bạn là vợ bạn sẽ là người hiểu anh ấy nhất, nên bạn hãy thử ngoài suy nghĩ lại 1 chút xem, đừng nóng vội. Biết rằng ngoại tình là không thể chấp nhận được, nhưng sự đã rồi bạn còn có con và tương lai phía trước.

Chúc bạn sớm vượt qua thời gian bế tắc này, và giành lại được người chồng về bên bạn trước những cám dỗ của cuộc sống.

cach nhan biet chong ngoai tinh | nhung bieu hien chong ngoai tinh

17. candy kiss

candy kiss Thành viên đạt chuẩn

buồn lắm luôn

18. lovestar1705

lovestar1705 Thành viên tích cực

Mình từng chứng kiến, và biết có một anh, lúc nào cũng ngoại tình, gái gú bên ngoài ko đếm xuể, nhưng lúc nào cũng yêu chiều vợ con hết mực, và lòng lúc nào cũng chỉ biết có vợ thôi ấy, vơ vét của gái có chồng để mang về cho vợ, còn lại dành tiền, nhưng chắc chỉ ít thôi để bồ bịch bên ngoài với gái chưa chồng, trẻ đẹp...
    Có thể nhu cầu quá cao nên mới vậy, họ còn yêu, nhưng tâm lý và nhu cầu sinh lý quá cao, theo mình nghĩ chồng bạn như vậy là yêu bạn đó, anh ta chắc chỉ vì bản chất thôi, một vài năm chán rồi lại thôi ấy mà, nếu chịu đựng được thì chịu đựng, còn không thì nói rõ ràng bạn ạ!

19. tạ tiềm

tạ tiềm Thành viên đạt chuẩn

quá đau lòng luôn