Toàn quốc: Nem Hải Sản, Thịt Ghẹ, Nõn Bề Bề

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Oanhktxd, 28/9/2018.

1. Oanhktxd

Oanhktxd Thành viên rất tích cực

1. [​IMG][​IMG][​IMG] NEM HẢI SẢN - 115k/ HỘP 12 CHIẾC
    Nhân nem nhà em chiếm đến 85% là Hải sản ạ

[​IMG][​IMG][​IMG] Để có 1 chiếc nem ngon hay 1 cái chả tuyệt vời ăn vào sẽ nhớ mãi không quên thì phải nói đến tình yêu và tâm huyết của người làm ra nó.

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]Cho nên em chỉ có thể nói 1 câu thôi ạ: Các bác hãy thử ăn nem và chả hải sản nhà em một lần và cảm nhận.

Nguyên liệu làm nem nhà em gồm có:
    1. Bề bề.
    2. Thịt ghẹ.
    3. Tôm biển
    4. Thịt lợn.
    5. Nấm hương.
    6. Mục nhĩ.
    7. Cà rốt.
    8. Trứng gà ta.
    9. Miến.
    10. Hành.
    11. Hạt tiêu bắc.
    12. Gia vị.
    13. Nem rế.
    [​IMG][​IMG]

2. [​IMG] [​IMG]THỊT GHẸ[​IMG] - 270K/KG

[​IMG]✅ HÀNG TRI ÂN - GIÁ ĐÃ FIX

[​IMG]✅Đăng chỉ vì muốn khách hiểu thêm về 1 sản phẩm . Nhất lại là sản phẩm chuyên dùng cho các con thì lại càng phải hiểu thật kĩ

[​IMG]‼️ Có chế hỏi em là : “ Sao e bán Thịt Ghẹ đắt thế “

[​IMG] E chỉ nói đơn cử thế này để các bác so sánh nhé . Ko thèm bàn luôn về giá Ghẹ .

[​IMG]‼️Thứ nhất : Ai biết được loại Ghẹ bóc ra hàng nõn này là loại gì , có phải đc bóc từ ghẹ lông rẻ tiền ko?
    Ai biết được có bị trộn thịt cá Nóc ko ? Thị cá nóc rất giống bắp ghẹ , dân sành mới nhận ra nhé . Ngta thường trộn vào để giao nhà hàng cho rẻ vì nó hạ giá thành rõ rệt [​IMG]. Yên tâm nhà em ko làm thế [​IMG]✌️.

[​IMG] Chỉ cần điều 1 này thôi cũng đủ để các bác hiểu việc so sánh giá là khập khiễng và ko chuẩn xác .

[​IMG] Tuy vậy em vẫn mạnh dạn nêu thêm 1 điểm nữa ảnh hưởng tới giá để bà con có cái nhìn rõ hơn về hàng Thịt Ghẹ nõn .

[​IMG]‼️ Thứ hai : Có ai biết bóc 1kg thịt ghẹ vs tay nghề cao ít dăm thì công phải trả là bao nhiêu và mất bao lâu ko ạ !
    Vâng : 1 tiếng đồng hồ , thậm chí hơn [​IMG]. Và mình phải chi trả cho 1 đầu cân như vậy 70k tiền công vs trình độ bóc giỏi, lành miếng Ghẹ + Ít dăm ( 100% ko có dăm thì thánh mới bóc đc ) [​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG]Ồ ...! giá thành vô tình đã bị đội lên 70k . Còn vs giá 30k công trên đầu cân bóc thì xác định là khách mua về miệng nhai lưỡi lừa dăm nhá [​IMG].

[​IMG]Đấy là chưa kể khâu đóng gói cuối cùng mama phải ngồi nâng từng mảng thịt ghẹ ra để xem còn dăm không mới dám đóng khay [​IMG].

[​IMG]✅Nói chung kì công và chất thì tuyệt vời nên em k có giá rẻ như thị trường đâu ạ .
    Hàng nhà e tự làm chứ em k đi nhập lại ở đâu nên em thiết nghĩ ko cần phải nhìn giá ai mà bán cả. E tính theo chi phí và giá thành phẩm làm ra . Chứ đi so sánh thì vô vàn [​IMG]

Em xin hết [​IMG]❤️[​IMG]❤️[​IMG]❤️

3. BỀ BỀ BÓC NÕN - 270k/KG
    [​IMG][​IMG]‼ Dành cho các tín đồ thích ăn bề bề nhưng ngại bóc nõn đây ạ!
    [​IMG]➡️ Bề bề bóc nõn được lựa chọn từ con bề bề tươi, chắc thịt rồi bóc nõn, đóng hộp bảo quản cấp đông.
    [​IMG]➡️ Khách về rã đông vài phút chỉ hấp sơ thêm chút bia, gừng xả, hoặc nhúng lẩu, xào me, rang muối, nấu bún – canh bề bề hay lẩu riêu bề bềcũng ngon lắm ạ

[​IMG][​IMG]
    E Ở NHẬT TẢO - ĐÔNG NGẠC - BẮC TỪ LIÊM
    ĐT: 0976121836- 01253939555

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Oanhktxd
  2. Oanhktxd

Em kính mời các bác ủng hộ ạ

3. Oanhktxd

e mới có mẻ nem mới, mời các bác order ạ

4. meyeu3bocon

meyeu3bocon Thành viên tích cực