Cần giúp: Có Mẹ Nào Dùng Sp Fucoidan Của Nhật Trị Ung Thư K Ạ?

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi huong.thinh1803, 31/7/2017.

1. Mẹ Tom 92

Mẹ Tom 92 Thành viên đạt chuẩn

nhà m có ông chú dùng cái okinawa fucoidan của nhật hơn 1 năm nay rồi, thấy chú vẫn sống khỏe mạnh, nhà m cũng mới mua lọ này cho mẹ m dùng, bà đi tầm soát bị K tử cung giai đoạn đầu, hi vọng tiến triển tốt híc. mà thấy bảo sp này nhiều hàng giả hàng nhái lắm

Đang tải...

2. diminhdat2017

diminhdat2017 Thành viên tập sự

Thành thât chia sẻ nỗi buồn với các bạn có người thân bị bênh K, có trải nghiệm rồi mới biết nó là quá sức chịu đựng...Bố mình vừa mất vì K gan, ông phát hiện muộn nên chỉ được hơn 40 ngày. Mình đã đọc rất nhiều sách về thực dưỡng, kiềm hoá, cũng gọi cho con dâu cô Kim Thị Lựu người dùng thực dưỡng chữa K phổi và sống được 7 năm nay (cô này có lên báo nhưng đồng nghiệp của mình là bạn học con dâu của cô ấy), rồi dùng fucoidan, nọc bọ cạp xanh cuba. Mình đã áp dụng hết cái này, còn nước còn tát. Mình chuyển cho bố ăn thực dưỡng, cắt hết sữa, đạm động vật và dùng nước kiềm. Bệnh bố nặng và không chữa được nữa nhưng cho đến lúc mất bố mình không bị di căn sang các bộ phận khác nên ông ít đau đớn (chị mình làm bệnh viện và khi chọc dịch bụng của bố thì chị ấy bảo là vẫn chưa bị di căn). Mình cũng không biết cụ thể là Fucoidan và nọc bọ cạp có tác dụng không nhưng các chú/anh hướng dẫn viên tiếng Tây Ban Nha bên mình vẫn thường xuyên có đơn đặt hàng của các bệnh nhân K đã theo họ mua thuốc nhiều năm nay. Mình vừa rao thanh ly một số thuốc còn lại mình đã mua trên diễn này. nếu ai cần chia sẻ thông tin về thực dưỡng, kiềm hoá thì chat với mình.

thuhangpham thích bài này.
  3. JaA.Clothing

JaA.Clothing Bán buôn lẻ hàng Nhật 100%.00819024066688

4. JaA.Clothing

Tại Nhật bản có dòng Fucoidan Z cao cấp nội địa kết hợp tinh chất nhựa thông đỏ rất hiệu quả, hiện các quan chức VN toàn tìm mua dòng này. Sếp A mình mua để uống phòng và biếu cả bác lớn nào đang phải điều trị rất nhiều. Chắc chắn là mua sản phẩm Fucoidan Z do yutakana VN làm đại lý tại Nhật bản là yên tâm nhất. Vì giờ nhiều loại quá. Các bạn có thể tìm hiểu thông tin kỹ hơn ở Trang yutakana chấm vn nhé.

thuhangpham thích bài này.
  5. JaA.Clothing

Tại Nhật bản có dòng Fucoidan Z cao cấp nội địa kết hợp tinh chất nhựa thông đỏ rất hiệu quả, hiện các quan chức VN toàn tìm mua dòng này. Sếp A mình mua để uống phòng và biếu cả bác lớn nào đang phải điều trị rất nhiều. Chắc chắn là mua sản phẩm Fucoidan Z do yutakana VN làm đại lý tại Nhật bản là yên tâm nhất. Vì giờ nhiều loại quá. Các bạn có thể tìm hiểu thông tin kỹ hơn ở Trang yutakana chấm vn nhé.

6. JaA.Clothing

Tại Nhậtbản có dòng Fucoidan Z cao cấp nội địa kết hợp tinh chất nhựa thông đỏ rất hiệu quả, hiện các quan chức VN toàn tìm mua dòng này. Sếp A mình mua để uống phòng và biếu cả bác lớn nào đang phải điều trị rất nhiều. Chắc chắn là mua sản phẩm Fucoidan Z do yutakana VN làm đại lý tại Nhật bản là yên tâm nhất. Vì giờ nhiều loại quá. Các bạn có thể tìm hiểu thông tin kỹ hơn ở Trang yutakana chấm vn nhé.

7. brightmoon_189

brightmoon_189 Hội rắn 89

bố e cũng bị K gan, thấy bảo Fucoidan Vàng thì tốt hơn nhưng giá fucoidan vàng hơn 12tr 1 hộp cơ. bố e trc chỉ dùng fucoidan xanh, giờ bố e mất rồi, còn dư 2 lọ, có nhà bác nào cần thì e để lại cho ạ, e nhờ người nhà mua bên nhật cho là 1,8tr/1 lọ, tiền nhờ người cầm về họ lấy công 200k/lọ. giờ bác nào cần thì bảo e đảm bảo hàng thật, trả được e bao nhiêu thì e lấy bây nhiêu thôi ạ.

8. thuhangpham

thuhangpham Bắt đầu tích cực

Cái này uống để bồi bỏ sk đc ko nhỉ? Hay chỉ phòng bệnh thôi mọi người?