Cần giúp: [gấp] Nên Khám Sức Khoẻ Sinh Sản Ở Bv Phụ Sản Hn Hay Bv Phụ Sản Tw Ạ?

Thảo luận trong 'Chuẩn bị mang thai' bởi Toilamgiau@, 12/3/2019.

1. Toilamgiau@

Toilamgiau@ Thành viên tích cực

Chào các mẹ. Em chưa có em bé, muốn khám sức khoẻ sinh sản trước khi mang thai vì em cũng có nhiều vấn đề nên phải kiểm tra kỹ hơn.

Trước em đi khám thì có phát hiện tử cung đôi, tình trạng sức khoẻ của em cũng không tốt lắm vì em bị thoái hoá đốt sống cổ, thắt lưng cột sống và bị thoát vị đĩa đệm. Lại còn bị viêm bàng quang nữa :((. Vì thế nên em muốn chuẩn bị tinh thần kỹ hơn trước khi mang thai.

Hiện tại em đang băn khoăn là không biết nên khám SKSS ở BV Phụ Sản HN hay là BV Phụ Sản TW. Các mẹ đã từng đi khám rồi chia sẻ với em kinh nghiệm với ạ. Mai em định đi ạ!

Thanks các mẹ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Toilamgiau@
    Đang tải...

2. Đèn Phúc Lộc

Đèn Phúc Lộc Bắt đầu nổi tiếng

mn cứ qua phụ sản trung ương í

3. Toilamgiau@

Toilamgiau@ Thành viên tích cực

Em đi khám về rồi mn ạ. Vì đi khám sk sinh sản, muốn yên tâm hơn nên em chọn khám ở Phụ sản TW.

Nhưng thực sự thì em thấy dịch vụ ở Phụ sản Hà Nội vẫn tốt hơn, vì cảm giác các bsi dễ gần, tư vấn cẩn thận, lúc khám, siêu âm cũng lâu và cẩn thận hơn. Còn chuyên môn thì em không nói ạ.

Phụ sản TW quy trình, cách quản lý đúng là chất lượng thật đâu ra đấy thật. Nhưng thái độ của bsi, nhân viên thì gắt dễ sợ luôn ý hỏi gì cũng khân trương, nhanh gấp và dễ cáu. Cứ đến b.viện rõ là mình mất tiền mua dịch vụ mà khổ quá các mẹ ạ!