Trường Mầm Non Quốc Tế Nào Tốt Ở Khu Vực Hoàng Mai Nhỉ? Các Mẹ Share Em Chút Kinh Nghiệm Chọn Trường

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi bapthoidangyeu, 16/7/2018.

1. demimore

demimore Thành viên đạt chuẩn

Thanks bạn nhìu nhìu

Đang tải...

2. giasudangminh

giasudangminh Thành viên tập sự

Bé nhà em được 16 tháng, nhà em ở khu vực Lĩnh Nam không biết có trường nào không, các mẹ tư vấn giúp em vơi sạ :h:

3. hoaiphan278

hoaiphan278 Hạ Nắng

Các mẹ có thể tham khảo trường mầm non quốc tế Winston cơ sở Linh Đàm nhé, học phí chỉ từ 4tr3/tháng, các bé sẽ được học tiếng anh với giáo viên bản ngữ hàng ngày từ thứ 2 đến thứ sáu và nguồn thực phẩm là nhà cung cấp hữu cơ Hello Măm các mẹ nhé. Mẹ nào quan tâm thì ib em nhé!

4. Thịt bò sạch

Thịt bò sạch Thành viên rất tích cực

mình cũng đang tìm trường cho bé may mà tìm thấy topic này để tham khảo. thanks các mom!

5. moony34

moony34 Thành viên tập sự

Chị cho bé học ở trường mầm mon Helen Garvis nhé chị ơi, em mới chuyển cho bé nhà mình về đây, trường mới thành lập nên cơ sở vật chất rất tốt và hiện đại, các cô giáo ở trường đều rất quan tâm và chu đáo với các con, bé về nhà nói bi bô tiếng anh nghe đáng yêu lắm !
    không chỉ giáo dục tại trường, bé nhà em còn thường xuyên được tham gia các trường trình ngoại khóa, giúp các bé tự tin , mạnh dạn hơn rất nhiều. Chị lên fanpage/ website để tham khảo thông tin chị nhé