Hà Nội: Tư Vấn: Mua Đệm Lò Xo Korea Tại Hai Bà Trưng

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi hoangtrang07, 23/1/2019.

1. hoangtrang07

hoangtrang07 Thành viên tập sự

Nên mua đệm ở đâu đây các mẹ, em hoang mang thực sự vì thấy có nhiều địa chỉ bán quá lại không biết có thực sự hiệu quả như quảng cáo không nữa, nếu có cơ sở mua đệm lò xo Korea tại Hai Bà Trưng uy tín thì tốt quá ạ. Mà em đang định mai đi mua tặng mẹ chồng nhân dịp sinh nhật bà. Có mẹ nào biết nên mua mua đệm lò xo Korea ở đâu thì chỉ cho em với ạ. Không biết mẹ chồng em có thích món quà này không các mẹ nhỉ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hoangtrang07
  2. phanh89

phanh89 Thành viên tập sự

Hóng cùng mẹ nó, mình cũng đang định mua thêm một, hai chiếc đệm Korea để tặng ba má đây. Mấy hôm nay trời lạnh tê tái. Sợ bố mẹ ở nhà nằm không có đủ ấm. Lên đây tham khảo xem mua đệm lò xo Korea ở đâu tại Hai Bà Trưng để qua mua.

3. minhminhqn

minhminhqn Thành viên tập sự

Nhà mẹ còn dùng nệm lò xo ah, chỉ sướng tụi nhỏ tha hồ nhún nhảy thôi. Mình cũng ít khi sắm đồ đệm lắm, vì mình mua đệm chất nên gần 10 năm nay chưa phải sắm lại, có chăng sắm chăn ga về cho phòng mới mẻ hơn thôi. Trước em mua ở Thế Giới Đệm Việt, cơ sở ở 188 Hoàng Quốc Việt nhé. Còn ở Hai bà Trưng thì qua 639 Kim Ngưu nha. :)))

4. kimanh70

kimanh70 Thành viên tập sự

Hi, nhà mình cũng đang dùng nệm lò xo mấy năm rồi nè, thích lắm, chắc đệm xịn nên nhích thoải mái mà đứa con vẫn ngủ say bét nhè.

5. xuanthanh04

xuanthanh04 Thành viên tập sự

Sịn bác nhể. Cuối năm nhiều chương trình giảm giá, mình cũng săn chương trình khuyến mại để mua thêm đồ dùng gia đình thì thấy Thế Giới Đệm Việt này có nhiều chương trình hấp dẫn. Ban đầu chỉ định mua thêm bộ chăn ga gối, thấy KM khi mua nệm nên vợ chồng bàn nhau mua thêm nệm luôn. Bên này mẫu mã đa dạng và trang nhã phù hợp với nội thất và không gian gia đình mình, nên quyết định chọn thương hiệu này luôn. Mình rất hài lòng về sản phẩm. Cả nhà đều khen.

6. kimngochd

kimngochd Thành viên tập sự

Đúng luôn, mới lên báo rầm rộ lắm:
    http://cafebiz.vn/5-hang-dem-lo-xo-...eu-dong-khong-the-bo-qua-2019011716550925.chn
    https://dantri.com.vn/thi-truong/to...ang-moi-nhat-tai-ha-noi-20181003095855953.htm

7. hongthanhbui

hongthanhbui Thành viên tập sự

Mua đệm lò xo Liên Á mà dùng cho thích bác ạ. Mà mua đệm lò xo Korea thì chính hãng dùng cũng ok. Nhà em dùng cả 2 loại này, nhưng Liên Á dùng sướng hơn nhiều :p:p:p . Đại lý thì bác mua chỗ của bác @minhminhqn nói bên trên đó :):):)