Toàn quốc: Đệm Cao Su Liên Á Tại Demxanh.com Chất Lượng Thế Nào?

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi thanthuong1992, 16/8/2018.

1. thanthuong1992

thanthuong1992 Thành viên chính thức

Có mom nào mua đệm cao su Liên á tại Demxanh.com chưa ạ? Cho em hỏi chất lượng có ổn không ạ? Đang muốn mua đệm thay cho phòng bố mẹ chồng, các cụ có tuổi nên quanh năm nằm đệm ạ, đệm cao su liên á thì trên cả tuyệt vời rồi, rất nhiều người tin dùng hãng này về độ đàn hồi tốt, ko bị nún, giúp ngủ ngon sâu giấc. Nhưng lăn tăn khoản là chưa biết mua ở Demxanh có ok không vậy các mom?? hoặc mom nào biết đ/c nào ổn thì bẩu em?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thanthuong1992
  2. Cá Cảnh Chiến Lan

Cá Cảnh Chiến Lan Thành viên mới

mẹ nó chu đáo thế, em á, mộng chè đanh đá ghê gớm soi xét em từng tí 1, nên em chẳng thèm ngó, mà có khi mình có lòng mua bà cũng méo dùng đâu, giải tán

thanthuong1992 thích bài này.
  3. Mẹ Bé Hoàng Gia

Mẹ Bé Hoàng Gia Thành viên chính thức

Chất lượng trên cả tuyệt vời mế ơi, nhà em trc giờ toàn dùng đệm cao su Liên Á đó ạ. Mới đổi quả này cho 2 vợ chồng nè https://demxanh.com/dem-cao-su-lien-a-5-zone.html
    Đệm xịn dư lày có khi phải làm việc hết công suất ::D::D::D::D::D
    Nhân cái tiện đệm mới luyện heo vàng luôn được không nhỉ :inlove::inlove::inlove::inlove::inlove:

4. ThamMyHoangTuan

ThamMyHoangTuan Thành viên mới

Chi mà căng thẳng rứa hả má
    ở cùng mẹ chồng mà như thế chỉ thiệt mình
    với cả các cụ già rồi nhiều khi hơi khó tính xíu
    mình phận làm con gắng chút có sao
    đừng dồn chồng vô chỗ khó xử

5. Totokid

Totokid Thành viên đạt chuẩn

đệm cao su liên á tại demxanh chất lượng thế nào? em cũng đang thắc mắc như thớt ạ

6. thanthuong1992

thanthuong1992 Thành viên chính thức

Hihi ẻm cao su liên á 5 zone nhà mom này nhìn thích quá, nhưng giá hơi mắc, chắc em mua loại ít xiền hơn thôi ạ . mom vui tính ghê

7. luany521

luany521 Thành viên chính thức

Mua đệm cao su Liên Á chuẩn thì cứ qua 113 Nguyễn Trãi, gần đối diện với cổng vào của Royal City ý.

8. Benco_Vietnam

Benco_Vietnam An ninh cho cuộc sống

Giờ mua đệm cao su Liên Á là chuẩn cơm mẹ nấu rồi:
    - Sản phẩm đệm cao su Liên Á được làm từ nguyên liệu 100% cao su thiên nhiên, không chứa bất kỳ tạp chất nào. Kết hợp với công nghệ khử mùi tiên tiến và đặc tính kháng khuẩn, kháng nấm mốc, giúp bảo vệ sức khỏe người dùng và đặc biệt an toàn cho trẻ nhỏ.
    - Nhờ vào độ đàn hồi cao với bề mặt đệm luôn được chắc chắn cũng như không hề bị lún hoặc trũng khi chịu một lực tác động lớn và liên tục trong thời gian sử dụng lâu dài. Vì thế mà đệm luôn giữ được hình dáng cũng như kích thước và độ phẳng như thời gian ban đầu để có thể tạo được cảm giác thoải mái dành cho người nằm.
    - Những sản phẩm đệm cao su Liên Á đều được thiết kế tối ưu để phân bổ đều các lực tác động lên khắp bề mặt. Tạo cho người nằm luôn có cảm giác thoải mái và dễ chịu ở mọi tư thế ngủ khác nhau. => sẽ có giấc ngủ sâu và thoải mái. Áo đệm cao su kết hợp tinh tế giữa vải cao cấp Châu Âu với chần gòn làm tăng thêm sự sang trọng và êm ái cho sản phẩm, phù hợp với mọi thiết kế nội thất trong không gian phòng ngủ của bạn.
    - Bề mặt đệm cao su Liên Á được thiết kế chuẩn với hàng triệu lỗ thông hơi nhỏ cũng hệ thống rãnh thoát khí từ đó phân tán nhiệt cơ thể, mồ hôi và tạo sự thông thoáng một cách tối đa. Bạn sẽ không có cảm giác bí bách hay nóng lưng khi nằm. Đệm thích hợp sử dụng 4 mùa, rất phù hợp với thời tiết khí hậu nóng ẩm ở VN
    - Địa chỉ uy tín để mua đệm cao su Liên Á có thể tham khảo bên Demxanh.com, mình thấy bên này được nhiều mẹ đánh giá cao. Có hệ thống chuỗi 7 siêu thị đệm ở ngoài miền Bắc. Chế độ bán hàng, giao hàng cũng như sau bán hàng tốt, uy tín chất lượng.

9. Cá Cảnh Chiến Lan

Cá Cảnh Chiến Lan Thành viên mới

Em thẳng tính, ai tốt với mình mình tốt lại, ko thì thôi. ko nhịn được. em chịu