Sài Gòn: Nhà Mình Ai Da Cực Kì Nhạy Cảm, Rất Khó Mua Mỹ Phẩm Thì Vào Đây Nào....

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Vins beauty, 18/3/2019.

1. Vins beauty

Vins beauty Thành viên tập sự

Da của em rất rất nhạy cảm, trước giờ khi muốn mua mỹ phẩm thì luôn cân nhắc và đi tham khảo rất nhiều nguồn khác nhau, rất mất thời gian luôn cả nhà ơi!
    Có ai giống em không ta??

Hôm nọ, em được đứa bạn rủ đi mua mỹ phẩm chung. Em có đến của hàng mỹ phẩm Clewnco trên đường 661 nguyễn kiệm, P9 , Phú Nhuận
    [​IMG] [​IMG]

Bạn bán hàng rất dễ thương, biết da mình bị nhạy cảm á, nên bạn tư vấn rất nhiệt tình luôn, và bạn đưa cho mình toàn hàng nội địa mà chiếc xuất từ thiên nhiên. Hơn nũa các thương hiệu ở đây rất đa dạng như Ohui, Su:m, history of whoo,... và các sản phẩm là thương hiệu mỹ phẩm hàng nội địa như bu:nio, unny,....
    Em mua liền mấy món, cứ đinh ninh nói với đứa bạn là " tao dùng không được thì mầy dùng nhé".
    Nào ngờ mình dùng mà không bị bất kì dị ứng gì luôn, đúng nhưng bạn tư vấn nói da mình sáng lên hẳn, và mình đã tin dùng 1 năm luôn rồi.

Cả nhà nên đến thử nhé! hiện taị được giảm đến 50% tất cả sản phẩm.
    Đặc biệt ở đây sản phẩm được bảo trở của Chính Phủ hàn Quốc nên sản phẩm được đảm bảo 100% chính hãng.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Vins beauty
  2. vuminh92

vuminh92 Thành viên mới

Có sản phẩm giảm cân không hả bạn ơi

3. Vins beauty

Vins beauty Thành viên tập sự

dạ.ở đây không có sản phẩm giảm cân chị ơi. ở đây là cữa hàng mỹ phẩm nội địa Hàn Quốc. Chuyên bán các dòng sản phẩm như OHUI, SU:M,
    The History Of Whoo... và các sản phẩm nội địa bên Hàn nhập chính ngach qua đây.. Ngoài ra ở của hàng có bán đa đạng mặt nạ với giá rất tốt. Hiện tại của hàng đang giam đến 50% thì mặt nạ ở đây giá rất mềm 8k, 10k, 20k, 30k,,... Mời chị đến chỗ cữa hàng thử. Dùng một lần, hai lần,... và nhiều lần giống như em. hihi
    661 nguyễn kiệm, p9 , phú nhuận sát bên co op mart nguyễn kiệm ạ.