Sữa

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi uyenuyen4794, 28/6/2017.

1. thucuoi75

thucuoi75 Thành viên tập sự

Theo mình thì một loại sữa tốt cho bé là giúp bé hay ăn, chóng lớn, khỏe mạnh, cứng cáp, phát triển tốt, không gặp vấn đề về tiêu hóa phù hợp với bé, không nhất thiết phải chọn hàng rẻ, hàng đắt, hàng nhập khẩu, hàng xách tay, hàng nội. Bé nhà mình sau 2 lần đổi từ nan tới mori rồi dừng lại ở wakodo và dùng đến giờ học lớp 2 nhưng đã cao tới 1m40, nhanh nhẹn, hoạt bát.

Đang tải...

2. vuduong22

vuduong22 Thành viên chính thức

cho bé bú sữa mẹ mới là tốt nhất, nếu bạn ít sữa có thể kết hợp viên lợi sữa Moringa với ngũ cốc lợi sữa moringa này. Mình đây 1 thời gian ít sữa mà uống kết hợp thấy sữa về nhiều, ướt đẫm cả ngực luôn

3. Metieuty

Metieuty Áo lót cho bé bú Beloved Baby

cm ơi, bé nhà mình bị còi xương thì uống sữa nào tốt ạ?

4. Namthan1609

Namthan1609 Thành viên đạt chuẩn

chào b, mình thấy b gt về viên uống moringa này bảo lợi sữa giúp kích sữa về nhiều. Hiện tại bà xã mình đang khá là ít sữa, ko đủ sữa cho bé bú mình muốn hỏi bạn là sp sử dụng bao lâu thì sữa về, thành phần của nó có tốt ko và giá cả thế nào, mong b giúp cám ơn

5. vuduong22

Mình dùng viên uống lợi sữa Moringa kết hợp với ngũ cốc lợi sữa Moringa thì 10 ngày sữa về nhiều bạn ạ, 20 ngày sữa nhiều và ổn định. Mình cho bé bú đồng thời còn vắt dc 600-700ml sữa mỗi ngày nữa bạn ơi.
    với viên uống Moringa thành phần của nó là Chùm ngây và Kế sữa. Sự kết hợp hoàn hảo giữa 2 thảo dược này giúp tăng tiết sữa và giúp sữa sánh đặc hơn trong các trường hợp thiếu sữa, mất sữa, sữa loãng…Bên cạnh đó, với hàm lượng các chất dinh dưỡng cao vượt trội trong chùm ngây, sản phẩm còn giúp phục hồi sức khỏe và cải thiện tình trạng thiếu máu cho phụ nữ sau khi sinh.
    Ngũ cốc Moringa có thành phần là: Hạnh nhân, Chùm ngây, Óc chó, Mắc ca, Mè đen, Gạo lứt, Đậu đỏ, Đậu xanh, Đậu nành, Đậu đen, Hạt sen, Ý dĩ, Yến mạch, Chia, Lúa mạch đen, Diêm mạch đỏ, Hạt kê, Kiều mạch, Diêm mạch trắng, Tinh bột nghệ giúp Bổ sung các chất dinh dưỡng thiết yếu cho nhu cầu hằng ngày, giúp nâng cao chất lượng sữa mẹ và hỗ trợ tăng tác dụng lợi sữa của Viên lợi sữa Moringa.
    Vk bạn ít sữa thì bạn thử mua về cho dùng xem thế nào. viên uống thì giá 299k/hộp 60v dùng trong 10 ngày còn ngũ cốc là 160k/hộp 500g bạn ah

6. Namthan1609

Namthan1609 Thành viên đạt chuẩn

Bạn cho mình địa chỉ mua viên uống moringa này dc ko? hoặc cho mình số dt để mình nhờ tư vấn, cám ơn b

7. vuduong22

bạn có thể tham khảo đây nè https://www.facebook.com/VienLoiSuaMoringa/ hoặc gọi cho số 18002027, trước m đặt mua online trên fb đo đấy b

8. thonak52

thonak52 Thành viên tập sự

9. thangdo66

thangdo66 Bắt đầu tích cực

10. Estella Nguyen

Estella Nguyen Thành viên sắp chính thức

Chị dùng thử sữa Blédilait của Pháp xem sao. Sữa vị thanh như sữa mẹ, bé dễ hấp thụ và đặc biệt ko gây táo bón cho bé. Em dùng sữa này cho bé nhà em. Cân nặng và chiều cao tăng đều. Mặc dù lúc mới sinh bé bị thiếu tháng nhưng giờ bé cao hơn mức trung bình luôn.
    Ah, em thấy có trang Vesta NF này https://www.facebook.com/vesta.nf/ do 1 chị tiến sĩ Pháp mở ở VN có vẻ uy tín. Với lại hình như đang có chương trình trải nghiệm miễn phí sản phẩm đó. Chị xem thử xem.

11. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

quan trọng là bé hợp với sữa lên cân đều, không gây táo bón cho bé thôi mẹ ạ, chứ giờ nhiều loại quá không biết đâu mà lần