Các Chị Cho E Hỏi Km Chăm Sóc Da Ở Camellia 99 Trần Thái Tông Là Thật Hay Giả

Thảo luận trong 'Nhắn tin cho nhau' bởi CherryJimy, 29/12/2018.

1. CherryJimy

CherryJimy

NHỜ MOD 1 NGÀY VÌ MỤC NÀY NHIỀU MẸ VÀO Ạ

Sáng nay em tự dưng nhận đc cuộc điện thoại từ trên trời rơi xuống nói là e đc tặng miễn phí 1 buổi làm đẹp chăm sóc da của hệ thống Camellia ở 99 Trần Thái Tông. Ban đầu thì hí hứng lắm, nhưng sau khi e vào mạng search thì hoang mang vô cùng. Vì e thấy cùng địa chỉ này có 1 spa cũng tặng miễn phí như thế, ko phải mang theo tiền nhưng lại chào kéo mua mỹ phẩm có giá tận 40-43tr. Mà như kiểu bị đánh thuốc mê cứ thế ký nợ ngân hàng mua sp ấy. Chị nào đi trải nghiệm ở đây rồi cho e hỏi có bị như vậy thật ko, có bị ép mua sp ko ạ? Em đc hẹn vào 1h chiều ngày mai mà đang phân vân quá.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi CherryJimy
    Đang tải...

2. Chichbong236

Chichbong236 Thành viên tích cực

"Miếng phomat miễn phí chỉ có trong bẫy chuột"

3. Thanh Hương 900a

Thanh Hương 900a Bắt đầu nổi tiếng

Bạn e cũng đi đó chị. Ui. Đầu tiên làm cho nửa mặt xong rồi 1 cô bán hàng vào hỏi ý kiến có thik k này nọ á. Xong giới thiệu mua hàng mượt mà lắm hình như nhiều tiền lắm. Nghe êm ru đi. Bảo k có tiền thì báo chỉ cần chứng minh thư thôi sẽ đk vay k lãi suốt bên ngân hàng này nọ... bạn em rất tỉnh và nó bảo lúc đó nhata định không mua mà cảm giác mặt dầy ra mấy cm. Lúc k mua cái thì làm nửa mặt còn lại rất bùn cười. Xoa xoa vài cái rồi cho về. Haha

4. xuan852015

xuan852015 Thành viên rất tích cực

thực ra là người ta dnag làm trương trình cho bạn trải nghiệm 1 buổi tại spa, sau khi làm người ta sẽ tư vấn cho bạn và có những chương tình hấp dẫ cho người trải nhiệm, việc của bạn là cứ làm đi còn sau khi làm thấy thích thì mua, khoogn thì thôi chứ k có lừa lọc gì đâu

5. Chichbong236

Chắc bạn là nhân viên bên đó?
    Trang chủ thậm chí họ phải in hoa cả câu để cảnh báo khách hàng mà bạn còn bảo không lừa lọc
    "ĐẶC BIỆT, ĐỊA CHỈ 99 TRẦN THÁI TÔNG KHÔNG PHẢI CHI NHÁNH CỦA CAMELLIA H SPA."
    http://camelliah.vn/canh-bao-gia-mao-thuong-hieu-cameliia-h-spa/

6. yeu3bocon

yeu3bocon Cốm Sạch

m cũng suốt ngày nhận dc cuộc gọi kiểu như này, nhưng ngẫm lại k ai cho k ai cái gì là có thật, trc chỗ 99 trần thái tông này là tên 1 spa khác tên là Derau hay cái gì đó, nhưng hình như bị lên báo vụ lừa lọc đó nên đổi tên khác, m nghĩ thế. Có 1 lần m cũng dc mời đến, m vừa đến cửa đang ngó ngó thì có 1 e trẻ trẻ chạy ra hỏi: chị định vào đây trải nghiệm à, e khuyên c đừng nên vào, e bị lừa đây, lúc e vào làm họ mời chào e mua sp, e bảo e k mang theo tiền và nhất định k mua, xong rồi nọ nói ngọt lắm, nói khéo lắm c ạ, thế rồi e ký vào giấy mua trả góp sp hơn 40tr, giờ e đến mà họ k cho rút, e đứng đây để e gặp ai e cũng sẽ nói cho mọi ng biết để mn khỏi bị như e... nghe xong chuyện m cũng chạy luôn. Tóm lại là mom đừng đi, k ham hố mấy cái miễn phí làm j mom ạ

7. ngoclinh2309

ngoclinh2309 Bắt đầu nổi tiếng

Em cũng nhận được cuộc gọi. Nó bảo mưa lạnh thì nó trả tiền taxi cho... khiếp làm gì có chuyện free lại còn chu đáo cho tiền taxi. Nghe đã sặc mùi có bẫy. E bảo luôn: em làm "đồng nát" cơm còn chả đủ ăn nên ko có tiền làm đẹp, hay mua bán gì đâu, xóa sdt đừng bg gọi em nữa
    Và từ đó về sau ko thấy gọi nữa

yeu3bocon thích bài này.
  8. Chichbong236

Thì vẫn là nó, thay đổi tên cho mọi người không biết, mô hình vẫn là "chăm sóc da miễn phí, tặng khoản nợ trên trời"
    http://congannghean.vn/phong-su/201801/cham-soc-da-mien-phi-kem-khoan-no-tren-troi-776305/index.htm

9. xuan852015

xuan852015 Thành viên rất tích cực

mình thì mình k biết địa chỉ này, mình là mình nói những chỗ uy tín vì mình vừa đi trải nghiệm 1 buổi =1 tr tại spa Miano mình thấy họ nhiệt tình nên mình nói vậy. Chứ tiền trong túi mình có phải ai móc cũng dc đâu quan trọng là cứ tỉnh táo thôi mà cảm thấy k ổn thì tốt nhất là k tham gia, rất nhiều trường hợp rồi

10. Khoihien

Khoihien Bắt đầu nổi tiếng

Em đi thử rồi cm ạ. Từ lần nó tên Dera gì đó. Chưa đi bao giờ nên thử xem nó thế nào. Chăm sóc soi da tư vấn nhiệt tình nhưng em ko mua, ko ký giấy gì hết. Xong thì đi về, nv hỏi chị đến với mục đích gì. Em bảo chị đến trải nghiệm cảm giác đc có tiền xem nó thế nào

11. Thanh Hương 900a

Thanh Hương 900a Bắt đầu nổi tiếng

Hỏi thế luôn ạ? Có khi e cũng thử đi xem. Có hỏi thì e bảo tụi bây mời mà. Hihi

12. CherryJimy

CherryJimy

Đấy, may mà e còn cảnh giác nên lên mạng tìm kiếm thông tin và vào đây hỏi các mẹ cho chắc. Vì trên mạng có nhiều bài báo viết hay về bên đấy (chắc là NV tự viết tự bịa) nên ko biết thật giả. Cứ phải lên đây hỏi cho chắc. Trên này người thật việc thật hơn :D hehe. Cảm ơn các mẹ cho em thêm ý chí quyết định ko đi. Em cũng chỉ định đi cho biết thôi. Nhưng tính e hiền nhút nhát quá sợ đi bị mồi chài hay bị bỏ bùa ko dứt ra đc thì toi :D hehe

13. Hà Giản

Hà Giản Thành viên nổi tiếng

Nó k bỏ bùa nhg nó nói nghe bùi tai thì nhiều mẹ thấy xuôi nên đồng ý mua sp thôi

14. Khoihien

Khoihien Bắt đầu nổi tiếng

Cứ thử trải nghiệm, soi da chẳng biết chuẩn ko nhưng để biết tình trạng da mình. 1 bộ hơn 40tr cứ ép em ký giấy vay, quan trọng mình cứng ko moi được thôi.

15. Thuthuy9999

Thuthuy9999

Lừa đảo đấy, bọn Deaura đó mình cũng đi một lần rồi, nó làm cho mình 1 nửa mặt trước rõ nhiệt tình rồi tư vấn tư veo đủ kiểu. Đến khi mời mãi mình nhất định ko mua bộ SP 43 triệu đó thì nó thành "mặt shit" luôn, nói đểu xỉa xói mình là: "có tiền mà ko biết tận hưởng thì sống cũng chả để làm gì.." rồi nói này nói kia đủ kiểu, đến khi biết chắc chắn ko thuyết phục được thì qua loa xoa nốt 1/2 mặt còn lại cho mình. Nói chung mình cạch đến già. Tốt nhất mn nhẹ dạ hay tin người thì ko nên đi đến những chỗ cạm bẫy thế này kẻo về hối ko kịp.