Cần giúp: Cần Tìm Thuốc Làm Hồng Se Khít Vùng Kín!

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi ChanThienNhan2018, 24/7/2018.

1. ChanThienNhan2018

ChanThienNhan2018 Thành viên tập sự

E có 1 cô em gái chị em hay tâm sự với nhau nhiều chuyện lắm! Nó mới sinh em bé được 7 tháng nó có tâm sự sau khi sinh con chuyện abc vk ck không được như trước nữa, ko còn cảm nhận được khoái cảm như trước nữa,... em đang cần tìm loại để se khít và làm hồng, không cứ thế này kéo dài lại chán luôn việc làm chuyện ấy thì toi. Mình có nghe đến sản phẩm ALaska thấy quảng cáo là dạng viên đặt làm hồng se khít được sản xuất tư mỹ mà mình tìm hiểu kỹ trên mạng ko thấy có giấy chứng nhận gì cả ! Các mẹ có biết thông tin gì về sản phẩm này không cho e xin ít thông tin và đánh giá về sản phẩm này với ạ! Có mẹ nào có sản phẩm nào tương tự giới thiệu cho e với nhé! Thanks các mẹ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ChanThienNhan2018
    Đang tải...

2. Namtrang263

Namtrang263 Thành viên mới

mình tưởng se khít vùng kín thì chỉ có đi thẩm mỹ mới làm được cơ, mình có người quen đã làm dv này bên bs Đỗ Thị Thu Vân bên q1 ấy. Chủ đề này hơi nhạy cảm nên mn ít review lại lắm, nhưng mình nghe nói chị người quen mk khá ưng ý vs dv ở đó

3. doicat81

doicat81 Bắt đầu nổi tiếng

Bạn có thể dùng viên đặt phụ khoa xứ Mường hoặc viên đặt phụ khoa của Lý Thị Thu Hà đều ok. Mình đặt để trị viêm thôi, không nghĩ là có thể sẽ khít được, vậy mà đặt 1 hộp xong se khít thật

4. Nguyenngocanhmy

Nguyenngocanhmy Thành viên chính thức

Mình dùng alaska khít thật