Em bị nám da, có mẹ nào biết cách trị nám hiệu quả thì mách em với nhé!

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi kembongqttb, 18/7/2012.

1. Mecuheocoi

Mecuheocoi Bắt đầu tích cực

Trước đây mình cũng bị nám .mặt như mèo ấy. mình cũng đủ thứ cách..cuối cùng rất đơn giản mà lại thành công...
    thứ các bạn cần có là NHH , kem dưỡng đêm, kem chống nằng , và serum trị nám, lọ viên uống, và tuyp tẩy da chết, mặt nạ nghệ sữa chua. chỉ có vậy đấy. thực hiện từng bước đúng cách chỉ 1 tháng thôi các bạn thấy tuyệt vời rùi.

Đang tải...

2. anhxin1000

anhxin1000 Shop mẹ kún

Vụ chữa nám thì mình có thể viết giấy bảo hành nên bạn thử tin dùng nhé! Thân!

3. meyeumeocon

meyeumeocon Thành viên rất tích cực

bạn nên dùng bộ sản phẩm Novage của ori nhé, rất tốt đấy ạ em bán sp này rất chạy

4. Meboss

Meboss Thành viên chính thức

Dùng chanh và mật ong ý mn ạ (dùng 1 miếng chanh tươi, chấm vào mật ong, chà nhẹ lên vùng nám, để khoảng 15-20 thì rửa mặt sạch), sau đó dưỡng da bằng kem (mình dùng dưỡng da cừu trị nám của Thái). Rất hiệu quả đấy mn ah!

5. sapthuy

sapthuy Thành viên mới

bạn thử dùng công thức: tảo xoắn + giấm táo mèo + mật ong xem hiệu quả ko nhé :)

6. annaeva1990

annaeva1990 Thành viên tập sự

chị thử dùng Keshimin Cream của Nhật Bản xem sao chị. Em dùng thấy hợp và đỡ nhiều chị ạ

7. punvip210

punvip210 "SỰ HÀI LÒNG ĐẾN TỪ CHẤT LƯỢNG"

Muốn trị nám thì phải kiên trì, ko phải ngày 1 ngày 2 là hết được đâu. Cái gì càng nhanh càng hại mà. Quan tâm thì inbox mình tư vấn cách chăm sóc da nám, tàn nhang tại nhà nha. Ai cũng có thể tự làm được hết nè

8. maivu90

maivu90 Thành viên tập sự

k biết các mẹ khác thế nào chứ em dùng cao đinh hương trị nám vietcare thấy ưng lắm, nám mờ hẳn đi mà da cũng được dưỡng trắng lên từng ngày :) mẹ nó tham khảo xem

9. Maidunghoabinhland

Maidunghoabinhland Thành viên tập sự

Bạn e nó cũng bị nám và tàn nhang nhiều,nó dùng thảo dược thuốc bắc gần tháng nay thì đỡ dc hơn 40% rồi,cái này dùng phải kiên trì chứ ko ngày 1 ngày 2 dc,các chị các mẹ nào muốn an toàn cho da mà khỏi dc nám tàn nhang thì thử xem thế nào ạ,riêng e e thấy rất hiệu quả đấy ạ.

10. Mẹ Duy Dũng

Mẹ Duy Dũng Thành viên tích cực

Mình có cô em đồng nghiệp bị nám nặng, cô ấy chỉ dùng khoai tây luộc nghiền nát trộn sữa chua không đường ngày đắp mặt 2 lần trong 6 tháng mà hết 80% rồi. Hiện giờ cô ấy chỉ duy trì ngày 1 lần thôi. Đây là sự thật 100% mình muốn chia sẻ với các mẹ. Lưu ý sử dụng sau 1-2 tháng nhìn dường như nám đậm màu hơn nhưng sau đó sẽ mờ dần cm nhé! Chúc cm thành công.

Cua Xì Ke thích bài này.
  11. Cua Xì Ke

Cua Xì Ke famous lady :3

cảm ơn chia sẻ của mn :)

12. DuongTran007

DuongTran007 Thành viên mới

Đắp Saffron cũng cải thiện nám da đó bạn

13. Kiếm Tiền Nuôi Con

Kiếm Tiền Nuôi Con Bắt đầu nổi tiếng

14. Khanhlnhi

Khanhlnhi Thành viên tập sự

Nám da do máu không chữa khỏi được đâu. Đợt mình em gái mình ngu nhất đi spa tia đốt gì mà tận 80triệu , về dc 1 thời gian da hư đen đậm hết mặt . Sau nó lên mạng đọc người ta chỉ mua bột thiên nhiên Facebook Nguyễn Thị Minh ( Boss Moonkute) về dùng thì da được nuôi dưỡng khoẻ, với chị này có tư vấn ăn uống liệu trình bổ sung nội tiết tố và vitamin, điều trị 2 đợt 5 triệu mà nám mờ, da sáng, thâm mất hết . Nói chung là nó hiệu quả hơn hẳn và an toàn. Mình thấy cái này chữa nhiều tiền mất tật mang, chả biết đường nào mà lần. Share thử cho mọi người tự tìm hiểu. Chứ mình k quảng cáo cho ai bao giờ nhưng sản phẩm tốt uy tín thì cũng rút ngắn thời gian mất tiền ngu. Chị này nổi tiếng khắp Việt Nam về trị mụn có tâm, còn bột thì thuần thiên nhiên nên dùng thích lắm . Chi này ăn chay và chuyên các sản phẩm từ cây lá hoa mà tạo nên ,nên được ưa chuộng lắm. Bạn nào k tìm đc Facebook thì tìm zalo theo sdt 0916534606 nhé.