Địa Chỉ Xem Bói Ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi Dan Sam, 8/8/2018.

1. Dan Sam

Dan Sam Thành viên sắp chính thức

Hi các mẹ, chả là vừa đầu năm mới hẳn các chị các mẹ các anh đang rất muốn đi xem bói năm nay thế nào. Vận hạn gia đình ra sao, vì vậy em lập Topic này giới thiệu với cả nhà các địa chỉ xem bói trên Hà Nội. (các địa chỉ vùng khác em cũng có nhưng mọi người chủ yếu trên Hà Nội nên em chỉ ghi các địa chỉ ở Hà Nội thôi ạ) các chị nào mà có thêm địa chỉ nào hay thì cùng chia sẻ cho các chị em nha. Em cũng xin nói thêm là bói toán 1 phần cũng là giải trí thôi ạ, còn các mẹ đừng nghĩ là em tuyên truyền mê tín dị đoan gì cả. Đời sống có vật chất thì cũng có tinh thần, em thì thích đi xem bói lắm https://img.*********/forum/images/smilies/biggrin.gif con gái ai cũng thế hết, hihi. Em chủ yếu đi sưu tầm nha các mẹ, có vài chỗ em cũng đã tới xem qua rồi ạ
    1. Cô đồng Khánh (20/564/55 Nguyễn Văn Cừ – Long Biên) cô xem quả cau, lá trầu, xem bài tây, xem tướng, xem chắn, tuy nhiên cô chỉ xem chắn và bài tây cho con nhang đệ tử của cô thôi.
    2. Cô Thuý ( 161 Khâm Thiên- 094 8248886) : cô chỉ xem từ 3-4h chiều đến đêm, gọi trước khi đến cho cô để biết cô có làm việc hay không nhé, đặt lễ cũng tuỳ tâm.cô xem bài tây, khá chuẩn.
    3. Anh Tùng ( 210 Phú Viên – Bồ Đề- Long Biên, 0128 4999888) Đến gọi anh hay thầy đều đc, xem bài tây, xem tướng, xem tay.
    4. Cô Hải Dung ( tập thể giày da Yên Viên – Hà Huy Tập – Gia Lâm) Cô chỉ ở nhà xem cả ngày mùng 1 và sáng ngày 15, còn bt cô đi làm lễ cho mọi người, cô xem cũng đúng, nhưng sơ sài quá, cô xem vài câu, cô đã hỏi có muốn hỏi gì nữa ko cô hay bảo làm lễ đi mới thuận
    5.Cô Xuân ( Ngã tư biến thế – Đông Anh, đi từ Long Biên đến ngã tư biến thế thì rẽ trái, đi khoảng 30m, nhà cô trong ngõ bên tay trái – 0912788586). Cô xem bằng tờ tiền mình đặt lễ, lưu ý là tờ tiền phải để trong ví để trong nhà mình 3 đêm nhé, cô xem nói vanh vách luôn, cô xem chuẩn đến 90%, ko đc thắp hương trc khi đến nhà cô xem nhé, với lại tiền ko để đủ ở nhà 3 đêm cô ko xem cho đâu, cô biết hết nên đừng cố đưa cho cô xem ko cô mắng nhé
    6. Thầy Châu ( khu chung cư thành phố giao lưu sau Metro Phạm Văn Đồng 0169 2050 758) thầy xem tay, tử vi với xem bói bài, xem tướng. Mình thấy thầy xem bói bài chuẩn lắm. Lễ thì tùy tâm, người hoàn cảnh khó khăn thầy xem miễn phí cho ấy. được cái thầy không xem đông nên tới xem gọi điện hẹn thầy thì tới xem không phải đợi chờ xếp hàng mà thầy xem cho kỹ lắm.
    7. Chị Yến (27 Lô 6 Đền Lừ, 0978795679) chị ý trông khá giản dị bói quả cau lá trầu và bài tây ở đền lừ, c ko thờ cúng gì cả nhưng xem rất chuẩn và thực tế, phải hẹn trước, chị này không xem đông, đặt lễ tùy tâm
    8. Cô Hoa bói bài gần chùa Nhị Châu – Thường Tín: Cô xem khá chuẩn, lại chỉ có 30k, mà xem được rất kỹ
    9. Cô Liên làng Quất Động – Thường Tín, cách nhà cô Hoa 10 km. Xem cũng được.
    10. Cô Hương ngõ 110 Đại La ( nhà inox ngay đầu đường cắt trần đại nghĩa ). Cô Hương này xem quả cau lá trầu, nhiều ng từng làm lễ tào quan bà cắt âm theo phá duyên rất hiệu nghiệm. \
    11. Cô Hoa Hoàng (fb Cô Đồng Quất) cầu giấy, muốn xem cô phải gọi điện trước đặt chỗ – 0932320188, các bạn gọi buổi sáng thôi. Ngày cô chỉ xem cho 6 người thôi.
    12. Cô Thanh gần học viện cảnh sát: Không hiểu sao cô xem cho mẹ với chị mình thì rất đúng mà xem cho mình thì chả được cái gì hết trơn, chắc tuỳ duyên https://img.*********/forum/images/smilies/Laughing.gif Cô xem bổ cau mọi người nhé đến xem mua trước cau là được. Phải tự tay chọn thì mới linh.
    13. Cô Ngọc Bia Bà, cô ngồi trong khuôn viên chùa Bia Bà La Khê ý, có duy nhất mình cô là nữ ngồi viết sớ ở đấy thôi, cô căn Cậu, mọi người vẫn hay gọi là Cậu Ngọc, tóc ngắn, mặc áo nâu sòng, giọng nói dịu dàng dễ nghe https://img.*********/forum/images/smilies/Laughing.gif Cô xem bói nói chung cũng đúng.
    14. Ông Hành – nhà ông là quán cà phê phía bên tay phải cổng đại học sư phạm nghệ thuật trung ương ( hay gọi là trường nhạc hoạ trên đường nguyễn trãi) bói bài tây, xem ông Hành thì xác định là lúc xem thấy buồn cười vãi đái https://img.*********/forum/images/smilies/Laughing.gif
    15. Cô Thuý bói bài & cô Hà bói trứng ở điện bà Thái ngõ 200 Xã Đàn ( Đình Trung Tự rẽ vào). Cô Thuý bói bài rất chuẩn.. Đặt lễ tuỳ tâm.

Còn nữa mà em sẽ up dần nhé các chị.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Dan Sam
    Đang tải...

2. Thủy Glee

Thủy Glee Thành viên sắp chính thức

cảm ơn mẹ nó nhá

3. Thủy Glee

Thủy Glee Thành viên sắp chính thức

mẹ nó ơi xem tướng ở đâu chuẩn đấy ạ

4. TuanKien.Thaco

TuanKien.Thaco Thành viên chính thức

5. metonny

metonny Thành viên rất tích cực

mình cũng đang cần tìm

6. chimishop

chimishop Thành viên kỳ cựu

m thấy xem tử vi đúng hơn xem bói.................

7. namvn95

namvn95 Thành viên chính thức

nhiều địa chỉ quá mn hay xem ở đâu nhất ạ

8. cappervn

cappervn Thành viên chính thức

Chấm để nghiên cứu, em cũng thich đi xem bói lắm, mà toàn thấy nói dựa các mẹ ạ

9. dinhvihaiphong

dinhvihaiphong Thành viên đạt chuẩn

mình không thích bói toán cho lắm

10. Dan Sam

mẹ nó muốn xem bjo lấy ck ạ

Vietanh1212 thích bài này.
  11. Dan Sam

xem đi mẹ nó nhiu cái đúng lắm

12. Dan Sam

mẹ xem tướng xem tử vi cũng hay mà

13. Dan Sam

em cũng thích xem tử vi phong thủy lắm

14. webchuabenhtri

webchuabenhtri phòng khám thái hà

hầy mk cũng nghe thấy bảo một số nới trên hn nhưng chưa thử đi bjo các mẹ ạ.

15. Hàng Quảng Châu Sỉ lẻ

Hàng Quảng Châu Sỉ lẻ Thành viên tập sự

Cho e hỏi chỗ nào xem và làm lễ về tìn duyên tốt hả các mẹ. E 89 ạ, là nữ ạ

16. hoatrangnhung

hoatrangnhung Bắt đầu nổi tiếng

Khuyên chân tình các mẹ không nên đi xem bói hic hic. không đúng đâu mà mang họa nhiều vấn đề lắm. hic hic

17. hoahoangle

hoahoangle Thành viên chính thức

Mình thì trước cũng hay xem, giờ tự nhiên ko thích xem nữa. Thấy các thầy xem ko nói được nhiều, chỉ nói đúng nhà cửa còn tương lai thì ko đúng.

18. giadinhchim

giadinhchim Thành viên rất tích cực

Xem ở đâu chuẩn nhỉ

19. phinnguyen0508

phinnguyen0508 Thành viên tích cực

Xem cô Yến và cô Thúy tòab nói linh tinh, chả đúng cái gì cả.

20. Meyeuteo

Meyeuteo Thành viên rất tích cực

Mình cũng thế. Thấy nhiều ng nói dựa. Và mình thích đi xem bói