Toàn quốc: Seva Spa – Tổ Hợp Spa Đạt Chuẩn Quốc Tế Tại Flamingo Đại Lải!

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Mộng Miên, 8/10/2018.

1. Mộng Miên

Mộng Miên Thành viên chính thức

Chào các mẹ, nhà em mới có chuyến du hí Flamingo Đại Lải về, thấy quá nhiều thứ hay, hấp dẫn, cái cảm giác sung sướng giờ vẫn đang còn dâng trào đây ạ, hôm nay rảnh rỗi quá em ngồi review lại cho các mẹ, để mẹ nào có nhu cầu muốn tìm hiểu để đi du lịch thì tham khảo nha.

Đại Lải khá gần Hà nội nên phù hợp cho đi cả gia đình, gia đình có con nhỏ, vỡ mật hoặc công ty tổ chức team building cũng hợp lý. Ở đây thì có khá nhiều khách sạn và resort, các mẹ có thể lựa chọn nhưng để trải nghiệm được hết dịch vụ 5 sao thì nên chọn resort cao cấp Flamingo Đại Lải - đứng top 10 resort đẹp nhất thế giới! Các mẹ lưu ý đặt đầu tuần, giữa tuần nha, vì cuối tuần giá khá là cao. Giá phòng khoảng 4tr/ đêm cho 1 căn villa hill top, gói này được miễn phí khá nhiều dịch vụ như: buffe sáng, 1 bữa tối tại nhà hàng, câu lạc bộ bãi biển, ... Trong gói của em đc miễn phí xe bus đưa đón 2 chiều từ Hà Nội đến Đại Lải ( các mẹ nhớ phải đặt trước cả 2 chiều để tránh hết xe) Đi ăn thì các mẹ có thể lựa chọn ăn tại nhà hàng trong resort hoặc nhà hàng bên ngoài. Trong gói nhà em được free ăn tối và buffe sáng nên chỉ ăn ngoài 2 buổi trưa thôi. Nhà hàng ở đây giá cả cũng không đắt. Ăn tẹt ga thì tầm 250-300k/ người. Bọn em chọn ăn tại nhà hàng Hương Việt cách Đại Lải 1 đoạn, có thể đi bộ được. Hoặc có thể ăn ở nhà hàng Sao Khuê thấy cũng khá ổn, cách resort chừng 1km. Đi chơi bãi biển có cả chèo thuyền và đi cano, em ấn tượng khi đi cano các mẹ ạ, mát mẻ lộng gió được anh nhân viên giới thiệu các cảnh quan, cano này thì e bé nhỏ tuổi như bé nhà mẹ có thể đi được vì hồ lặng sóng chứ không như biển đâu. Dịch vụ xe điện 24/24 nhớ đi ít nhất 1 lần buổi tối nhé, dạo quanh 1 vòng bằng xe điện cảm giác thật yomost, buổi sáng đi xe đạp thể thao cũng rất tuyệt, mỗi phòng có 2 chiếc xe bên ngoài. Buffet quá ngon, nhiều món. Bữa tối gói nhà em book đc free luôn hí hí set menu nhiều món quá nhà mình không ăn hết. Bọn em gọi thêm đồ uống cũng đc miễn phí nốt. Bể bơi quá ưng, sạch đẹp, chắc có thời gian và ko bận con nhỏ thì bơi cả ngày luôn ý.

Và điểm mà em bồ kết nhất khi nghỉ dưỡng ở Flamingo Đại Lải đó chính là trải nghiệm tuyệt vời tại Seva Spa - tổ hợp spa đạt chuẩn quốc tế lần đầu xuất hiện tại Việt Nam, ở đây không chỉ cung cấp các dịch vụ chăm sóc sắc đẹp và sức khoẻ đẳng cấp nhất, mà còn đc thư giãn, nghỉ ngơi và tận hưởng cuộc sống tại 1 không gian xanh mướt, trong lành.

- Địa điểm nằm trong tòa tháp Forest In The Sky tại Flamingo Đại Lải Resort rộng lắm các mẹ ạ, em đọc giới thiệu về bên này thì rộng tới 4.000m2 cơ mà, hơn 100 phòng chức năng đẳng cấp. thấy bảo có thể phục vụ cùng lúc tới 1.000 người. Bày biện trong mỗi phòng nhìn bắt mắt, nhẹ nhàng, thân thiện từ các vật liệu như gỗ, tre, nứa ….

- Có nhiều phòng lắm, em kể tên qua 1 vài phòng em trải nghiệm và còn nhớ tên: phòng xông hơi đá quý giúp giải độc cơ thể, phòng bùn khoáng - thuốc bắc giúp lưu thông tuần hoàn, phòng ion và sắc màu giúp chống oxy hoá, phòng đá muối Himalaya và đá núi lửa giúp phục hồi cơ thể, tái tạo tế bào, phòng Oxy Hinoki, phòng Tuyết và Hang hồng ngoại - những liệu pháp giúp tái tạo tế bào, trẻ hoá làn da và tăng cường sức khoẻ …

- Được nghe giới thiệu : Seva Spa được vận hành và cố vấn bởi các chuyên gia spa và chăm sóc sắc đẹp quốc tế hàng đầu từ Dubai và Pháp, máy móc công nghệ với mỹ phẩm sử dụng cũng 100% từ Châu Âu luôn.

- Dịch vụ 5* đẳng cấp quốc tế có khác. Nhân viên bạn nào cũng tươi tắn, xinh đẹp, nhẹ nhàng … đúng là bỏ đồng tiền vào đây cảm thấy sung sướng cuộc đời, được cưng nựng hơn cả hoàng đế haha.

Các mẹ có dự định nghỉ dưỡng ở Flamingo Đại Lải thì nhớ nhé, không nên bỏ qua Seva Spa đâu ạ. Nếu ko sẽ hối hận đấy.

Đó là tất tần tật mà em nhớ đc để chia sẻ với các mẹ ạ, có thể còn nhiều thứ hay nữa nhưng sinh xong não cũng ít nhiều quên ở bệnh viện 1 phần thế nên khi nào nhớ được tiếp thì em kể tiếp ạ, hoặc mẹ nào muốn hỏi cụ thể chi tiết về dịch vụ j cứ ib hoặc cmt hỏi thoải mái ak, em chia sẻ nhiệt tình luôn ạ :) Chúc các mẹ nhiều sức khỏe, kiếm nhiều tiền để đi du lịch, đi spa !!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mộng Miên
  2. Rosaliza Hotel

Rosaliza Hotel Thành viên chính thức

Hóng quá có link ko ?
    Cho mình xin tham khảo với ạ
    Trc đọc báo thấy cũng bồ kết Seva spa ghê hihi

love_mybabies thích bài này.
  3. Lan Nhi 9889

Lan Nhi 9889 Thành viên đạt chuẩn

Nghe thích nhỉ, cũng muốn đc đi du lịch, đây đó quá mà con nhỏ chẳng đi đc đâu hzzzzz

4. love_mybabies

love_mybabies Bắt đầu tích cực

Đây nè mom
    http://forestinthesky.flamingodailai.com/seva-spa-beauty-destination
    Seva Spa này được ví như một ốc đảo nghỉ dưỡng riêng tư, một không gian thư giãn cách biệt hoàn toàn với bên ngoài khi đáp ứng được những tiêu chuẩn về chất lượng quốc tế để mang đến sự thư thái trong tâm trí, phục hồi hữu hiệu sức khỏe cho khách hàng đấy mom ạ
    Em nghỉ dưỡng ở trên này rồi, nhưng đợt đấy lại chưa có Seva mới chán đời chứ, cái này cũng mới có thôi mà.
    Lần tới có đi nhất định phải ghé qua đây mới đc hihi :inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove:

Rosaliza Hotel thích bài này.
  5. honghue89

honghue89 Thành viên chính thức

Có dịp ủng hộ chủ thớt! Like

6. thu80

thu80 Thành viên chính thức

có dịp sẽ mình sẽ ghé khám phá Seva Spa :p:p:p

7. Loving198

Loving198 Thành viên chính thức

Nghe thích quá mom ạ
    Nhà em đang định trăng mật lên Flamingo Đại Lải đó
    không biết có hợp lý ko nhỉ mom

8. phinnguyen0508

phinnguyen0508 Thành viên tích cực

Nghe nói ở đây đẹp mà mình vẫn chưa đc đi. Phải tranh thủ đi mới được :D

Mộng Miên thích bài này.
  9. Mộng Miên

Vâng ạ. Nghỉ dưỡng ở Flamingo thì nhất định phải ghé Seva Spa mẹ nó ạ
    Dịch vụ ở đây được lắm ạ, nhiều phòng xông hơi, phòng bùn khoáng, phòng ion và sắc màu rồi phòng đá muối, nói chung nhiều lắm ... có những dịch vụ chỉ quốc tế mới có và lần đầu tiên có mặt ở VN luôn ạ.

10. Rosaliza Hotel

Rosaliza Hotel Thành viên chính thức

Vâng tks mom, nhiều dịch vụ ghê ta :) hôm trc đang phân vân cuối tháng cho gia đình đi nghỉ mấy hôm ko biết nên chọn Flamingo Đại Lải hay FLC, mà giờ thấy có cái Seva này thì chốt luôn, lên Đại Lải 1 chuyến thôi, phải trải nghiệm dịch vụ mới xem nó thế nào hiuhiu

11. Thanhngainox

Thanhngainox Bắt đầu nổi tiếng

Thích quá mom ơi, có dịpk mình phải đi mới được ^^

Mộng Miên thích bài này.
  12. oanhoanh_2013

oanhoanh_2013 Thành viên chính thức

Hấp dẫn quá mn ạ! Đợt tới cho con đi du lịch nhất định phải đến đây mới được :h:

Mộng Miên thích bài này.
  13. babyboy1122

babyboy1122 Thành viên chính thức

Mình thấy nhỏ bạn mình chia sẻ
    https://www.facebook.com/sevabyflamingo/posts/917416818451455
    rẻ cực ý, đẳng cấp quốc tế
    mà đang giảm giá có 560k 1 gói 15 bước xông hơi lại còn đc miễn phí vé vào cổng resort 400k vs nước uống 100k
    chẳng mấy khi shock thế này
    chị em nào đi nghỉ dưỡng ở trên này
    ko đặt thử gói này hơi phí

Mộng Miên thích bài này.
  14. Mộng Miên

Vâng mom
    Seva Spa có nhiều dịch vụ hấp dẫn mà.
    Chất lượng ở đây cũng miễn chê luôn ak

15. Mun iu

Mun iu Thành viên tích cực

Spa nằm trong gói resort ko bạn

16. Siro Appetito Bimbi

Siro Appetito Bimbi Thành viên sắp chính thức

Seva Spa nằm tại Forest In The Sky - Flamingo Đại Lải Resort luôn đó mom.
    Chỗ mà đc ví là “tòa nhà xanh nhất hành tinh” đó ak
    Forrest in the Sky như một vườn hoa, được bao phủ bởi hơn 7,6 vạn cây xanh cùng 188 vườn treo Babylon độc đáo, nơi nuôi dưỡng nhiều giống hoa hồng quý, nối dài tuyệt sắc cỏ cây của bạt ngàn non thanh thủy tú và đất trời Đại Lải.
    Đây này

17. Peel Da Sinh Học

Peel Da Sinh Học Thành viên sắp chính thức

Nhìn cái ko gian xanh mát như này đã thấy cảm tình lắm rồi ý
    Đợt tới có lên đây nghỉ nhất định phải ghé thử chỗ này xem sao

Mộng Miên thích bài này.
  18. love_mybabies

love_mybabies Bắt đầu tích cực

Em từng nghỉ cả 2 nơi này rồi, đánh giá Flamingo dịch vụ tốt hơn, tận tình chu đáo hơn bên kia :)

Mộng Miên thích bài này.
  19. babyboy1122

babyboy1122 Thành viên chính thức

Không mẹ nó ạ, nhưng mà đang khuyến mại có 560k 1 gói hành trình tái tạo năng lượng tận hưởng cuộc sống đấy, thấy gói này hot nhiều người đk :)

Mộng Miên thích bài này.
  20. anhthao173

anhthao173 Thành viên tích cực

mình quan tâm, hy vọng săn được giá sale tốt

Mộng Miên thích bài này.