Tìm Trung Tâm Tiếng Anh Cho Con 3 Tuổi

Thảo luận trong 'Học tập' bởi mat_ong_DakLak1, 11/9/2018.

1. mat_ong_DakLak1

mat_ong_DakLak1 Bắt đầu tích cực

Nhờ các mẹ tư vấn cho giúp mình trung tâm tiếng anh uy tín. Mình ở Vĩnh Phúc-Ba Đình-HN. Hoặc các mẹ nào có quen biết với giao viên nước ngoài và có con cùng độ tuổi con của mình thì mình lập nhóm học chung đi. Tuổi của các con vừa chơi vừa học. Ai có kinh nghiệm chia sẻ giúp mình với nhé, mình cảm ơn nhiều !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mat_ong_DakLak1
    Đang tải...

2. NhuNgoc_ph

NhuNgoc_ph Thành viên mới

3 tuổi mà cho bé đi học tiếng Anh sớm vậy mẹ

mat_ong_DakLak1 thích bài này.
  3. mat_ong_DakLak1

mình muốn cho con đi kiểu nghe với vừa học vừa chơi cho con quen môi trường thôi nhưng chưa tìm được trung tâm nào, mn có kinh nghiệm gì không?

4. PhuongHuyenLam

PhuongHuyenLam Thành viên mới

3 tuổi thì nhỏ quá mẹ ạ. từ khoảng 4,5 tuổi đã. Các bé học tiếng anh cần thời gian 1 quá trình lâu dài chứ không phải ngày 1 ngày hai. Cháu mình học 5 tuổi ở ILI, giờ học được 1 năm rồi, bé cũng dạn dĩ nhiều, nói thì ít mà phát âm chuẩn lắm. thấy vậy cũng mừng, vì học với giáo viên nước ngoài hết.

5. mat_ong_DakLak1

cảm ơn bạn nhiều, tớ cũng muốn tìm cho con học kiểu vừa học vừa chơi thôi, nhưng đợt này cũng bận nên lại hoãn, nhưng cứ tham khảo ý kiến của mọi người, chuẩn bị dần cho con

6. Be Lanhat

Be Lanhat Thành viên chính thức

Mình thấy có bé hơn 2 tuổi đã được cho học rồi nhưng toàn gv nước ngoài để bé phát âm chuẩn, học càng sớm càng phát âm chuẩn bạn ạ, giờ cũng nhiều trung tâm hay lắm mỗi tội tiền cao cứ tầm gần 20tr/năm, mình cũng muốn cho con đi học mà không đủ tiền hiu hiu

7. mat_ong_DakLak1

20 triệu là 12 tháng ah bạn, bạn có biết 1 tháng học mấy buổi không?

8. Be Lanhat

Be Lanhat Thành viên chính thức

Mình thấy trên đường Nguyễn Chí Thanh hoặc ở đường Vũ Ngọc Phan chếch Legent Beer cũng có trung tâm uy tín lắm, tuần học 2 buổi thì phải b ạ

9. mat_ong_DakLak1

ok, cam on ban, minh se tim hieu

10. baonam2018

baonam2018 Thành viên mới

Trước đây mình cứ cho bé ở nhà xem hoạt hình và các chương trình thiếu nhi nước ngoài thôi, pp này cũng rất tốt cho bé đó nhưng lại có nhược điểm bé nghe được nhưng ko phản xạ được nên mình cũng tìm hiểu nhiều trung tâm cho bé rồi mình tìm cho bé học bên trung tâm ILI. Mình thấy chất lượng, gv bên này dạy khá ok, mấy bé bên này khá năng động nên cũng rất yên tâm cho bé học ở đây. Vì bé nhà mình hơi ù lỳ, nhút nhát nên cần những môi trường như vậy để cải thiện tình hình này của bé. Bạn alo sđt trường 0909042588 hỏi học cho bé đi, trẻ con tiếp xúc với T.A sớm thì tốt lắm đó bạn.

11. mat_ong_DakLak1

cảm ơn ban nhiều nhé, mình sẽ hỏi xem

12. rchato

rchato Thành viên chính thức

Mới 3 tuổi mà mn đã cho đi học rồi à?

13. PhuongHuyenLam

PhuongHuyenLam Thành viên mới

Cháu mình một năm có khoảng 7-8tr gì thôi, nó học lúc 5tuoi. Giờ nó nói chuẩn lắm, cho nó vừa học chơi, quan trọng nó thích học tiếng Anh, thầy cô nó học cũng là giáo viên nước ngoài có trợ giảng người Việt nữa. Nhiều khi mình nói mà không hay như nó. Nó kêu dì đọc sai rồi mà ngại luôn.

14. minhnhanalan

minhnhanalan mekenhouse.com

3 tuổi đi học là chuẩn đó bạn. Con mình cho đi học lúc hơn 2 tuổi rất ok. Một số dạy dc như TOMOKID . Nhưng học tốt nhất nên cho học i can read o ngay 294 Kim Mã bạn sẽ thấy đáng đồng tiền bát gạo, mình ko liên quan quảng cáo cho trung tâm này đâu nhé, chỉ là nhìn nhận thấy tốt cho bố mẹ muốn đầu tư cho con nghiêm túc.Vì mình trước cho học Tomokid khi cho con test thử vài nơi khi chuyển thì thấy các giáo viên ở trung tâm khác vẫn đánh giá kiến thức nền tảng con tốt, nhưng biết trcs I can read minh sẽ sang cho học i can read từ đầu vì có nhiều cái cũng rất hay . Vi góc độ khi cần một lời khuyên thật lòng ở khu vực ba đình với tầm tiền hợp lý chứ ở đâu cũng có những trung tâm dạy tốt mà gần nhà thuận tiện cho bé nhỏ, nhất là mua đông gần đến

15. mat_ong_DakLak1

bé nhà bạn học 1 tháng mấy buổi, giờ con mấy tuổi rồi, tiếng anh giờ bé biết đến đâu rồi bạn? mình cũng muốn cho con đi học, ban đầu là làm quen vs tiếng anh, xong cũng muốn con bạo dạn hơn, ở trung tâm đấy là giáo viên nc ngoài 100% khong bạn? học phí bao nhiêu 1 tháng? tớ cũng mong có mẹ đã cho con đi học như bạn tư vấn, vì giờ trung tâm thì nhiều, mà cứ mơ hồ thì chẳng bao giờ tìm được nơi như ý

16. huynhthisuongmy

huynhthisuongmy Thành viên chính thức

tớ k bít bên anh ngữ ili nhận bé từ mấy tuổi, chứ gái cháu mình ẻm 6 tuổi đang học lớp bắt đầu bên đó
    bên đó dạy với người nước ngoài, phản ánh của phụ huynh tốt lắm
    các mommy tìm hiểu thêm có cho con học được ko

17. benhtri22

benhtri22 Thành viên tập sự

mình cứ thấy chỗ nào dk mà dk các bậc phụ huynh tin cậy thì mk dki thôi các mẹ.

18. mat_ong_DakLak1

cam on ban

19. vynguyenh

vynguyenh Thành viên đạt chuẩn

Mẹ tham khảo gia sư bên Eudpia xem, con mình đang theo học bên này, thấy con học hiệu quả mà tự tin hơn trước rất nhiều. Thời buổi này, bọn trẻ con cần tiếng anh lắm nên các mẹ cho con học sớm, học trung tâm uy tín là hiệu quả nhất, vừa cải thiện được phát âm, vừa giúp con tự tin bằng bạn bằng bè. Ngày trước, con mình ghét học tiếng anh lắm, cứ đến giờ học là kêu đau bụng hay ốm, không muốn học, lý do chỉ vì không trả lời được câu hỏi của cô nên ngại trước các bạn. May giờ học bên Edupia, giáo viên cực kì sát sao, dạy chậm, từ từ, cẩn thận sửa lỗi cho con và hàng tháng đều gửi kết quả về cho ba mẹ biết. Mẹ cũng yên tâm gửi gắm con tại đây!

20. dtu89

dtu89 Thành viên đạt chuẩn

Em nghĩ bé nhà mình mới có 3 tuổi thì hơi bé quá chị ạ, nên cho bé làm quen với các dạng chữ và bài hát Tiếng Anh đánh vần thôi là được r đó chị. Bé lớn hơn chút nữa thì c có thể cho bé qua học bên em ạ - Edupia Tutor. Ở đây các bé sẽ được phát triển cả 4 kỹ năng Nghe - Nói - Đọc - Viết, trong quá trình học bé còn được thực hành nhóm và tham gia các minigame để tăng sự tương tác giữa cô và trò ạ. Mẹ tham khảo nhé ạ