Cần giúp: Làm răng sứ ở đâu uy tín và đẹp các mẹ nhỉ ?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi minhtrang.ulsa, 5/5/2013.

1. hoathgroup

hoathgroup HD Mobile

MÌnh cũng băn khoăn lắm, nhưng chắc sẽ ko đi mài răng vì nghĩ 12 cái răng giả thì cũng ghê. Vậy mình sẽ xem 1 số giải pháp niềng răng. Cảm ơn bạn nhé.

Đang tải...

2. nguyenngochadung

nguyenngochadung Sản phẩm thiên nhiên cho mẹ và bé

Vâng nếu đẹp và thẩm mỹ họ sẽ khuyên bạn như vậy vì 25 t thì sẽ hơi khó nhưng vẫn niềng được mà . Còn nếu sửa thì mình thà niềng còn hơn hoặc nếu không hiệu quả thì mình mới làm cái cửa cho nó khỏi vâu thôi . Thật đau lắm . Mình làm chỗ nha khoa Đăng Nhỡ chỗ kí túc xá ĐH sư phạm , gần chợ nhà Xanh . Chỗ chú mình , mình ở thái nguyên còn về đó làm , Bs làm cẩn thận lắm có hơn 20 năm kinh nghiệm , làm ở Viện Răng Hàm Mặt đó .
    Nhưng tớ sợ lắm ! May bs làm cẩn thận nên không bị viêm

3. hoathgroup

hoathgroup HD Mobile

T cũng sợ, hôm bữa nhìn 1 bạn mài đi 2 cái răng cửa còn một tí xíu chân bằng hạt đỗ bé xíu ấy mà hãi lắm. Nghĩ mây cái răng của mình mà mài đi như thế chắc tắt thở luôn

4. nguyenngochadung

Uh ! Lúc có khách làm chú mình bắt lên trên tầng không cho nhìn vì biết mình sẽ sợ mà .

Mình làm xong nhìn hai răng cửa như yêu tinh ý. ... Bé xíu .... Lúc ra ngoài xưởng lắp răng đi đường phải đeo khẩu trang ...
    Có lúc quên mất lại bỏ khẩu trang ra nói chuyện lại nhớ ra .... Thấy mọi người nhìn nhìn.....chỉ muốn Độn thổ luôn....
    Làm xong 2 cái răng cửa chú bảo có làm 2 cái nữa cho đều không ... miễn phí ...chú cho...Tớ chịu luôn ..Nhớ đời .

hoathgroup thích bài này.
  5. Kimkyo123

Kimkyo123 Thành viên mới

6. thegioitranhtheu.com

thegioitranhtheu.com Thành viên đạt chuẩn

Hôm trước mình đi tư vấn niềng răng, BS khám bảo phải nhổ mất 2 chiếc hàm trên, 2 chiếc hàm dưới. Đang thấy oải quá. Làm răng sứ có ổn hơn không các mẹ, có phải chiệt tuỷ mới làm được không, mình lúc nào cũng tự ti vì hàm răng

7. nguyenngochadung

Mình làm răng ở chỗ Đăng Nhỡn gần chợ nhà xanh chỗ ký túc xá Đại Học Sư Phạm . Mình làm 3 năm rồi ổn lắm. Ở đó được lựa chọn thử răng . . Như thật vậy !
    Đó là chỗ bs có hơn 20 năm kinh nghiệm , làm tại viện răng hàm mặt tw. Là chỗ chú mình nhưng không phải mình quảng cáo nhé. Mà là chú mình làm trực tiếp và máy móc trang thiết bị hiện đại nữa .
    Mình cho các mẹ sđt trực tiếp của bs nhé

sdt tư vấn 09133, 27751

8. nguyenngochadung

Làm răng sứ ổn đó bạn , phải diệt tủy banh nhé
    Chỗ nha khoa đăng nhỡn làm ngoài giờ chỗ khu ký túc xá sư phạm hà nội gần chợ nhà xanh . Làm tốt lắm bạn qua xem

9. MeManderin

MeManderin Thành viên mới

Theo mình thấy thì tốt nhất nên đi khám ở nhiều phòng khám có dịch vụ khám tổng quát và chẩn đoán miễn phí từ đó có cơ sở để lựa chọn ra cách tốt nhất để cải thiện hàm răng của bạn.
    Ngày trước mình cũng khám vài chỗ và rồi quyết định dán veneer ở Ucare bên ngã tư Nguyễn Đình chiểu với đường Bàn cờ vì anh giám đốc kiêm nha sĩ vừa giỏi vừa phong độ đẹp trai (khám răng cũng phải đc ngắm trai đẹp mới chiu:rofl::rofl:)
    Đùa thôi chứ tại trong những chỗ mình đã đi khám miễn phí thử thì thấy dịch vụ khách hàng ở đó là tốt nhất với giá cả cũng phải chăng nên mới vào làm (không phải do hám trai đâu ::p)

10. ngocmai225

ngocmai225 Thành viên tích cực

Ck mình làm ở khu Mễ TRì cũng thấy khá ok, loại của Nhật 2,5tr/ 1 cái

11. Mai Nguyễn 12

Mai Nguyễn 12 Trung tâm Invitech

Bạn ơi việc niềng răng phải nhổ răng thường nhổ răng số 4, răng này không có chức năng ăn nhai nhiều nên sẽ không ảnh hưởng đến sức khỏe của răng bạn nhé. Bạn không nên triệt tủy để bọc răng sứ nhé. Triệt tủy như răng đã chết vậy, răng sẽ yếu đi. Bảo tồn được răng thật của mình là tốt nhất bạn nhé!

12. hongthem_92

hongthem_92 Tám thơm Hải Hậu

Trước khi quyết định làm răng ở đâu thì bác nên tìm hiểu về địa chỉ nha khoa đó có bác sĩ tốt không, chất lượng răng sứ hay mắc cài sử dụng để niềng răng như thế nào, rồi cơ sở vật chất nữa. Nếu ở Hà Nội có thể tham khảo nha khoa Quốc Tế Việt Pháp, có 4 cơ sở nhé.

13. fio.vn

fio.vn Thành viên tích cực

14. mehoatrau0510

mehoatrau0510

em cũng "khổ tâm" vì cái này lắm, theo e mn ra Úc châu thử xem

15. Victor998

Victor998 Thành viên đạt chuẩn

Bạn có thể ghé thăm Nha Khoa Quốc Tế HaLi nhé. Dịch vụ ở đây cực kỳ tốt và thoải mái. Bác Sĩ có tay nghề cao và có kinh nghiệm lâu năm trong nghề. Bạn có thể tham khảo thêm về dịch vụ bọc răng sứ thẩm mỹ của Nha Khoa HaLi tại http://bocrangsuthammy.vn/ nhé!

16. myauris

myauris Thành viên chính thức

My Auris Nha Khoa làm răng sứ đẹp hàng đầu tại Việt Nam, có thể giúp bạn có được nụ cười tự nhiên, cân đối và thẩm mỹ.
    Răng bạn mọc lệch hoặc nhỏ tự nhiên có thể được phục hình bằng veneers để cải thiện vẻ đẹp và chức năng cho nụ cười của bạn.
    Veneers được nhuộm màu để phù hợp với màu sắc chính xác của các răng xung quanh của bạn, có nghĩa là chúng sẽ kết hợp tự nhiên và liền mạch với phần còn lại của nụ cười của bạn.

My Auris
    11Bis Nguyễn Gia Thiều, Phường 6, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh
    Hotline: 090 195 8868
    CSKH: 093 406 5550
    Mon - Sun: 08:30 am - 06:00 pm

17. giangmy1993

giangmy1993 Thành viên sắp chính thức

Em làm răng sứ bên nha khoa bedental,1 phát lên là ưng luôn, các chị tham khảo thử em dùng 2 năm rồi màu vẫn như lúc mới làm ko bị ê hay sao cả