Đã Mẹ Nào Dùng Chỉ Ultra V Lift Nâng Mũi, Xóa Nếp Nhăn Chưa Ạ?

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi trunglan8901, 11/7/2018.

1. trunglan8901

trunglan8901 Thành viên chính thức

Chào các mẹ!
    Trung tâm làm đẹp Dermaster Việt Nam bên em đang áp dụng công nghệ làm đẹp bằng chỉ Ultra V Lift. Các mẹ ai có nhu cầu nâng mũi, nâng cơ mặt, xóa nếp nhăn, nâng cung mày, mí mắt, giảm bọng mỡ mắt, thon gọn bắp tay, chân, bụng, tạo mặt trái xoan… thì comments hoặc inbox em tư vấn nhé.
    Ultra V Lift là thương hiệu chỉ tự tiêu đến từ Hàn Quốc được phát minh bởi giáo sư, bác sỹ Kwon Han Jin đã có mặt tới hơn 36 nước trên thế giới và ngày càng được ưa chuộng trong thẩm mỹ nội khoa với các ưu điểm:
    _Khả năng chỉnh hình đẹp tự nhiên - hài hòa: Chỉ Ultra V Lift có nguồn gốc từ chỉ sinh học tự tiêu trong y tế, khi đưa vào da sẽ kích thích sản sinh collagen, elastin có tác dụng nâng đỡ vùng da yếu - chảy xệ, nâng cơ vùng chân mày, xóa bọng mắt, chỉnh hình vùng mũi.
    _Không cần nghỉ dưỡng, không sưng, không đau: Thẩm mỹ nội khoa không dao kéo, không đau đớn không lo biến chứng. Mang tới vẻ đẹp tự nhiên không biểu lộ dấu hiệu thẩm mỹ. Thời gian diễn ra nhanh chóng không cần nghỉ dưỡng
    _Phương pháp an toàn: Chỉ Ultra V Lift được làm từ chất liệu chỉ y tế sử dụng trong phẫu thuật tim mạch (PDO hoặc PCL) có tác dụng sản sinh collagen liên tục trong 56 tháng giúp nâng cơ, nâng mũi, xóa nhăn hiệu quả. Lõi chỉ còn chứa vitamin C có tác dụng làm sáng và bảo vệ vùng da được làm chỉ.
    _Song song với sự phát triển và được tin dùng thương hiệu chỉ Ultra V Lift còn chú trọng tới kết quả bền vững cho khách hàng, nên c Ultra V Lift có những nguyên tắc nhất định trong việc đảm bảo uy tín thương hiệu như: Không bán lẻ chỉ Ultra V Lift và chỉ chuyển giao công nghệ làm chỉ cho những người có chuyên môn như bác sỹ, chuyên gia thẩm mỹ.
    Các mẹ tham khảo thêm thông tin về công nghệ làm đẹp bằng chỉ Ultra V Lift tại: www.ultravlift.vn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi trunglan8901
  2. Boshop.vn

Boshop.vn Thành viên sắp chính thức

em vào hóng mẹ nào làm chưa vào cho em xin ít trải nghiệm thực tế với

3. Huyentran_bui

Huyentran_bui Thành viên đạt chuẩn

Căng da mặt bằng chỉ sinh học có vẻ đang được nhiều người quan tâm, chúc mẹ thớt làm ăn phát đạt nhé

4. beobeo567

beobeo567 Thành viên chính thức

Em đang cày quốc để tích xèng đi làm đây vì thấy chị hàng xóm cạnh nhà làm đẹp dã man, U40 đến nơi rồi mà nhìn trẻ cứ như gái đầu 2 ấy. mà không hiểu công nghệ kiểu gì thấy làm lâu rồi mà càng ngày càn đẹp các chị nhỉ?

5. yeuconthienthan

yeuconthienthan Thành viên chính thức

Chắc là do tác dụng sản sinh ra collagen như chủ thớt nói

6. Khăn ướt Bobby

Khăn ướt Bobby Thành viên chính thức

Bạn chủ top ơi cho mình hỏi cái chỉ Ultra này làm xong có được lâu không hay chỉ được thời gian ngắn rồi lại xập xệ như tiêm botox

7. trunglan8901

Chỉ Utra V Lift sẽ tự tiêu khoảng 6 – 8 tháng nhưng vẫn duy trì kết quả thẩm mỹ kéo dài có thể đến trên 8 năm. Ngoài ra mẹ sẽ bác sĩ thẩm mỹ tư vấn và hướng dẫn chế độ sinh hoạt và ăn uống phù hợp để chống lão hóa nói chung và lão hóa da nói riêng nhé

8. Một Mình

Một Mình Thành viên sắp chính thức

Cũng muốn đi xóa 2 cái dấu ngoặc () cạnh miệng quá mà chưa có điều kiện :(

9. habeo29054

habeo29054 Thành viên chính thức

Phải làm ăn coi trọng uy tín như cái chỉ này thì mới yên tâm giao mặt tiền được. Chứ làm ở mấy spa mà chủ đi học có vài ba tháng về cũng thành “chuyên viên thẩm mỹ” lấy đâu ra an toàn.

10. huongthom90

huongthom90 Thành viên chính thức

Em 29 tuổi nhưng da mặt lão hóa rất nhanh, nhất là nếp nhăn 2 bên mắt và tình trạng chảy xệ ở má. Em cũng đang có ý định đi căng da làm đẹp mẹ ib tư vấn cho em với nhé. Em cảm ơn ạ

trunglan8901trinhhue thích.
  11. Thảo mộc xông Tanamera

Thảo mộc xông Tanamera Thành viên chính thức

Có đau hay để lại sẹo không ạ?

12. trunglan8901

Vâng em ib rồi mẹ nhé :p

13. trunglan8901

Dùng phương pháp nội khoa không cần sử dụng đến dao kéo nên hoàn toàn không để lại sẹo và không đau đâu ạ.

14. HaCz1967

HaCz1967 Thành viên tích cực

Đánh dấu cái đã. :v

HaCz1967 has been a mother for [​IMG][​IMG] months.

15. Bin kháu

Bin kháu Thành viên mới

--NÂNG MŨI SLINE SỤN HÀN QUỐC CHỈ 5 TRIỆU ( GIÁ GỐC 15TR NHÉ)
    Chỉ bằng môt tháng tiền nhà, bạn đã thoát khỏi số phận mũi tẹt kém sang, thay đổi vận mệnh với chiếc mũi cao tây người người mơ ước
    Spa mình cần 02 mẫu nâng mũi vĩnh viễn megaline 6D chuyển giao công nghệ mới nhất cho học viên đảm bảo mẫu sẽ có một dáng mũi thon dài chuẩn phù hợp với gương mặt.
    Dáng mũi nữ sẽ là S-Line và Nam sẽ là L-line phù hợp với từng giới tính.
    [​IMG]☎️[​IMG]☎️Hãy nhanh tay đăng kí vì bên mình sẽ hỗ trợ giá 80% cho các bạn, do chính tay giáo viên kinh nghiệm 10 năm làm cho các bạn. Bảo hành trọn đời nhé!
    Ngoài ra bên mình có đầy đủ tất cả các dịch vụ đẹp như Tiêm filler, tiêm má baby, tạo hình môi trái tim, hạ gò má, thon gọn cằm... các bạn đăng ki combo sẽ có rất nhiều ưu đãi giảm giá tốt nhất[​IMG]
    Địa chi : Châu long-Tây Hồ -HN
    Hotline:01679601736 Em Long