Cần giúp: Xin kinh nghiệm mua địu cho bé

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi ngochai.ad, 30/1/2013.

1. ngochai.ad

ngochai.ad Shop38 - 0912.677.022

E chào các mẹ, em đang có bé 4 tháng rồi ạ, e đang định mua cho con 1 cái địu, đi chơi đâu đó đỡ phải bế, mà con cũng thoải mái :D. Mẹ nào có kinh nghiệm mua địu cho con thì cho em xin 1 chút nhé, nên mua loại gì, của hãng nào hoặc mua ở đâu ạ.

E cũng đang phân vân, định mua cái 4 tư thế (vì em vẫn cho con bú, mà loại đó lại có thể cho con nằm nghiêng để bú đc) của Mothercare. Không biết mẹ nào đã dùng cái này chưa ạ :D

E cảm ơn các mẹ nhiều nhé :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngochai.ad
    Đang tải...

2. ha.vi2011

ha.vi2011 Thành viên kỳ cựu

Ðề: Xin kinh nghiệm mua địu cho bé

nhà mình địu vứt xó ah .k dùng đến nên k chia sẻ cho nẹ nó đc

ngochai.ad thích bài này.
  3. phuongicreo

phuongicreo Thành viên tập sự

Mình mới mua sản phẩm địu em bé tại Kidsplaza. Đến cửa hàng các mẹ sẽ được nhân viên họ tư vấn cụ thể từ lựa chọn loại nào phù hợp nhất cho bé cho tới việc sử dụng sao cho đúng cách. Tóm lại nếu mẹ đi mua thì nên dành nhiều thời gian để hỏi và nghe tư vấn từ nhân viên. Mình mua cho con dùng được 1 thời gian rồi và giờ cũng đã quen hơn với việc địu con mỗi ngày. Không phải bồng bế. Cơ mà mẹ cũng cần lưu ý nhé việc địu con đúng cách là quan trọng lắm đó. Nghe lời khuyên và thậm chí là cảnh báo của nhân viên Kidsplaza mà mình cũng ngẫm ra được nhiều. Đây là chia sẻ của mình về cách dùng địu em bé sai cách các mẹ vào đọc và tham khảo nhé: https://www.lamchame.com/forum/thre...en-tre-veo-cot-song-tu-vong-dot-ngot.2345585/

4. Huyền Mamago

Huyền Mamago Thành viên tập sự

Hi các mẹ, địu trẻ em Mamago hiện nay cũng được đánh giá khá cao về chất lượng cũng như giá thành, rất thích hợp cho các ba mẹ có con nhỏ muốn địu bé đi chơi, đi du lịch...

Thương hiệu Mamago - nhãn hàng độc quyền của hệ thống siêu thị mẹ và bé Kids Plaza. Với phương châm mang lại những sản phẩm giá tốt nhất, chất lượng không kém những hàng cao cấp hiện nay trên thị trường. Các mặt hàng địu trẻ em mang thương hiệu Mamago không những đa dạng về chủng loại, màu sắc, kích cỡ mà còn được đánh giá cao về độ an toàn mang đến sự an tâm tuyệt đối cho cha mẹ.

Hiện nay hệ thống siêu thị Kids Plaza đã có hơn 100 cửa hàng lớn nhỏ trên toàn quốc với hơn 10 năm kinh nghiệm hoạt động trong lĩnh vực phân phối đồ dùng cho cả mẹ và bé. Tất cả sản phẩm của Kids đều cam kết chất lượng tốt nhất tới khách hàng.

Thời gian gần đây nhất, trên báo giadinh.net.vn có nhắc tới địu ngồi Mamago Hipp Seat, các mẹ có thể đọc qua bài này để có những quyết định cho riêng mình: Địu trẻ em Mamago: Mẹ thoải mái, Bé an toàn – Kids Plaza